Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 100m tại Phường Yên Thế - Pleiku - Gia Lai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      - Cần tìm NĐT cho quỹ đất đẹp, thuộc TP Pleiku.- pháp lí rõ ràng, nền thổ cư.- Qũy đất đẹp, trong KDC hiện hữu. Khu vực đang phát triển.+ Đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Nhạc, Phường Yên Thế, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 350 m2, mặt tiền 13m tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 570 triệu

      570 triệu 350 m2 1,63 triệu/m2
      BÁn 350m2 full thổ cư MT 13m vuông vức gần trung tâm ủy ban nhân dân xã Cao Dương Lương Sơn Hoà Bình.DT 504m2 full thổ cư, pháp lí rõ ràng.- nền đất...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu miếng đất 504 m2, mặt tiền 18m tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 750 tr

      750 triệu 504 m2 1,49 triệu/m2
      Bán đất Lương Sơn, Hòa Bình rẻ đẹp chỉ vài trăm tr.- DT 504 mét vuông Full thổ cư, pháp lí SHR.- mảnh đất có vị trí đẹp, bằng phẳng vuông vức, view...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán lô đất sổ riêng 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,14 tỷ

      2.14 tỷ 107 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Phú Trung Vĩnh Thạnh tp Nha Trang.Vị trí rất đẹp nằm trên MT đường Phú Trung rộng 8m, 2 oto né nhau, thông 23/10 và đường Chợ Ga.DT:...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 28m tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2 m2 2500 triệu/m2
      Bán nền thổ cư view Sông Cái xã Diên Phú, Diên Khánh.DT: 1500 mét vuông ngang 28m.Giáp đường bê tông rộng 7 m. Ngay KDC Diên Phú và Vĩnh Phương.Trên...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 131 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 131 m2 7,64 triệu/m2
      Đất thị trấn, ven biển. Gần trường học, 131 m2 giá 1 tỉ.- Cách biển 350 mét, nằm gần với trục đường chính Phạm Ngũ Lão. Gần trường cấp 2 Văn Lang, dân...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 400 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 560 triệu

      560 triệu 400 m2 1,4 triệu/m2
      Cần bán vườn bưởi đẹp tại Sông Cầu - Khánh Vĩnh, gần ngay Tỉnh Lộ 2, giáp KDC.- DT tổng: 400 mét vuông, ngang gần 8m.- Loại đất: Đất cây hàng năm, phù...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 52 m2 tại Đường Cao Văn Bé - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,69 tỷ

      3.7 tỷ 52 m2 71 triệu/m2
      Siêu tốt giá đầu tư nền đất gần bãi tắm Hòn Chồng MT Cao Văn Bé, chỉ 71 tr/m²- DT : 52m2 ( ngang 4m )- Đường mới trãi nhựa lại, gần đường 2/4, ra bãi tắm...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      TDC Ninh Mã lô rẻ nhất thị trường.Giá chỉ 10tr500/ mét vuông.- DT: 200 mét vuông (10x20) full thổ, Đông Nam.- Thuộc khu Tdc mới đc nhà nước cấp...
      Đường Ninh Mã, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 820 tr

      820 triệu 0 m2
      Chính chủ ngợp bank cần bán lô Diên Lạc Diên Khánh. Nằm ngay trung tâm Diên Lạc, kế bên trường mẫu giáo, TT y tế, kế bên trường Tiểu học,2 và ủy ban ...
      Đường Thanh Minh, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Hàng đầu tư - Đất full thổ, SHR. Khu tđc mới, cửa ngõ kết nối KKT Vân Phong.- KDC tập trung, nằm song song với QL1A. Nằm cạnh điểm bắt đầu và kết thúc của...
      Thôn Ninh Mã, Đường D4, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 558 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 558 m2 1,35 triệu/m2
      Diên Đồng chủ ngộp cần bán lô 558 mét vuông ngang 16,5m qh thổ chỉ 750tr.Khu dân, điện, nước đầy đủ, tiện ích dân sinh chợ búa, trường học,... Chỉ...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 973 m2, mặt tiền 13m tại Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 973 m2 3,09 triệu/m2
      Gần 1 sào đất view có suối và ao sẵn thổ cư.Đất MT Phùng Hưng, Lộc Tân, giáp Lộc Tiến.Giá bán gấp: 230 tr/m ngang.DT: 13,2x78m nở hậu 14m.* Thổ cư: 100m2.*...
      Phố Phùng Hưng, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      A
      Bất Động Sản Quang Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 6 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Hà Lâm - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 6 m2 483,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay lô đất vườn tâm huyết của 2 vợ chồng.DT đất 6500 mét vuông, có 400 mét vuông nền thổ cư.Đường botong oto vào tới...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Bán nhanh miếng đất 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vạn Thành - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 220 m2 25 triệu/m2
      Vị trí: MT Lâm Văn Thạnh, khu vực ngay QL 20 (đường Hùng Vương) khu vực nổi tiếng với những quán ăn, nhà hàng, quán cà phê checkin, săn mây nổi tiếng của...
      Đường Lâm Văn Thạnh, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 262 m2, mặt tiền 24m tại Hậu Lộc - Thanh Hóa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 262 m2 6,49 triệu/m2
      Do cần tiền nên muốn bán lô góc vị trí đẹp nhất mặt bằng. Hướng Đông 24m, hướng Nam 9m.Gần công ty may BTM. Cây xăng Tiếp Nam Giang. Đường thông tứ phía....
      Xã Phú Lộc, Hậu Lộc, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay đất 98 m2, mặt tiền 7m tại Phường 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      nền đất 7*14.98m2 SHR.NH hỗ trợ.Đường lớn 16m vỉa hè sử dụng thoải mái.Nằm đối lưng với căn nhà phố MT đường Hùng Vương.L/H 0866 563 ***
      Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nền đất 1 m2, mặt tiền 24m, hướng Đông tại Xã Hợp Châu - Tam Đảo - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán đất khu nghỉ dưỡng sân golf Tam Đảo, Vĩnh Phúc.1015m2 bìa đỏ full đất ở, đường sá quy hoạch, tiện ích đầy đủ, không khí mát mẻ, an ninh 24/7.Thế cực...
      Xã Hợp Châu, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!