Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nền đất 9 m2, mặt tiền 72m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 9 m2
      Bán đất 3 MT, đường Nguyễn Trung Trực (Dương Đông - Bãi Thơm), ấp Búng Gội, xã Cửa Dương, TP Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang.Vị trí thuận lợi:- Đối diện cây xăng...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 252 m2, mặt tiền 12m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,54 tỷ

      4.54 tỷ 252 m2 18 triệu/m2
      2 Lô căn biệt thự ngoại giao cần chuyển nhượng giá siêu mềm cho KH nắm đầu tư lâu dài.MT trục đường 7m5, liền kềt toàn bộ các tiện ích resort và nghỉ...
      Dự án Rosa Riverside Complex, Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 91 m2 34,95 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt chỗ Sapa Heritage - siêu phẩm nằm tại vị trí trung tâm Sapa.+ Tên DA: Sapa Heritage.+ Vị trí: Đường Điện Biên Phủ, phưởng Phan Si Păng,...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Tam Nông - Phú Thọ, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Phân khúc đất nền khu Tam Nông Phú Thọ - River City Hưng Hoá.- Vị trí nằm trên trục đường QL 32 và giao với đường Thành phố Hồ Chí Minh mở rộng, Nối đi...
      Dự án Hưng Hóa City, Thị trấn Hưng Hóa, Tam Nông, Phú Thọ

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 156 m2 8,66 triệu/m2
      Vịnh An Hòa chủ kẹt vốn bán tháo lô duy nhất 1ty35.- Vị trí đẹp, view Vịnh ngay gần công viên.- Đường 7m5, lề 5m.- Giá ngộp chỉ 1ty35 - Không có lô thứ 2.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất 540 m2 tại Xã Đạ Ròn - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 540 m2
      nền đất siêu đẹp siêu rẻ cho khách xa nghỉ dưỡng.Đất sẵn ngôi nhà nhỏ nhỏ xinh xinh.Tọa lạc tại Suối Thông B, Đơn Dương, Lâm Đồng.- DT: 18m chiều dài 30m...
      Đường Suối Thông B, Xã Đạ Ròn, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay miếng đất 4 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 317 - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá rẻ

      Thỏa thuận 4 m2
      Mô tả:- Tổng DTSD 3.600 mét vuông DT trên sổ 2.943 mét vuông đất TMDV với 68m MT bám đường TL 317, view Đảo Ngọc Xanh và Sông Đà.- Hiện trạng...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Thị trấn Thanh Thủy, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 30m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán miếng đất bìa đỏ 3 MT, thích hợp ở và đầu tư.- Vị trí: KDC Hoa Vàng, đường Hoa Vàng, ấp Bến Tràm, xã Cửa Dương, TP. Phú Quốc.- DT...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất 175 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Tuy Hòa - Phú Yên, giá 50 tr

      50 triệu 175 m2 0,29 triệu/m2
      DT:+ Lô góc 174,43m (8,5x22m).+ Lô ống 154m (7x22m).Thuộc block căn hộ D (block căn hộ đất nền) của dự án Regal Maison Phú Yên.Đường: 42m Đại Lộ Hùng...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nhanh miếng đất 165 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 165 m2
      - chào bán blcok mới tại vịnh an hoà city- TT 3 đợt trong 12 tháng - Trả trước chỉ 40 phần trăm giá trị nền đất- Nằm ngay KDC đông đúc, bên cạnh...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 280 m2, mặt tiền 14m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 280 m2 89,29 triệu/m2
      Cặp A2 Mậu Thân, MT chính TP Phan Thiết.- DT 280 mét vuông (14x20m).- QH xây dựng cao tầng.- Giá 25 tỉ.hotline: 0919 080 *** gặp Linh để đc hỗ trợ.đc:...
      Dự án Ocean Dunes, Đường Mậu Thân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán lô đất 124 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 42 triệu

      42 triệu 124 m2 0,34 triệu/m2
      Bán lô đẹp đường Số 19 khu đô thị Hà Quang II ngang 6met, giá rẻ chỉ 42tr/m bao luôn ép cọc. -----------------Vị trí đep - bề ngang rộng 6,2met hàng cực ...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 600 m2, mặt tiền 30m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      - KĐT Hà Quang 2 nằm ở vị trí trung tâm của Phước Hải, kết nối giao thông thuận lợi.- bán gấp mảnh đất xây căn biệt thự gần sông, gần công viên, xung...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 60 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 60 m2 28 triệu/m2
      miếng đất MT đường Lưu Hữu Phước KDC Hòn Rớ 1.DT 60 mét vuông.Giá 1 tỉ 680 tr.L/H 0793 580 *** Liêm.
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Lưu Hữu Phước, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      R
      David Liêm - Đất Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 52 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 52 m2 50,39 triệu/m2
      Bán đất tái định cư KĐT VCN Phước Long - Nha TrangDt 52m2giá 2 tỉ 620 trHướng hướng Tây NamL/H xem đất: 0793 580 *** Liêm
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      R
      David Liêm - Đất Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp miếng đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 81 m2 25,93 triệu/m2
      Ô đất gần ngã tư và căn biệt thự biển. LK47
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 123 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 123 m2 12,2 triệu/m2
      Bán 3 lô phân khúc dưới 1,8 tỉ, thuộc Điện Ngọc, Giáp FPT Đà Nẵng.- Lô 123 mét vuông, đường 7m5, giá 1,5 tỉ.- Lô 150 mét vuông, đường 5m5, giá...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!