Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.894 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh đất 105 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,98 tỷ

      5.99 tỷ 105 m2 57 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp nền đất mặt KD trục chính Xóm Núi - Tiên Hùng - Nguyên Khê mặt đường nhựa 2 ô tô tranh- DT: 105m2, mt 4m - Đất vị trí đắc địa, đường...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 230 m2, mặt tiền 6m tại Phú Cường - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 230 m2 4,79 triệu/m2
      nền thổ cư tại xã Phú Cường cách QL 20 chưa đc 50 mét.DT: 6,5x35m thổ cư, SHR.Nằm trên đường bê tông lớn thông thương. Cách tiện ích xung quanh: trường ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Cường, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 11 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 11 m2 609,1 triệu/m2
      Ngộp bank - bán ngay mảnh vườn giá mềm tại 101 Nam Lộ, ngay cạnh ủy ban nhân dân xã La Ngà, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai.Chỉ *6,7 tỉ/1,1 héc.Đường Bê...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Phường 2 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      DT ngang 6m dài 20m (120 mét vuông) đường 12m, không dính lộ giới.Vị trí: MT đường Cao Bá Quát, P. 2, Sa Đéc, Đồng Tháp cư dân hiện hữu, tiện ích...
      Đường Cao Bá Quát, Phường 2, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Bán gấp nền đất mặt tiền 5m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Duy nhất 1 lô tại Văn Giang giá chỉ 10, x tr/m2.DT 83,3m2, MT 5m hậu 5m.Cách chợ chỉ 300m.Cách trường Tiểu học,2 chỉ 300m.Cách Vin Ocean Park 2 chỉ ~...
      Đường DH26, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nền đất 2 m2, mặt tiền 14m tại Yên Thủy - Hòa Bình, giá 880 triệu

      880 triệu 2 m2 440 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh 2.060m có 1000m thổ cư. Đất đẹp nở hậu. Bám suối. View hồ.Cạnh UBND.- Sẵn sổ.- Hai đường vào.giá 880 tr.đc: Lạc Lương. Yên Thủy. Hòa...
      Xã Lạc Lương, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất 1 m2, mặt tiền 30m tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 8 triệu

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất MẶT ĐƯỜNG QL6 ĐƯỜNG CHÁNH TP HÒA BÌNH Phù Hợp Mở cây Xăng , Mở XƯởng SX... Đầu Tư Sinh Lời ...... - Vị trí : TP Hòa Bình- Nằm...
      Dự án Casa Del Rio, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán đất 56 m2 tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 56 m2 100,9 triệu/m2
      Chủ đất cần bán gấp 5.6 héc ta khu vực gần KDC đường vào oto tránh sắp đổ bê tông. Đất đã đc rào trụ bê tông xung quanh. Gần các KDL đồi cừu Suối Mơ, xung...
      Xã Ninh Thượng, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất 20 m2, mặt tiền 147m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 20 m2 450 triệu/m2
      Gần 20.000 mét vuông đất ở tổ dân phố Sơn Long cách đường 656 (Tỉnh lộ 9) 300m. Tỉnh lộ 9 quẹo vào biển có đề tổ dân phố Sơn Long, có 147m giáp đường...
      Đường Tỉnh lộ 9, Phường Ba Ngòi, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 100 m2 10,9 triệu/m2
      Em còn vài lô Ân Nam 1 đường 8m.Giá chỉ: 1ty090/94-100 mét vuông Full nền thổ cư.Đường 8m, quy hoạch 13m Thông ra Bờ Kè Sông Cái.Nằm giữa lòng cư ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất 600 m2 tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 600 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất thôn Bến Trễ, Cẩm Hà. Thích hợp xây nhà homestay, vườn sinh thái, nhà xưởng, đầu tư, để ở rất đẹp DT hơn 600  mét ...
      Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất 125 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 430 triệu

      430 triệu 125 m2 3,44 triệu/m2
      5x25. Full thổ cư 125 mét vuông. Kế bên khu công nghiệp Phước Đông. 430tr. Rẻ.Còn vài miếng đất liên kế rớt nhựa 30m tại ấp Suối Cao B, xã Phước...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 600 tr

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      Giá: 600tr.DT: 115m2 (ngang 5 dài 23).- hạ tầng giao thông cao.- Hệ thống cầu đường, Cống rãnh thông thoáng không bị ngập, lụt.- Thích hợp để xây nhà ở,...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh mảnh đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hải Lăng - Quảng Trị, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Vị trí đẹp , sát nách KCN Quảng Trị (VSIP 8 ) Ranh mốc từng thửa, cống thoát nước, đèn đường. DT 110-148m2 Sẵn thổ cư, sổ cá nhân giá tốt như cọng bún...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hải Trường, Hải Lăng, Quảng Trị

      Cần bán gấp lô đất nền 3 m2, mặt tiền 100m tại Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 3 m2 816,67 triệu/m2
      Đất vàng ngang 100m, MT đường nhựa 30m và giá chỉ 2 tỉ 450 tr! Cơ hội hiếm để sở hữu miếng đất lớn, thích hợp mua tách thành 20 lô 5x30m. Vị trí ngay gần...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán ngay mảnh đất 300 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 300 m2 1,5 triệu/m2
      300 mét vuông CLN. Đường xe tải. Cách nhựa 300m. Giá 450tr. Rẻ.Chủ gửi vài miếng đất đẹp DT lớn 10x30m nằm tại ấp 3, xã Bầu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh....
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu miếng đất 133 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 133 m2 5,64 triệu/m2
      133 mét vuông có thổ cư. Đường nhựa bàn cờ. Kế bên trường học. Gần cổng khu công nghiệp. 750tr.Chủ gửi bán 2 miếng đất MT đường nhựa kế bên trường...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu mảnh đất 1 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 11 tr

      11 triệu 1 m2 11 triệu/m2
      1000 mét vuông Nghỉ Dưỡng ven hồ Đại Lải- Đc: Ngọc Thanh-Phúc Yên-Vĩnh Phúc- DT 1000 mét vuông khổ đất vuông vức- Lô góc 25x40m- Cách chợ 300m-...
      Đường ĐT 301, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!