Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.909 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 165 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 465 triệu

      465 triệu 165 m2 2,82 triệu/m2
      5x33m đường bê tông. Cách nhựa 30m. Gần khu công nghiệp Phước Đông. 465tr.miếng đất nằm cách đường Nông Trường 150m. Gần cổng khu công nghiệp Phước...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      "Cần bán gấp mảnh đất khu đô thị Hà Quang Nha Trang-------------------Vị Trí:- mảnh đất tọa lạc tại khu đô thị Hà Quang 1 P. Phước Hải , cách đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh miếng đất 226 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 226 m2 6,64 triệu/m2
      Chính chủ quá cần tiền, mong muốn ra nhanh LÔ GÓC ngã 4 226m² ( ngang 12m) - Trục đường huyết mạch 25m - Lớn nhất dự án Gần trục đường 10,5 lớn kết nối từ...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng mảnh đất 90 m2 tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 17 tr

      17 triệu 90 m2 0,19 triệu/m2
      * Siêu rẻ! Giá 1xtr/m. 1 lô tại khu Hawaii FLC Tropical TP. Hạ Long. (Thời điểm đỉnh sóng đã lên tới 42tr/m).* Hiện tại dự án đang triển khai giai Hạ Tầng...
      Dự án FLC Tropical City, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi đang có 1 lô tại dự án KĐT Việt Hàn, không có nhu cầu sử dụng muốn bán:+ DT đất 100m, mặt đường 27m, MT 5m, sâu 20m.+ giá đất 19tr/m. Có thể thỏa ...
      Dự án Khu đô thị Việt Hàn, Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên
      T
      Phòng Kd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 252 m2, mặt tiền 12m tại Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,54 tỷ

      4.54 tỷ 252 m2 18 triệu/m2
      ⚡ ĐẤT căn biệt thự MẶT SÔNG SÔNG, HƯỚNG BIỂN - ĐẦU TƯ giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG CHỈ TỪ 18 tr/ mét vuông ✅ Vị trí đắt giá: mặt sông -...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thành phố Yên Bái - Yên Bái, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 125 m2 27,04 triệu/m2
      TNR Stars Yên Bái City - dự án địa linh sinh phú quý - Cơ hội đầu tư đón sóng với MT phát lộc, phát vượng đường Âu Cơ, Giới Phiên, Yên Bái.Một tuyệt tác...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Thành phố Yên Bái, Yên Bái

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Gói 5.Cập nhật giỏ hàng, lô 100m2, giá đầu tư rẻ nhất thị trường.- Lô 100m2, Lk 53, bao cọc 170 tr, đường thông 12m, giá 29 tr/m2.- Lô 100m2, Lk 56, kề lô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 144 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 144 m2 10,35 triệu/m2
      Vịnh An Hòa gom suất ngoại giao bán lại 3 lô liên kế, đã tách sổ.- Đường thông vịnh, quy hoạch 7m5.- Đông Nam.- Ngay gần góc, cách Vịnh vài bước chân.- Đã...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      "Cần tiền bán nhanh lô căn biệt thự khu đô thị Phước Long Nha Trang----------------------Vị trí: Tọa lạc ở MT đường Vương Thừa Vũ Phước Long Nha...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 620 m2, mặt tiền 32m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 24,18 tỷ

      24.18 tỷ 620 m2 39 triệu/m2
      - khu đô thị VCN Pl1 xây nhà xong đc cấp sổ ngay, pháp lí chuẩn, dâm cư đã về đông đúc, dân trí cao- bán ngay 2 nền đất liên kế nhau MT 31m, đối diện...
      VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Thông tin mô tả:MT đường Hùng Vương, trung tâm TX Bến Cát, tỉnh Bình Dương.+ Nằm ngay trung tâm hành chính TX Bến Cát.+ Cách chợ Bến Cát 30m.+ KDC hiện hữu,...
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu miếng đất 350 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 350 m2 5,15 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán đường nhựa DT 5x70 có 100m tc balanxi bến cát nhựa thông giá ngộp chỉ gần 2ty.
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 599 tr

      599 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      1. Vị trí:- Tọa lạc ngay MT đường QL 1A, lộ giới di chuyển 60m với 6 làn xe lưu thông, con đường huyết mạch di chuyển về TTTP.2. Tiện ích.* Không những sở...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 100 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Thông tin mô tả:A38 Ô 36 mua ở hoặc đầu tư liền vì giá đang quá tốt. Đường N17 thông dài ra khu căn biệt thự đẳng cấp.Lô góc 2 MT giá 2 tỉ - 2,2 tỉ tùy vị...
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 100 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Thúc Tề, Thanh Khê, Đà Nẵng. Giá rẻ hơn thị trường 10 phần trăm.DT: 4,5x22,2 = 100m2.Hướng Nam đường 5,5m.KDC sầm uất. Gần công...
      Đường Thúc Tề, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 200 m2 38,75 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế đường Cồn Dầu 14, khu gần cầu Hòa Xuân.Phù hợp xây căn hộ chung cư - nhà ở không gian rộng rãi.+ B1.141 lô 2x, 2x.+ DT: 200m2 (ngang...
      Đường Cồn Dầu 14, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!