Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.856 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp đất 104 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      * Thanh lý gấp mảnh đất nằm trên đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh - Hồ Chí Minh.- giá cả thỏa thuận 104m2.- Gần BV Nhi Đồng TP, ĐH Phạm...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 354 m2, mặt tiền 16m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 15 tỷ

      15 tỷ 354 m2 42,38 triệu/m2
      Siêu phẩm đất ven đô TP.HCM - Đất ngộp nặng - Cần bán nhanh, tất toán cuối năm.Lô góc 2 MT 8m, view bờ sông, đối diện căn biệt thự trắng, khu vực dân trí...
      Đường 51, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 92 m2, mặt tiền 4m tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 92 m2 16,31 triệu/m2
      Còn đúng lô này vừa rẻ vừa đông cư dân.Bán đất Hưng Định.DT: 4x23, thổ cư 60m2.Đường xe tải khu dân sinh đông, gần nhà thờ búng.Giá: 1ty500.liên hệ ngay...
      Đường 25, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 150 m2 15,2 triệu/m2
      Đất tái định cư Phú Chánh C,đường 71,Ngay chợ nhỏ!vi Trí buôn bán nhỏ hoặc mở văn phòng OK !cần bán nhanh,Dt 5x30 tc Full,không dinh cây và hố,giá chỉ 2.2xx gc
      Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 102 m2 tại Đường Dương Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 102 m2 71,57 triệu/m2
      Bán mảnh đất view công viên sát biển Mỹ Khê, Chợ Bắc Mỹ An, đại học Kinh Tế, đại học Đông Á-Kiến Trúc.-Vị trí: MT Khuê Mỹ Đông 9, khu Nhà máy cao su.-...
      Đường Khuê Mỹ Đông, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán nền đất Hòa Phú 26 - Khu E14 Kim Long - Liên Chiểu - đà nẵng.Đường 75 Hòa Phú 26 - đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu.DT: 100  mét vuông. Ngang...
      Đường Hòa Phú 26, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 246 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 246 m2 48,79 triệu/m2
      Bán cặp lô góc vip đẹp - Khu E Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 - thông Nguyễn sinh sắc và Hoàng Thị Loan.DT 246  mét vuông. Ngang 12,5m.Đông...
      Đường Hòa Phú 26, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 0 m2
      Bán nền đất đường 7,5m trục thông huyết mạch đường vào 10 toà căn hộ The Ori Garden Bàu Tràm chỉ 2x.- Vị trí đẹp đông người qua lại, KD sầm uất có thể ở...
      Đường 7, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 24 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 24 m2 458,34 triệu/m2
      Xã Hòa Ninh, huyện Hòa Vang.Bán khu vườn rất đẹp 2,4ha đất trồng cây lâu năm, có sẵng nhà.Đường bê tông 4,5m oto cách đường nhựa 7,5m chỉ 250m.Cho khách mua...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất tái định cư Gò Lăng 6 đường quy hoạch 5,5m có lề bài bản.Đất sạch đẹp gần nhà dân, không dính cống trụ, ngã 3.DT 150 mét vuông ngang...
      Đường Gò Lăng 6, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất 214 m2 tại Đường Hoàng Sa - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 52 tỷ

      52 tỷ 214 m2 243 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất biển Sơn Trà, Đà Nẵng. View trực diện biển.Khu vực KD hàng hàng hotel sầm uất nhất Đà Nẵng.Một cặp đất gồm 2 lô.DT 214 mét ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 10m tại Cát Hải - Hải Phòng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 200 m2 18,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất vị trí cực đẹp tại mặt trục chính từ chợ đi lên tại tdc Cát Hải - HPDT : 200m . MT 10mHướng Đông mặt trời mọcVị trí thì đẹp miễn...
      Xã Nghĩa Lộ, Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 208 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán nền đất nền đất Cái Tắt, An Đồng 100m giá chỉ 1,8 tỉ L/H 0979 087 ***nền đất nằm trên trục ngõ thông từ đường 208 sang khu phân lô Cái TắtCách vặt...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu mảnh đất 54 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 54 m2 19,45 triệu/m2
      - Lô góc cực đẹp vuông vức, chỉ sau một nhà đường nhựa, ô tô ra vào thoải mái- Khu vực cư dân đông đúc, tiềm năng cực tốt - Phù hợp đầu tư, tiềm năng cực...
      Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất 84 m2 tại đường An Dương - An Dương - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 84 m2 23,22 triệu/m2
      Đón sóng thông Cầu và lên Q. An dương 2024.Bán nền đất ngang 6m đường 10m DT: 84mHướng BắcĐường trải nhựa đèn cao áp.Giá 1.9 tỉ x LH 0901 901 ***
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 0 m2
      Bán lô 20B KĐT mới ngã năm sân bay Cát Bi, Q.Ngô Quyền.Vị trí đẹp thuận tiện đi lại. Đường rộng 13.5m. cư dân đông đúc.Ngay sau TTTM BigC Hải PhòngChỉ cách...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền hướng Tây - Bắc tại Hải Thành - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 0 m2
      Lô đẹp nhất tại Hải Thành - Dương Kinh.- DT 78,8m2, ngang 4,75m.- Mặt đường thông thẳng 353, vỉa hè sạch đẹp. Khu đông cư dân, an ninh đảm bảo.- Gần cao...
      Phố Hải Thành, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Đường Lưu Chí Hiếu - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Đường rộng 12m, vỉa hè 3m rất thích hợp KD. cư dân đông, mua bán thuận lợi.Đối diện trường cấp 1 Lưu Chí Hiếu cách bãi biển 3 ph đi xe.SHR sẵn, giá 1,6...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!