Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.881 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      CHỈ 4.4 tỉ CÒN TLĐẤT 75m² NGANG 5M vuông vắn- ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 6M.Cách đại học NH 500M - P. Linh Trung, Thủ Đức.liên hệ Hạnh 0979 999 ***
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 118 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 118 m2 67,38 triệu/m2
      Lô góc ngay trường Cao Đẳng Công Thương đang KD quán coffeenền đất góc 2 MT đường 22 - Tăng Nhơn Phú, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức- Cách MT đường 22 chỉ...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 229 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 229 m2 7,43 triệu/m2
      Bán Đất rẻ giá đầu tư xã An Nhơn Tây. Huyện Củ Chi Hồ Chí Minh- DT : 8 x 29m ( full thổ cư )- TDT : 228m2 quy hoạch toàn bộ KDC 100%- Nằm 1/ ngắn đường An...
      Đường An Nhơn Tây, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 2 m2, mặt tiền 26m tại Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 2 m2 55000 triệu/m2
      Góc 2 MT Tân Thành, P. Tân Thành, Tân Phú.DT: 26 x 39m. Công nhận: 1600 mét vuông.Kết cấu: Cấp 4 (quy hoạch đc xin phép XD không quá 20 tầng).HĐT: 150...
      Đường Tân Thành, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 886 triệu

      886 triệu 100 m2 8,86 triệu/m2
      nền thổ cư, có sổ hồng xây dựng tự do, nằm cách Chợ đầu mối Bình Điền chỉ 70m- Đường trải nhựa 7m tới đất, thông thoáng xe oto đi thoải mái.- Bán kính...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 67 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 67 m2
      Chủ gửi: Hàng F0 P. Tân Phú - Tp Thủ Đức.- KDC hiện hữu, XD không trừ trước, chỉ trừ sau 1m ạ.- Đường oto tránh nhau, cách bến xe 1  kilomet.- DT 67m2...
      Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 2 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      Cần bán nhanh đất dân ở Nhà Bè HCM.Thửa đất hẻm đan 3,5m, cách đường xi măng 6m ~ 100m.Đất cách MT đường lớn ~ 300m.giá: thương lượng.Phí ac: 2 phần ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 923 m2 tại Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 923 m2 4,23 triệu/m2
      Xã Phú Mỹ Hưng Củ Chi TP.HCM.bán nhanh hạ từ 4ty5 chốt nhanh trong 3 ngày 3,9 tỉ MT Nguyễn Thị Rành, xe công chạy, 2 MT trước sau MT sau views suối Hố...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      - Đất chính chủ, nằm ngay đường Đồng Tâm - Trung Chánh - Hóc Môn.- giá còn TL nhẹ.- DT 115m2 (ngang 5m dài 23m).- Vay NH đc, có thể check sổ trực tiếp.- nền...
      Đường Đồng Tâm, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 105 m2 tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      - giá thương lượng. Còn TL nhẹ.- DT 5x21m=105 mét vuông (thổ cư 100 phần trăm).+ Đất chính chủ không dính qui hoạch lộ giới.+ Đường nhựa sẵn,...
      Đường Bầu Gốc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 71 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 71 m2 26,06 triệu/m2
      Bán đất tặng 3 phòng trọ ở Linh Xuân Thủ Đức. DT 71m2 giá chỉ 1.850 tỉ bán bằng giá chủ đang vay NH.hotline Hạnh 0979 999 ***
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 115 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 741 triệu

      741 triệu 115 m2 6,45 triệu/m2
      KD kh tốt bán gấp mảnh đất ở đường Đào Sư Tích, giá cả thương lượng thêm đc- Giá 714 tr , DT 115m full thổ cư.- Đất đã lên thổ cư, có SHR chính chủ sử...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 50 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      1 lô duy nhất 1/ đường Liên P., P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức.- DT: 50.7m2, Tây Nam.- Giá: 3.6 tỉ bớt lộc - SHR, đường 9m, vỉa hè, vị trí đẹp giao thông kết nối...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 4m tại Đường Đào Duy Từ - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường Đào Duy Từ, p. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 100,6m2 thổ cư 78,5m2 (4,5x22,3m).Ngay cổng khu dân cư Hoàng Nam 3 và hội trường Đông Hòa khu...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất 253 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 253 m2 49,41 triệu/m2
      Bán nhà c4 ngang 11m MT Đường KD sầm uất, p.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ AnDT: 253 mét vuông (11,09x22,8m) thổ cư 100%Đường rộng 25m, vỉa hè 3mCách Trung Tâm...
      Đường D1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 10 m2 tại Xã Long Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 10 m2 750 triệu/m2
      - nền đất trên sổ hơn 8000m2 trong thực tế là 10.000m2.- Đang trông sầu riêng 2 năm tuổi.- Nằm trong khu quy hoạch CLN và đất ở.- Long hòa lên thị trấn...
      Xã Long Hòa, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 3 m2 tại Xã Minh Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 3 m2 883,34 triệu/m2
      - bán gấp 2 nền (20x130) CLN.- Đất trồng đường 8m.- Điện 3fa.- NH Vietcom Bank định 950tr/ mét vuông ngang.Hỗ trợ vay bank.
      Xã Minh Hòa, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 18 tỷ

      18 tỷ 1 m2 18000 triệu/m2
      Bán đất Bình Đức 2, Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương.DT 1010 mét vuông (10 x 77) nở hậu.Đã có 350 mét vuông thổ cư, có thể lên thổ cư thêm tùy...
      Đường Bình Đức 2, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!