Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.909 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Tân Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1 m2 1350 triệu/m2
      MT kênh 8 phía sau đỗ đá gần xong, mình ở SG đang rất kẹt tiền nên cần bán nhanh.Đất trồng cây hằng năm khác.- DT đất: 3167m2. SHR.- Chỉ 1 tỉ 350 / 1000m2...
      Xã Tân Thành, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 11m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Ccg bán miếng đất MT nhựa Lục Viên.Ấp Rừng Sến Mỹ Hạnh Bắc.Dt: 11,8x34,7 = 396,9 mét vuông.sổ hồng riêng.giá: 3tỷ1 tl.liên hệ ngay: 0365 720 ***...
      Đường Lục Viên, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 1 và mở rộng.Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8m2 - 100m2 - 110m2 - 200m2 -...
      Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp miếng đất 510 m2, mặt tiền 21m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 510 m2 2,2 triệu/m2
      Với tiêu chí hàng ngộp giá rẻ mua là lời ngay Cần bán lô nhì MT đường Mỹ Xuân Tóc Tiên cách đường chính chỉ 30m mua bao lời.- DT: 21x23.5m 510m2 đất cây lâu...
      Đường Mỹ Xuân - Tóc Tiên, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất tại Xã An Phước - Châu Thành - Bến Tre, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 0 m2
      Chỉ 10tr/m2 bạn sẽ sở hữu ngay đất căn biệt thự với tổng DT gần #431m2 quy hoạch 100  phần trăm đất ở (ONT) = giá mềm NH hỗ trợ vay 65 phần ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã An Phước, Châu Thành, Bến Tre
      H
      Nguyễn Trần Diễm Hồng Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất tại Đường Phạm Hùng - Long Toàn - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh lô góc 2 MT đường nhựa trung tâm Bà Rịa. Công viên quãng trường Bà Rịa đối diện đất.Vị trí: Toạ lạc trên đường Phạm Hùng đối diện...
      Dự án KDC Long Toàn, Đường Phạm Hùng, Phường Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp mảnh đất 92 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 92 m2 25 triệu/m2
      bán mảnh đất quy hoạch đường 26m gần Lan Anh 1, xã Hoà Long, TP Bà Rịa- lô góc 2 MT đường, trục đường 26m đang đc thi công mở rộng và xây dựng tái định cư-...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu miếng đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bắc Kạn - Bắc Kạn, giá 905 tr

      905 triệu 81 m2 11,18 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Thông tin dự án: Vị trí kim cương đầu tư thịnh vượng.- Đất nền nằm sen giữa ngay mặt QL 3 và đường Nguyễn Thị Minh Khai - trung tâm TP Bắc...
      Dự án Phố chợ Minh Khai Bắc Kạn, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Huyền Tụng, Bắc Kạn, Bắc Kạn

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Xã An Phước - Châu Thành - Bến Tre, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 0 m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT NGHỈ DƯỠNG CHỈ VỚI GIÁ SIÊU HỢP LÝ Với ~ hơn 2,7 tỉ bạn sẽ sở hữu ngay đất căn biệt thự với tổng DT: 342 m2 quy hoạch 100  phần ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã An Phước, Châu Thành, Bến Tre

      Bán lô đất nền 2 m2 tại Xã Long Phước - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 2 m2 1750 triệu/m2
      Gần 2 xào (1 sào 6) đất thuộc xã Long Phước, Bà Rịa.Bao gồm:+ nhà c4 vừa xây.+ Vườn cây ăn trái, sầu riêng, bơ, chuối, mãng cầu, và nhiều loại thứ nữa.+...
      Đường 79, Xã Long Phước, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 8m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 250 m2 1,16 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay đất MT ngay chợ sát QL 13 ở trong TX cư dân đông:- DT 250m đất, SHR, gần KCN.- Tôi mua miếng này từ 2018, đi tìm mua hơn cả...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Đường ĐT 741 - Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      Chủ cần ra mảnh đất sát KCN Becamex.- Giá đc NH thẩm định và cho vay.- Tiện ích xung quanh đất đầy đủ.- Đất bằng như sân, sau đất có suối.- cư dân hiện...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu mảnh đất tại Xã An Phước - Châu Thành - Bến Tre, giá 4,21 tỷ

      4.21 tỷ 0 m2
      Cơ hội sở hữu đất nghỉ dưỡng chỉ với giá siêu hợp lý.Với ~ hơn 4,2 tỉ bạn sẽ sở hữu ngay đất căn biệt thự với tổng DT: 601.6  mét vuông quy hoạch...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã An Phước, Châu Thành, Bến Tre
      H
      Nguyễn Trần Diễm Hồng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất sổ riêng 614 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 614 m2 0,9 triệu/m2
      👉Bản gấp mảnh đất gần TTTM TX Chơn Thành dt 614 mét vuông sổ sẵn giá chỉ 550 vị trí đường thông dân đông.👉 Cách đường tỉnh chỉ vài bước chân đầy đủ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 580 triệu

      580 triệu 150 m2 3,87 triệu/m2
      Cần ra nhanh 150 mét vuông tại KCN Becamex Chơn Thành, Bình Phước.DT 5x30.lộ giới 16m xây dựng tự do.tiện ích bao vây, nằm trong KCN 24000ha với hơn...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh miếng đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      CẦN RA nền đất MT ĐƯỜNG LỚN , CÁCH KCN 1 CON SUỐI- GIÁ đc NH THẨM ĐỊNH VÀ CHO VAY- cư dân HIỆN HƯU QUANH ĐẤT- TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẤT ĐẦY ĐỦ- VỊ TRÍ ĐẤT...
      Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 4 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 4 m2 1365 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất vườn ngày KDL hòn rơm mũi né giá chỉ. 1.3tr/ mét vuông.- DT 4200 mét vuông, lên đc thổ cư 1500 mét ...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Xã An Phước - Châu Thành - Bến Tre, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 0 m2
      Cơ hội sở hữu đất nghỉ dưỡng chỉ với giá siêu hợp lý.Với ~ hơn 3 tỉ bạn sẽ sở hữu ngay đất căn biệt thự với tổng DT: 362  mét vuông quy hoạch 100...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã An Phước, Châu Thành, Bến Tre
      H
      Nguyễn Trần Diễm Hồng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!