Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.468 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng miếng đất 270 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Yên Đỗ - Pleiku - Gia Lai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 270 m2 25,93 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Trần Quý Cáp, P. Yên Đỗ, TP. Pleiku, tỉnh Gia LaiDT; 10x27 đất ở toàn bộĐường rộng 15mTrên đất đã có sẵn nhà kho, nằm tại trung ...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Yên Đỗ, Plei Ku, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Diên Hồng - Pleiku - Gia Lai, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất 2 MT đường Nguyễn Thiếp, P. Diên Hồng, Tp. Pleiku, Gia Lai DT: 17,5 x 26 có sắn 200m2 đất ở1 MT đường Nguyễn Thiếp rộng 20m 1 mặt hẻm...
      Đường Nguyễn Thiếp, Phường Diên Hồng, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất đón sóng vin Cổ Loa năm 2024:sang nhượng Hoa hậu Bìa Vin Cổ Loa:Dt 80m2 mt 4,5m Full thổ cư tại Xuân Canh, đường rộng 6,5m Đông Nam.gọi ...
      Dự án Vinhomes Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 2 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 2 m2 4250 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán miếng đất Bám Hồ tại Vân Hoà Ba Vì *View Cánh Đồng View Núi Đẹp -DT 2298m đất ở 565m *vị trí đắc địa,không khí trong lành ,mát mẻ -Xung...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 1 m2 tại Xã Cấn Hữu - Quốc Oai - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 1 m2 7500 triệu/m2
      DT: 1473m2.Mặt đường ngã tư 2 MT.Mặt đường QL và đường liên xã rộng 27m(đang mở rộng).Hiện đang cho thuê làm bãi vật liệu xây dựng.Đã có nhà 80m2 và sân 300m2.
      Đường 421B, Xã Cấn Hữu, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 118 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 118 m2 66,95 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 2 MT KD tại đường số 22, sát bên cổng trường Cao Đẳng Công Thương, P. Phước Long B, Q. 9. - DT: 10m x 12,3m. 118m2- giá chỉ với 7,9 tỉ...
      Đường Số 22, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 4m tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,79 tỷ

      9.79 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán miếng đất MT đường số P Bình Thuận, Q7.Vị trí cách Lâm Văn Bền vài bước chân, kết nối Nguyễn Thị Thập, Trần Xuân Soạn.DT: 4x19m nở hậu 5,7m...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      - Hàng hot chỉ còn 1 lô duy nhất giá mềm nhất khu vực!bán ngay mảnh đất - MT đường Số 8 - P. Trường Thọ - 96.6 mét vuông.Bán mảnh đất đường Số 8,...
      Đường Số 8, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 2 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 2 m2 4950 triệu/m2
      Giảm mạnh cuối năm giá 9,9 tỉ.Giá cực tốt cần tài chính để trả nợ nhân viên cuối năm.Bán đất đường TX 14 P. Thạnh Xuân Q. 12.Vị trí 3 MT đường.Bán: 9,9 tỉ,...
      Đường Thạnh Xuân 14, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 118 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 118 m2 67,38 triệu/m2
      Bán đất lô góc, đường số 22, P. Phước Long B, TP Thủ Đức. hẻm ô tô. *Tiện ích xung quanh: Gần khu vực trung tâm, thuận tiện di chuyển. Đầy đủ các tiện ích...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 200 m2 48 triệu/m2
      Vị trí đẹp mt KD vip Đông Hưng Thuận 6x37m nở hậu 8m - chỉ 48 tr/m2.- Vị trí đẹp MT KD đỉnh P. Đông Hưng Thuận ngay khu dân cư An Sương, Nguyễn Văn Quá,...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 94 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 94 m2 79,79 triệu/m2
      MT KD VẠN NGÀNH NGHỀ- ĐUỜNG THÔNG TỨ PHÍA Đường số 8 ,P trường thọ,Tp Thủ Đức Vị trí: Gần ủy ban nhân dân P. trường Thọ, Gần Chợ Thủ Đức, thông ra đuờng...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 150 m2 tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán đất MT Đường Hùng Vương TTHC Tỉnh Bình Dương, DT 5x30, có 02 lô liên kế, có thổ cư,giá cả thương lượng, hiên tại đang cho thuê mở quán có thu...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      bán đất đường hoàng xuân hãn. đối diện chợ cẩm lệ vị trí KD sầm uất. Đường 10m5. Via hè 5m. Đông Nam. Gần góc. Có nhà c4. Vị trí đắt địa sầm uất. liên ...
      Đường Hoàng Xuân Hãn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán miếng đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 81 m2 93,21 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà nhìn vườn hoa khu Bò Sơn , Võ Cường, tp BN. Giá chỉ hơn 7 tỉ.DT 81 mét vuông. MT 4,5m.Hướng ĐB.Giá chỉ hơn 7 tỉ.ngôi nhà có vị trí...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,72 tỷ

      8.73 tỷ 60 m2 145,34 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm nằm gần các trường đại học lớn, khu vực tập trung đông sinh viên, tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì.- nền đất đẹp mặt ngõ tương ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Cấn Hữu - Quốc Oai - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1 m2 7000 triệu/m2
      DT 1473m2.Đang cho thuê làm bãi vật liệu xây dựng.Đã có nhà ở 80m2.Đất đã xây và làm đẹp.Mặt đường QL 421B.Lô góc ngã tư của đường QL.
      Đường 421B, Xã Cấn Hữu, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 131 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 131 m2 64,13 triệu/m2
      Cần bán nền đất góc 2mt đường nhựa 10m KDC Phước kiểng nhà bè, dt 8 x 18 cn 131 mét vuông hạ tầng điện, nước âm, liên kế dự án GS, làng ĐH, BV...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.