Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng mảnh đất 650 m2 tại Đường Đồi Huy Hoàng - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 650 m2 41,54 triệu/m2
      * Gia đình cần bán mảnh đất địa thế đẹp 2 MT đường, giá cực rẻ thị trường chỉ 27 tỉ* Mô tả:- DT đất 650 mét vuông full thổ cư, MT trước 17m, sau...
      Đường Đồi Huy Hoàng, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh mảnh đất 299 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 299 m2 3,62 triệu/m2
      Thanh lý đất ở đô thị Nam Ban, cách nhựa 100m:- MT bê tông 6m (bao gồm vỉa hè).- Gần khu du lịch nổi bật Lâm Đồng: Cách Chùa Linh Ẩn Tự, Thác Voi, CF Tám...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất 153 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 560 triệu

      560 triệu 153 m2 3,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất tại hẻm nhựa đẹp Phan Đình Phùng, P. 2, Bảo Lộc Lâm Đồng.Giáp trung tâm P. 2 Bảo Lộc.Đường nhựa lớn 2 oto né nhau.DT: 153 mét...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất 436 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 436 m2 8,95 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán 436m2 trung tâm Lộc An - Bảo Lâm.- DT: 15,2 x 25,8m (nở hậu).- Đất riêng, nằm ngay đầu đường dự án Lộc An của Khoa Lâm Group Bảo Lộc đang...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 23m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 1 m2 1110 triệu/m2
      Vị trí: Mặt hồ Dak Long Thượng.- Quy mô 1 lô từ 1.000 - 1.400 mét vuông.- Giá 1tr - 1,7tr / mét vuông.- Kết nối trung tâm tầm 5 kilomet.-...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 90 m2 106,67 triệu/m2
      mảnh đất giá cực rẻ khu vực Phạm Hồng Thái, chỉ 9.6 tỉ.- DT: 90 mét vuông full thổ cư.- Ngang 4.5m, dài 20m.- Đất trống bằng phẳng.- Khu vực đc xây...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 3 m2, mặt tiền 56m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 3 m2 833,34 triệu/m2
      Bán miếng đất tại khu homestay săn mây với 1001 góc sống ảo, vị trí đắc địa nhất núi Đại Bình, cách trung tâm Bảo Lộc chỉ 15 ph đi xe.- DT: 2679m2 (thực tế...
      Đường Quốc Lộ 55, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 135 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      Hẻm Nguyễn Chí Thanh, P. Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng.- DT: 5.4 x 25m (135m2).- sổ hồng. Thổ cư.- Ngay trung tâm khu 6, cách chợ trường học 600m.- Gần ủy ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 600 m2 3,5 triệu/m2
      bán gấp miếng đất đường Phùng Hưng - Lâm Đồng.DT: 10x60m có 152 mét vuông thổ cư, sổ hồng.Ngay KDC, đường rộng thông thoáng, gần hẻm 134 Phùng...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 4m tại Đường 20 - Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất chính chủ, có pháp lí SHR đầy đủ.- DT: 1007m2.- Nhanh tay sở hữu ngay nền đất đẹp tuyệt vời.- Xung quanh là cư dân đầy đủ, không khí...
      Đường 20, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 1 m2 1080 triệu/m2
      Hot.Mở 16 lô mặt hồ Đắk Long Thượng.Giá 1,1-1,7tr/m2 (giá khu vực 2,5tr - 4,5tr/m2).Đặc biệt: 2 MT đường (đường trên thảm nhựa để kết nối giao thông, đường...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 1 m2 1370 triệu/m2
      Đất xã Đam Bri - TP Bảo Lộc - Lâm Đồng.Thông tin chi tiết đất:Tổng DT: 1350 mét vuông.Mặt đường hiện hữu: 20m.Cách QL 20: 8,4 kilomet.Cách trung ...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Nguyên Hãn - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 450 tr

      450 triệu 180 m2 2,5 triệu/m2
      NCC - Hẻm 47 Trần Nguyên Hãn, P. 2, Bảo Lộc.DT: 6x30m. Đất quy hoạch thổ cư. Ngay gần chợ Khu 6.Giá 450tr.DT: 6x33m. Đất quy hoạch thổ cư.Lô thứ 2 phía bên...
      Hẻm 47, Phố Trần Nguyên Hãn, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 603 m2, mặt tiền 10m tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 400 tr

      400 triệu 603 m2 0,67 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh 603 mét vuông đất thuộc thôn 1 - xã Gia Lâm.+ DT 603 mét vuông (10x60m) sẵn 150 mét vuông thổ cư.+...
      Đường 725B, Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 15 m2 tại Xã Đạ Kho - Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 15 m2 120 triệu/m2
      Nhà mình có nền đất rẫy bên xã Đạ Tẻh, Lâm Đồng.DT trong sổ là 14756 m2, đất cây lâu năm thích hợp cho ai muốn trồng sầu riêng, nền đất cách sông Đồng Nai...
      Xã Đạ Kho, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 649 m2, mặt tiền 13m tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 520 tr

      520 triệu 649 m2 0,81 triệu/m2
      Bán 649m2 đất xã Gia Lâm ngay gần sát DT725:- Mặt đường bê tông, Cách đường nhựa DT725, ủy ban nhân dân ~ 1,5 kilomet.- Quy hoạch 100 phần ...
      Đường ĐT 725, Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hưng Đông - Vinh - Nghệ An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Đất lối 2 đường Đặng Thai Mai, cách đường 24m chỉ 30m.DT hơn 121m2, MT 5m.Đường trước đất là bê tông 4m.Đất ngay cạnh khu CN Bắc Vinh, mua đầu tư, để ở, xây...
      Đường Đặng Thai Mai, Xã Hưng Đông, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 86 m2, hướng Đông - Bắc tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Đất nền bãi biển Quất Lâm - Nam Định chưa bao giờ hết hot.Chỉ từ 899 tr sở hữu ngay mảnh đất gần biển bãi tắm Quất Lâm mới.Với Flamingo đằng sau, 2 bãi...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.