Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.881 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp lô đất sổ riêng 48 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 48 m2 82,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất nền hẻm 730/1/ Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân.DT: 4m x 12m, diện tích xây dựng: 4m x 11m.Đất trống đã lên thổ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 200 m2 48 triệu/m2
      Vị trí đẹp mt KD vip Đông Hưng Thuận 6x37m nở hậu 8m - chỉ 48 tr/m2.- Vị trí đẹp MT KD đỉnh P. Đông Hưng Thuận ngay khu dân cư An Sương, Nguyễn Văn Quá,...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 120 m2 tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 120 m2 8 triệu/m2
      - Hàng ngộp cuối năm giảm sâu đường vành đai 4 ( Tl 7 ) sổ hồng , giá chỉ 8tr/m2 xã Phước Thạnh , Củ Chi .- DT : 8 x15 m full thổ cư..- Giá : 8tr/m2 - Nằm...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 170 m2, mặt tiền 10m tại Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 170 m2 88,18 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 MT 10x17m đường Thạch Lam P. Phú Thạnh Q. Tân Phú, nhỉnh 14 tỉ.Gấp bán giảm 2,2 tỉ, giá mềm cho khách thiện chí.+ nền đất 170 mét ...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 124 m2 tại Phường 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14,15 tỷ

      14.15 tỷ 124 m2 114,12 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP P. 21 - 124m² ĐẤT - CÓ giấy phép XD 6 TẦNG DÀNH CHO KHÁCH - HẺM 6M THÔNG THOÁNG - NGANG GẦN 6M NỞ HẬU NHẸ - BANK ĐỊNH GIÁ 16 tỉ HƠN - CHỦ CẦN...
      Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 96 m2 tại Đường Trương Đình Hội - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 96 m2 19,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất Đường Trương Đình Hội, P. 16, Q. 8, Tp Thành phố Hồ Chí Minh- sổ hồng sang tên ngay, nền thổ cư 100 phần trăm, hỗ trợ giấy ...
      Đường Trương Đình Hội, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 600 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 600 m2 25 triệu/m2
      Rẻ K tưởng..Đường KD Giá 25tr/m= 15tỉDt 10,6x60m= 600 mét vuông đất MT đường Đào Tông Nguyên, thị trấn Nhà Bè 10x60m, công nhận 600 mét vuông,...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 94 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 94 m2 79,79 triệu/m2
      MT KD VẠN NGÀNH NGHỀ- ĐUỜNG THÔNG TỨ PHÍA Đường số 8 ,P trường thọ,Tp Thủ Đức Vị trí: Gần ủy ban nhân dân P. trường Thọ, Gần Chợ Thủ Đức, thông ra đuờng...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Mua ngay kẻo bỏ lỡ.Bán đất xã Tân Phú Trung, Củ Chi.Vị trí: Nằm MT đường nhựa, đất cao ráo, căn biệt thự bự chà bá kế bên, đường thông ra Hồ Văn Tắng và...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 138 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 138 m2
      - DT: 5m x 28m.- SHR công nhận: 138m2 đất ở.- Vị trí trung tâm Q. 7, khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích.- Hẻm trước đất 3m rộng rãi, thông thoáng.- Thích...
      Hẻm 132, Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      sổ hồng riêng.Dt 6,5m x 17m. sổ hồng riêng.Gần KDL sinh thái huyện Hóc Môn.cư dân hiện hữu, xây dựng tự do.Vị trí: Đường Nguyễn Thị Thử vào 100m.call ...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 100 m2 tại Đường Lê Lợi - Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chị- Xung quanh đông cư dân, đường sá rộng rãi và đầy đủ tiện ích- Các tiện ích xung quanh như: trường mẫu giáo Bé Ngoan, trường ...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay nền đất MT đường Trần Văn Chẩm ngay chợ Việt Kiều xã Tân Thông Hội - Củ Chi.QL 22 vào 350m, xung quanh cư dân đông đúc, cách chợ Việt...
      Đường Trần Văn Chẩm, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 980 m2 tại Đường Thạnh Lộc 4 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 980 m2 28,58 triệu/m2
      CG bán đất MT rạch P. Thạnh Lộc, gần sông Hồ Chí Minh, 980 mét vuông thổ cư. Giá 28 tỉ (thỏa thuận).Gọi Trang 0917 216 *** coi đất.
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay nền đất đầu hẻm Dương Thị Mười, Tân Thới Hiệp, Q12, gần BV Q12, chùa Vĩnh Nghiêm, chợ hiệp thành, KDC sầm uất đông đúc, xung quanh...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 1 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1 m2 10500 triệu/m2
      Bán 1000m đất khu đường Tam Đa P. Trường Thạnh Q. 9DT: 1000m ( ngang 14 x 71.5m )Hướng: hướng Tây Bắcpháp lí: sổ hồng riêng đất trồng cây lâu nămgiá...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư.bán nhanh mảnh đất vàng. Đường 11P Linh Xuân chỉ 5 tỉ+HXT tránh thông đường 11+DT đất lớn 75 mét vuông nở hậu (4.5 x 18).+Hàng xóm...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Có giá siêu mềm cho đầu tưĐất MT Hà Huy Giáp gần Trường Cao đẳng Điện Lực, ngã 4 gaGiá chỉ còn 5,7 tỉ/lô (có giá siêu mềm cho đầu...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!