Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.864 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      mảnh đất này nằm trên tuyến đường thuộc khu phố Tây, là trục thông đông đúc du khách, có nhiều hotel, nhà hàng, apartment sang trọngThuộc đường An Thượng...
      Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 115 m2 13,22 triệu/m2
      Bán mảnh đất TĐC Hoà Sơn 6 Dg Bàu Nghè 5 Dg 5,5m đt 115m dân đông đúc giá cực rẻ khu vực thuận lợi đi lại,trường cấp 1,2,3 sát vach đi lại thuận tiện...
      Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất MT đường Thế Lữ, An Hải Bắc, Sơn Trà giá rẻ.- DT: 142,3 mét vuông, (5x 28,5m), Tây Bắc.- Tuyến đường 5m5 thông ra Khúc Hạo, Trần Thánh Tông....
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 306 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 29,07 tỷ

      29.07 tỷ 306 m2 95 triệu/m2
      CHỈ RAO BÁN CÁC SP ĐẢM BẢO pháp lí VÀ ĐÃ THẨM ĐỊNH giá siêu mềm TẠI THỊ TRƯỜNG BIỂN ĐÀ NẴNG- mảnh đất có View trực diện Biển từ tầng 4, đối diện trung...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Đồng Xá - Thành Tô - Hải An - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô 40,8m2 view vườn hoa TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An.- DT: 48,0m2 nở hậu 4,2m, hướng bắc (đông tứ trạch).- Đường 12m thông các hướng, vị trí trung tâm...
      Đường Đồng Xá, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất 86 m2 tại Phố Chợ Hương - Hưng Đạo - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,89 tỷ

      1.9 tỷ 86 m2 22 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất SAU NHÀ SỐ 1/ 51 CHỢ HƯƠNG -HƯNG ĐẠO - DƯƠNG KINH - HẢI PHÒNG - DT: 86 m2- MT 5m vuông vức- Tiện ích: ngay cạnh Chợ Hương. +...
      Phố Chợ Hương, Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng
      C
      Nguyễn Thị Diễm Châu Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 86 m2 31,4 triệu/m2
      bán gấp 08 nền đất MT ĐƯỜNG NHÁNH KHU TDC 30/4. LÔ ĐẸP NHẤT không VƯỚNG GÌ CẦN bán ngay. _ DT 5*18 thổ cư 100 phần trăm - thoát hiểm 4m. Trục chính...
      Đường Phan Thanh Giản, Phường Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 185 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      LS tiền gửi cho hiện tại đang rất thấp, đất nền giá rẻ, sổ sẵn đang là sp lưu trú dòng tiền đc nhiều NĐT lựa chọn cho thị trường hiện tại.- pháp lý an...
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Bán nhanh mảnh đất 104 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 104 m2 13,95 triệu/m2
      Bán đất xã Mỹ Hạnh Bắc đường TL9 vào 300m ôtô chạy Gần chợ. Gần KCN... Vị trí rất đẹp và tiềm năng.DT 193m2.Ngang 5m dài 39m.Giá 1,2 tỉ.Đất full thổ sổ ...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán miếng đất 185 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 triệu

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      Láng Dài - Đất Đỏ - BRVT.+ Ra QL 55 300m.+ Cách biển Phước Hải 5 kilomet.+ Cách KDL Hồ Tràm 10p đi xe.+ Đi về trung tâm huyện 10p.+ Cách KCN Đất Đỏ...
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 750 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 60 tỷ

      60 tỷ 750 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 750m2 thổ cư đường Phan Huy Ích, Vũng Tàu.- Tổng DT 750m2, 18 mét ngang MT Phan Huy Ích, nở hậu 19 mét ngang. Kết gốc 2 MT.- SHR chính...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất 120 m2, mặt tiền 25m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      - Vị trí: Cách MT ngay chợ Long Cang cũ tầm 50m. Nằm xác bên ủy ban nhân dân Xã Long Cang.- sổ hồng - Đường oto quay đầu.- DT: 120m.- Cách 50m có chợ...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh lô đất 6 m2, mặt tiền 58m, hướng Đông - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 6 m2 5316,67 triệu/m2
      bán ngay đất DT 58x100 (5800 mét vuông) sẵn 620 mét vuông Thổ cư, MT đường Nguyễn Chí Thanh, xã Tân Bình, TX LaGi, Bình Thuận.Hiện trạng đất...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 126 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 126 m2 9,93 triệu/m2
      Mình cần bán miếng đất ở Phước Thái, Long Thành, ĐỒng Nai.Cách QL 51 đúng 900m.Cách chợ trường học, ủy ban nhân dân xã chỉ trong bán kính...
      Xã Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất 6 m2, mặt tiền 105m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 15 tr

      15 triệu 6 m2 2,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất 5850m2=105x51 có 300 mét vuông thổ cư. 5500m đất trồng cây lâu năm đối diện Xã Vĩnh Thanh Huyện Nhơn Trạch Tỉnh Đồng Nai. Đường xe tải 5...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 45 m2 tại Huyện Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 148 triệu

      148 triệu 45 m2 3,29 triệu/m2
      chuyễn nhượng đất nông nghiệp Đất đen bằng đẹp có suối ,bám mặt đường nhiều phù hợp làm trang trại hoặc trồng cây nông nghiệp kinh tế cao như cafe ,cao su...
      Xã Dlê Yang, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nền đất 105 m2 tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      Ngộp Nặng .bán ngay miếng đất MT Chính TC Xã Tân Bình Vĩnh Cữu Đồng Nai . DT: 5M x 21M Sổ Riêng Sẵn Full Thổ cư 100% Vị Trí Đẹp . Ngay Vị Trí 1 Giá Cuối...
      Đường Hương Lộ 7, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nền đất 136 m2 tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 136 m2 34,56 triệu/m2
      Bán đất thuộc P. Đại Phúc , TP Bắc Ninhdt 136 m2 + mt 5m + hướng Tâygiá 4.7 tỉ vị trí đẹp đường thoáng, rộng phù hợp để ở và KD.KDC văn minh với 2 bên nhà...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!