Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CŨ 1 LẦU
- DT: 5.9x55.5m NH 11.4m, CN: 327m, khuôn viên: 550m, hướng Nam
- Hiện có sẵn nhà 1 lầu cũ tiện xây mới
- Thế đất nở hậu đẹp,
- Thích hợp xây
Giá: 43 Tỷ
Diện tích: 327 m2
Giá/m2: 131,50 Triệu/m2
676221
Mua bán
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CŨ 1 LẦU
- Hiện có sẵn nhà 1 lầu cũ tiện xây mới
- Thế đất nở hậu đẹp,
- Thích hợp xây
Lương Thái Bằng
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
5,999 tỷ
77 m2
Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
11,5 tỷ
80 m2
Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
136 m2