Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.881 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 11m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1 m2 1700 triệu/m2
      Cần tiền nên bán ngay lô đất đẹp tại xã Bình Mỹ, huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương.- DT: 1459m2.- MT: 11m2.- giá: 1.700.000.000 VNĐ.Mọi thông tin hotline Ms....
      Xã Bình Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất sổ riêng 112 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 112 m2 21,88 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT Lái Thiêu 21.Khu chợ nhỏ Bình Hoà - Lái Thiêu, gần chợ, trường học, NH...Tiện đi QL13, khu công nghiệp Vsip 1 cách đó 500m.DT:...
      Đường Lái Thiêu 21, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất 75 m2 tại Đường Chòm Sao - Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 75 m2 14 triệu/m2
      Bán 4 lô mới tách chỉ 1ty050/ Lô TL quá rẻ cách đường Chòm Sao 20m p.Hưng Định Tp.Thuận AnDT lô 1: 75,5 mét vuông, thổ cư: 50,3 mét vuông...
      Đường Chòm Sao, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 980 m2 tại Xã Tân Vĩnh Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 980 m2
      Đất nằm vị trí đẹp Vành đai khu công nghiệp đại Đăng,xung quanh dãy trọ kín. Tiện ích KD xây trọ -làm xuỏng phù họp. DT 14 X60, thổ cư 400m2. Thiện...
      Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 75 m2 tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 75 m2 14 triệu/m2
      chỉ 1ty050 là có đất sổ riêng ngay đường chòm sao thuận giao tp thuận anXây cấp bốn lên có mấy trăm tr là có nhà sổ riêng không làm gì phải ở nhà sổ chung...
      Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất 150 m2 tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán đất MT Đường Hùng Vương TTHC Tỉnh Bình Dương, DT 5x30, có 02 lô liên kế, có thổ cư,giá cả thương lượng, hiên tại đang cho thuê mở quán có thu...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 147 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 147 m2 29,87 triệu/m2
      nền đất 147m (6x24.5m), (bao toàn bộ chi phí sang tên công chứng không phát dinh chi phí), gần ngã 4 Thủ Đức, đối diện sông Hồ Chí Minh.giá: 4ty390 (con...
      Đường 48, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất MT đường nhựa KD trong năm Quý Mãogiá lỗ, anh/chị thiện chí LH zalo: 0362 098 *** hoặc điện thoại: 0918 901 ***- DT: 7,5x20m...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 331 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 331 m2 14,81 triệu/m2
      mảnh đất đẹp MT Bình Nhâm 30, khu vực nhà lầu, căn biệt thự, mát mẻ, yên tĩnh, cách Nguyễn Chí Thanh tầm 150m. oto ra vô mỗi ngày.Dt: 331 mét vuông...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp miếng đất 138 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 138 m2
      Bán nền đất MT view sông SG giáp ranh với Bình Chiểu Thủ Đức, sau lưng chợ đầu mối.DT là 138m2 full thổ cư ngang 6 dài 23, xây dựng hết đất.SHR công chứng...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho a/c - DT: 120m2- Giá: 600tr- SHR sang tên ngay, nền thổ cư xây dựng tự do, hỗ trợ GPXD- Các tiện ích xung quanh như: trường cấp 1...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 153 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 153 m2 7,19 triệu/m2
      Cần bán đất tại xã Bình Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương:- DT: 153,1  mét vuông- sổ hồng riêng sử dụng riêng - Ngang 5mgiá 1 tỉ 1Để biết thêm thông tin...
      Xã Bình Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 300 m2 46,67 triệu/m2
      DT 300 mét vuông ngang 15m vuông đẹp, Tây Bắc.Đường Nguyễn Tuấn thiện đường 7m5, lề 4,5m.Khu này có núi có biển khí hậu trong lành đáng để ở hoặc đầu...
      Đường Nguyễn Tuấn Thiện, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất mặt tiền 8m tại Đường Bùi Tá Hán - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 0 m2
      Sập hầm - chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất 195.4 mét vuông ngang 8.7 mét vuông kiệt Bùi Tá Hán.mảnh đất giá thấp hơn NH định giá.DT...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      bán đất đường hoàng xuân hãn. đối diện chợ cẩm lệ vị trí KD sầm uất. Đường 10m5. Via hè 5m. Đông Nam. Gần góc. Có nhà c4. Vị trí đắt địa sầm uất. liên ...
      Đường Hoàng Xuân Hãn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 125 m2 86,4 triệu/m2
      Siêu phẩm miếng đất mặt biển Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê Đà Nẵng.- DT 125 mét vuông ngang 5m dài 25m.- miếng đất 2 MT trước sau thông thoáng.- MT...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán lô đất 220 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 220 m2 31,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh trong 3 ngày.Chính chủ cần bán miếng đất ngang gần 10m (cụ thể 9m58).Vị trí KD đắc địa.MT đường Nguyễn Khuyến.Dt: 220m2.giá 6,9 tỉ giá mềm...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Bán gấp đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 140 m2 10,36 triệu/m2
      cần bán 3 miếng đất liên kế khu vực 5 thị trấn Đức Hòa Long an- miếng đất MT đường bê tông 5 mét cách nhựa ngọc Châu vào 50m. cách đường 824 vào 200m....
      Đường Ngọc Châu, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!