Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.881 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Đường 44B - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      nền thổ cư xã Long Mỹ, cách biển Phước Hải KDL 2 kilomet.500 mét vuông - 120 mét vuông TC lưng tựa núi.- Cách Hồ Sở Bông 950m. Cực kỳ...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 15m tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư full xây dựng tự do, gần chợ mới Long Thành.Ngay UBND xã Lộc An Bình Sơn, gần KCN Lộc An Bình Sơn.Gần vòng xoay vành đai...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 81 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 81 m2 29,63 triệu/m2
      Siêu Phẩm 12 nền F0 MT hẻm 531 Bùi Hữu Nghĩa cơ hội đầu tư tại khu vực sôi động của p. Bửu Hoà.Đây không chỉ là nền đất nền, mà còn là cơ hội mở ra không...
      Hẻm 531, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 340 m2, mặt tiền 20m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 16 tỷ

      16 tỷ 340 m2 47,06 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự đường Hàn Mặc Tử 20m x 16m khu Metro giá 16 tỉ.Bán nền đất căn biệt thự đường Hàn Mặc Tử khu Metro giá 16 tỉ.Bán nền đất căn...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

      Cần bán ngay đất nền 103 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 103 m2 12,63 triệu/m2
      Ô đất , ngay đầu đường thôn thủ pháp, hướng nhìn ra đài tưởng niệm.xung quanh cư dân đông đúc
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 56 m2, mặt tiền 4m tại Xã Thanh Khương - Thuận Thành - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất đẹp đường oto tránh tại P. thanh khương , TX thuận thành BN DT 56 mét vuông , thông số đẹp MT = HẬU 4,2 M vuông ...
      Xã Thanh Khương, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán đất nền 348 m2, mặt tiền 9m tại Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 348 m2 24,43 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Gia Tú, Phú Hài.- DT 348 mét vuông thổ cư.- MT 9.5m.- Vị trí đẹp trung tâm TP.- Đối diện công viên Hùng Vương và sông.- Giá 8.5...
      Đường Nguyễn Gia Tú, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất 331 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 24 tỷ

      24 tỷ 331 m2 72,51 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 MT trước sau Đường Tôn Đức Thắng - Nguyên Hồng, Phú thuỷ, Phan thiếtDT 331 mét vuông 10x33.1mHướng Tâygiá 24 tỉTrên đất có nhà 1 trệt...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán lô đất 540 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 540 m2 4,08 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất DT 12x45(540 mét vuông) có sẵn 120 mét vuông thổ cư, Lô 2 Lê Minh Công,xã Tân Phước, Tx LaGi, Bình Thuận.Hiện trạng đất...
      Đường Lê Minh Công, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất 300 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 570 tr

      570 triệu 300 m2 1,9 triệu/m2
      --a/c chỉ cần 5xx tr đã sở hữu một miếng đất 7 MT đường lớn kp10, minh Hưng chơn thành. Cách KDC đại nam chỉ 1 kilomet, --Vị trí đẹp lắm dân đông...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 10 m2 tại Đường 494 - Thanh Liêm - Hà Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 10 m2
      Công ty không có nhu cầu đầu tư SX nữa nên cần sang nhượng mảnh đất trong khu công nghiệp Thanh Liêm, Hà Nam.DT: 15 ha (có cắt DT theo nhu cầu KH).Sẵn...
      Đường 494, Thị trấn Kiện Khê, Thanh Liêm, Hà Nam

      Bán gấp lô đất 50 m2 tại Huyện Thanh Liêm - Hà Nam, giá 68 tr

      68 triệu 50 m2 1,36 triệu/m2
      Công ty chúng tôi không có nhu cầu đầu tư SX nữa nên cần sang nhượng 5ha đất trong khu công nghiệp Thanh Liêm, Hà Nam. Sẵn mặt bằng, xây dựng nhà máy đc...
      Thị trấn Kiện Khê, Thanh Liêm, Hà Nam

      Chuyển nhượng nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 78 m2
      Vị trí tại thôn Bá Khê xã Liên Nghĩa huyện Văn Giang.DT 78m2 đất vuông vức View hồ cực thoáng.Đường thông các ngả ô tô đi, cư dân đông đúc văn minh.Cách...
      Thôn Bá Khê, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp miếng đất 593 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 593 m2 3,71 triệu/m2
      nền thổ cư GẦN KIWUKI, 2 MẢNH liên kế- DT: 593 mét vuông "có sẵn 201.2 mét vuông đất ở" + 596 mét vuông "có sẵn 198 mét vuông...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 470 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 470 m2 4,05 triệu/m2
      nền thổ cư hồ Cánh Bướm - Đất hồ duy nhất tại Bảo Lộc có sẵn thổ cư.- DT: 470m2 - giá: Chỉ 1.9 tỉ.- Vị trí: Lộc Quảng, Bảo Lâm, cách trung tâm TP Bảo...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán mảnh đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      miếng đất ĐẸP GẦN NGAY TRUNG TÂM, VIEW ĐẸP, ĐẤT CAO THOÁNG, MẶT ĐƯỜNG CHÍNH LỚN, GIÁ NGỘP- DT: 500 mét vuông (10m x 50m)- Vị trí: MT đường Trần Nhật...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu mảnh đất 45 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 45 m2 71,12 triệu/m2
      Bán đất Phú Minh Từ Liêm 45m2 mt 4m 3.2 tỉ.Đất đẹp vuông không lỗi phong thủy oto đỗ cửa
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 60 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất phân lô ngõ 105 Xuân La DT 60m2, vỉa hè rộng, view thoáng, giá 10.6 tỉVị trí nhà gần mặt đường Xuân La.Đường trước nhà...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!