Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.856 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      * mảnh đất cần bán nằm ngay đường ĐT 823 - Đức Lập Hạ - Đức Hòa *- giá 650 tr . Sổ sách bên chủ lo.- DT 120m2 (ngang 6m nở hậu).- Gần ủy bãn xã Đức Lập Hạ,...
      Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 685 triệu

      685 triệu 110 m2 6,23 triệu/m2
      - giá 685 tr. thỏa thuận nhẹ- DT 5x22m=110m2 ( thổ cư 100 phần trăm )+ Sổ sách pháp lý đầy đủ có sẵn, bao check trực tiếp+ nền thổ cư lên nền sẵn,...
      Đường 835B, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Khu tái định cư P. Hắc Dịch TX Phú Mỹ BRVT lô góc lô thường đủ các hướng Đông hướng Tây Nam Bắc DT dao động từ 100 - 250m2 giá từ 1tỉ7 tới 5tỉ... Khách...
      Đường Tóc Tiên - Hắc Dịch, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng miếng đất 125 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 125 m2 13,44 triệu/m2
      - Bán mảnh đất 125m2 ngay coopmart Tân Thành, đối diện công viên Phú Mỹ - Sổ sẵn sang tên công chứng ngay - Xung quanh cư dân đông đúc, đầy đủ tiện ích...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Cần bán đất 10mx28m, giá 2,6 tỉ với thông tin: đường Lục Viên, ấp Rừng Sến, xã Mỹ Hạnh Bắc, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An, cách ủy ban nhân dân xã Mỹ Hạnh...
      Đường Lục Viên, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất 126 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 126 m2 9,53 triệu/m2
      Cần bán đất 5mx25.5m, giá 1,2 tỉ (NH định giá 1,1 tỉ) với thông tin: Đường Lục Viên, ấp Rừng Sến, xã Mỹ Hạnh Bắc, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An, cách ủy ban ...
      Đường Lục Viên, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa, xã Đức Hòa Hạ khu dân cư Tân Đức.DT 125m2.Ngang 5m dài 25m.Giá 1,2 tỉ.nền thổ cư.sổ hồng.Xung quanh bán kính 1 kilomet đầy đủ các...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 11 m2 tại Xã Bàu Lâm - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 11 m2 618,19 triệu/m2
      6tỷ8 sở hữu 1,1 mẫu sầu riêng, phủ hồng toàn bộ.Đất Bàu Lâm - Xuyên Mộc - BRVT.129m MT đường nhựa, KDC đông, cách Tỉnh Lộ 328, chợ, UB, trường học chỉ...
      Xã Bàu Lâm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán mảnh đất 100 m2 tại Đường Trường Chinh - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 100 m2 18,9 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm MT đường Trường Chinh, Phú Mỹ, Vũng Tàu.- DT: 100m, thổ cư 100 phần trăm.- Đầy đủ tiện ích: Gần trường học, chợ, BV, coopmart, QL 51.-...
      Đường Trường Chinh, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 110 m2 tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 110 m2 23,64 triệu/m2
      Đất MT 3/2 Long Hải sát nhà hàng Hải Đông.- Dt 110  mét vuông có 60 mét vuông tc.- Khu KD tấp nập, sát chợ, trường học.- Cách Nguyễn Tất Thành...
      Đường 3/2, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền 110 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Cần Giuộc - Long An, giá 631 tr

      631 triệu 110 m2 5,74 triệu/m2
      Bán nền đất nền nằm ngay MT đường Trương Văn Bang, TT Cần Giuộc, Long An.- Vị trí gần các khu công nghiệp, công ty lớn thích hợp cho việc mở KD mua bán...
      Đường Trương Văn Bang, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 110 m2 tại Trường Bình - Cần Giuộc - Long An, giá 660 tr

      660 triệu 110 m2 6 triệu/m2
      --- ĐẨY GẤP 1 mảnh đất CHÍNH CHỦ GẦN ĐƯỜNG QL 50 - TRƯỜNG BÌNH - CẦN GIUỘC ----- DT 110 mét vuông (ngang 5m vuông vắn).- Giá 660 tr. thỏa thuận...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Trường Bình, Cần Giuộc, Long An

      Bán lô đất 100 m2 tại Phường 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      - Cần bán gấp miếng đất 100m2 để xử lý công việc, nằm ngay vị trí đắc địa khu đô thị Chí Linh.- Sổ sẵn sang tên công chứng ngay trong ngày.- Xung...
      Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền 7 m2 tại Xã Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 7 m2 2142,86 triệu/m2
      bán nhanh 6,9sào có 200TC Đất xã Xuyên Mộc, cách TL329 700m.Giá: 15tỉ thỏa thuận.hotline: 0908 542 *** A. Thắng.
      Xã Xuyên Mộc, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 125 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trị - Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Tôi cần bán lô đất MT Nguyễn Văn Trị (song song với MT Lý Thái Tổ) huyện Nhơn Trạch, DT 125m2 (5m x 25m) full thổ cư, giá 2,8 tỉ (tương đương 22.4tr/m2).Vị...
      Đường Nguyễn Văn Trị, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 38m, hướng Tây tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 1 m2 14400 triệu/m2
      Cần bán nhanh 38m x 34m Đường Ngô Tất Tố, có 200m2 nền thổ cư, chỉ còn 380 tr/m ngang. Đường chính ra Biển đang khởi công thảm nhựa lộ giới rộng 12m. Khu...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 650 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 650 m2 13,85 triệu/m2
      Bán miếng đất sát mặt đường Lạc Long Quân, mặt sau giáp biển Tiến Thành, Phan Thiết. Gần đại dự án Novaworld.- MT 11,5m - nở hậu 17m.- Bên cạnh có đường...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 348 m2, mặt tiền 12m tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 348 m2 8,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh 12m x 29m đất P. Tân An, có 266m2 nền thổ cư, đường quy hoạch rộng 9m oto vào tận nơi. Hạ giá 50 phần trăm chỉ còn 8.3tr/m2. Đất nằm...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!