Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.864 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 30m tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 950 tr

      950 triệu 1 m2 950 triệu/m2
      chính chủ ngộp tiền nên nhờ bán ngay nền đất nghỉ dưỡng view siêu đỉnh ở Nam Hà, Lâm Đồng.- DT 1128m2, có sẵn 100m2 thổ cư.- Ngang hơn 30m, dài 60m.- Thế...
      Đường Điện Biên Phủ, Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 138 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 138 m2 13,48 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thôn Phú Vinh, xã Vĩnh Thạnh, Tp Nha Trang.Ngang 5m, dt 138.1m2, thổ cư 100mĐường oto, đường thông, gần bờ kè sông cái mát mẻ.Thích hợp...
      Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 656 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 656 m2 3,51 triệu/m2
      Đất Đẹp Hồ Ngọc Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng- Lô 1: 723 mét vuông ( MT đường 11m, giáp hồ 28.8m )- Lô 2: 656 mét vuông ( MT đường 10m, giáp hồ 13m...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 178 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh, giá 850 triệu

      850 triệu 178 m2 4,78 triệu/m2
      Bán 2 nền đất liền sát nhau mỗi lô MT 5 m. DT lô 1:187m2, lô 2 : 179m2.Đất đang đi đường dân sinh 5m đã đc bê tông hóa oto vào tận nơi.Đã lên thổ cư một...
      Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán miếng đất khu dân cư Đường Đệ gần Phạm Văn Đồng.- DT: 65m2 ngang 5m full đất ở đô thị.- Xung quanh kín dân, tiện ích đầy đủ, ven ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 65m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Đất trang trại vuông vức rào dậu độc lập.DT:8.968,5m2 hướng đông-đông namĐất cây hàng năm, quy hoạch hiện tại là cây lâu năm.Địa thế đẹp, điện, nước và...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 120 m2 tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 120 m2 9,81 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất cạnh BV Đa khoa, khu trung tâm hành chính TP Sầm Sơn.DT 120m2.MT và hậu đều 6m, đất vuông vắn, thế đất cao ráo rất vượng chủ.Đường...
      Đường ĐT 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Tôi cần bán mảnh đất nằm khu trung tâm hành chính TP Sầm Sơn.DT 120m2.MT và hậu đều 6m, đất vuông vắn cao ráo rất vượng chủ.Vỉa hè 5m, đường 7,5m rất rộng...
      Phường Quảng Thọ, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 210 m2, mặt tiền 10m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 400 tr

      400 triệu 210 m2 1,91 triệu/m2
      Đất ấp Bến Chò, Gò Dầu Tây Ninh (10x21m) gần chợ, siêu thị, gần trường học, cách khu công nghiệp 500m, QL22 - 1,5 kilomet.Đường vào 60m, đường trước...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay miếng đất 900 m2, mặt tiền 40m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 900 m2 6 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất gần siêu thị Go Vĩnh Điện.- DT: 900m2 đất ở đô thị (ngang 40m).- Cách QL1A 70m, siêu thị Go 4 kilomet, trung tâm hành chính TX...
      Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Dương Thị Thúy Hằng Hơn 1 năm trước

      Bán đất 352 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 352 m2 3,41 triệu/m2
      Gấp quá bán rẻ miếng đất 2 MT nhựa ấp chánh, Hiệp Thạnh Gò Dầu.11*32m có 50 mét vuông ONT chỉ 1.199 tỉ.MT nhựa thông 5m.Tiện ích đầy đủ, cư dân...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 480 tr

      480 triệu 200 m2 2,4 triệu/m2
      khu dân cư Xuân Diệm Điện Tiến mở bảng hàng 12 lô.- Cách ranh giới Đà Nẵng chỉ 1 bước chân.- Về trung tâm thành phố 15p đi xe.- liên kế đường nối ĐT...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam.

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thiệu Hóa - Thanh Hóa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 120 m2 9,81 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất cạnh BV Đa khoa, khu trung tâm hành chính TP Sầm Sơn.DT 120m2.MT và hậu đều 6m, đất vuông vắn, thế đất cao ráo rất vượng chủ.Đường...
      Thị trấn Thiệu Hóa, Thiệu Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất đón sóng vin Cổ Loa năm 2024:sang nhượng Hoa hậu Bìa Vin Cổ Loa:Dt 80m2 mt 4,5m Full thổ cư tại Xuân Canh, đường rộng 6,5m Đông Nam.gọi ...
      Dự án Vinhomes Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 180 m2 17 triệu/m2
      💖💖💖CC.Siêu phẩm mới tinh f0 cho ACE NĐTĐC: Thôn Song Mai- Mai Đình- Sóc Sơn- thành phố Hà Nội ➕DT= 180m, MT 7m, trục chính rộng 6m 2 ôtô tránh.➕Tiện...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 69 m2 tại Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 69 m2
      * Chính chủ cần tiền thanh khoản miếng đất đấu giá tại thôn 2, Song Phương, Hoài Đức.- DT 69 mét vuông, đường trước nhà 5m, 2 oto tránh nhau.- Vị trí...
      Thôn 2, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất rất đẹp Liêm Mạc, Bắc Từ Liêm, ngõ nông thông thoáng, ôtô vào tận đất, gần công viên hồ sen, ngay phố Đại Cát, Sùng Khang Liêm...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      + Cần bán nhanh đất khu phân lô Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, thoáng, giáp phố, đường rộng thênh thang, vỉa hè ôtô tránh đỗ 24/7, chỉ 2 bước ra phố Tây Tựu,...