Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Lào Cai - Lào Cai, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      + Bán đất tiểu KĐT 20 lào cai, nằm ngay sát QL 4E, đường lên cao tốc Nội Bài Lào Cai + Tây Nam. + DT 5x20. sổ đỏ chính chủ. + Cách 300m có các...
      Phường Xuân Tăng, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu ngay đất nền 86 m2, hướng Đông - Bắc tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Đất nền bãi biển Quất Lâm - Nam Định chưa bao giờ hết hot!Chỉ từ 899 tr sở hữu ngay mảnh đất sát biển bãi tắm Quất Lâm mới.Với Flamingo đằng sau, 2 bãi...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp mảnh đất tại Đường Ngô Thì Nhậm - Trung Đô - Vinh - Nghệ An, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất nhà vườn - KĐT Handico Vinh Tân.- Mã lô: NV21.- DT đất: 183,5  mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam thuận phong thuỷ.- Đường rộng 12m thông...
      Dự án Vinh Tân, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Trung Đô, Vinh, Nghệ An
      N
      Bất Động Sản Nghệ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 400 m2 tại Xã Cốc San - Bát Xát - Lào Cai, giá 16 tỷ

      16 tỷ 400 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tại xã Cốc San, huyện Bát Xát, tỉnh Lào Cai. Với DT rộng 400m2 và mức giá hấp dẫn, đây là cơ hội thích hợp cho đầu tư nghỉ dưỡng. Vị trí...
      Xã Cốc San, Bát Xát, Lào Cai

      Cần bán miếng đất 270 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Huyện Ninh Sơn - Ninh Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 270 m2 5 triệu/m2
      * Đất sạch chính chủ, trong KDC đông đúc, MT đường bê tông 8m.* Đất vuông vức, tiện ích xung quanh bán kính 1 kilomet đầy đủ trường cấp 1, THCS,...
      Đường Cao Bá Quát, Thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất 350 m2 tại Xã Cốc San - Bát Xát - Lào Cai, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 350 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tại xã Cốc San, Bát Xát, Lào Cai. DT 350 mét vuông, với giá 45 tr/ mét vuông. Vị trí đắc địa:Xã Cốc San, huyện Bát Xát, Lào...
      Xã Cốc San, Bát Xát, Lào Cai

      Cần bán ngay miếng đất tại Đường Ngô Thì Nhậm - Trung Đô - Vinh - Nghệ An, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất nhà vườn - KĐT Handico Vinh Tân.- Mã lô: NV22.- DT đất: 181,5 m2.- Hướng: hướng Đông Nam thuận phong thuỷ.- Đường rộng 12m thông thoáng có vỉa hè,...
      N
      Bất Động Sản Nghệ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Ý Yên - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Trong thời điểm NH đang hạ LS gửi sâu như này. Với số vốn nhỏ như thế này thì việc đầu tư vào đất là cực kì hợp lý.Cách trung tâm thị trấn 3 kilomet....
      Thị trấn Lâm, Ý Yên, Nam Định

      Bán gấp đất nền 113 m2 tại Xã An Hoà - Tuy An - Phú Yên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 113 m2 8,85 triệu/m2
      Đón đầu thị trường với đất nền gần biển Phú Yên - đầu tư tuyệt vời cho tương lai.- Vị trí dự án: Xã An Hoà Hải - Tuy An - Tỉnh Phú yên.- DT: 113m2 và...
      Xã An Hoà, Tuy An, Phú Yên

      Cần bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 15m tại Xã Gio Quang - Gio Linh - Quảng Trị, giá 550 tr

      550 triệu 150 m2 3,67 triệu/m2
      Có miếng đất gần KCN quán ngang,sát sân bay Quảng Trị,xung quanh dân kín ,sổ sẵn mua công chứng ngàyKẹt tiền nên bán
      Xã Gio Quang, Gio Linh, Quảng Trị

      Bán gấp lô đất sổ riêng 650 m2 tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 8,78 tỷ

      8.78 tỷ 650 m2 13,5 triệu/m2
      Giảm 30 phần trăm sở hữu ngay lô đất View Hồ cực đẹp ở Cẩm Thanh - Hội An. View Hồ thoáng mát quanh năm.- Phía trước Hồ, view Dừa nước cực thoáng...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất mặt tiền 29m, hướng Tây - Nam tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 93 tỷ

      93 tỷ 0 m2
      DT đất 266,5m2Sở hữu 2 MT lên đến 29msổ hồng riêng trao tay pháp lí rõ ràng đc cấp phép xây dựng 8 tầngVị trí đắc địa phù hợp làm nhà hàng hotel với lợi...
      Đường Cột 8, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 15m tại Xã Gio Quang - Gio Linh - Quảng Trị, giá 550 tr

      550 triệu 150 m2 3,67 triệu/m2
      Có mảnh đất gần KCN quán ngang,sát sân bay Quảng Trị,xung quanh dân kín ,sổ sẵn mua công chứng ngàyKẹt tiền nên bán
      Xã Gio Quang, Gio Linh, Quảng Trị

      Cần bán gấp đất mặt tiền 11m, hướng Đông tại Xã Thượng Long - Yên Lập - Phú Thọ, giá 300 tr

      300 triệu 0 m2
      - Chính chủ chào bán nền đất đắc địa, vị trí đẹp, view núi, view ao cực đỉnh.- DT: 285.6 mét vuông, MT 11 mét, hậu 11.1 mét, sổ vuông vắn đẹp.- Đất...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Thượng Long, Yên Lập, Phú Thọ

      Cần bán ngay đất 165 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 165 m2 7,88 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ngay mặt vịnh, cạnh công viên giá bán lỗ 900 tr - gọi ngay: 0763 768 ***Chính chủ đu đỉnh 8 lô liên kế Vịnh An Hoà City nay gồng lãi...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sơn Phước - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 289 triệu

      289 triệu 500 m2 0,58 triệu/m2
      TT 100 tr công chứng sang tên ngay.- Cách chợ và trường học cấp 1 - 2 - 3 chỉ 100m.- Cách NH và trạm y tế 300m.- Cách uỷ ban nhân dân xã 400m.- Gần cụm KCN...
      Xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Phú Yên

      Bán lô đất 150 m2 tại Xã Gio Quang - Gio Linh - Quảng Trị, giá 550 triệu

      550 triệu 150 m2 3,67 triệu/m2
      Có nền đất gần KCN quán ngang, sát sân bay Quảng Trị, xung quanh dân kín, sổ sẵn mua công chứng ngày.Kẹt tiền nên bán.
      Xã Gio Quang, Gio Linh, Quảng Trị

      Bán mảnh đất 260 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 260 m2 3,08 triệu/m2
      260 mét vuông CLN. Có nhà sẵn trên đất. ô tô tận nơi. 800tr. Chủ ngộp.mảnh đất có nhà sẵn nằm kế bên khu công nghiệp Hiệp Thạnh 574ha đã đc phê...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!