Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.468 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán lô đất sổ riêng 4 m2, mặt tiền 50m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 4 m2 2000 triệu/m2
      Bán ĐT 4000 mét vuông có 300 mét vuông đất ở. MT đg nhựa 7,5. Hoà Ninh thích hợp cho Ac làm kho xưởng..Ai quan tâm hotline 0935 449 ***
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh đất 6 m2, mặt tiền 70m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 6 m2 1666,67 triệu/m2
      5500m2 có 300m2 đây ở.Vị trí tai Hòa Ninh.Ngay MT đường Vành Đai 2. Thông cảng Liên Chiểu.Thông QL 1A.Thích hợp làm kho bãi.Giá 10 tỉ.liên lạc 0935 449 ***...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 910 m2 tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 910 m2 8,8 triệu/m2
      Gốc 2 MT 42m x 20m đường nhựa ngay sát đường 25C vào Sân Bay Long Thành.bất động sản xã Long An, Long Thành có DT gần 1000 mét vuông, có sẳn thổ cư...
      Đường 25C, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,64 tỷ

      8.64 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4 góc 2 MT Dương Hiến Quyền - Vĩnh Hoà - Nha Trang- DT: 86.43 mét vuông, ngang 7.34m.- Hướng đông.- MT đường nhựa 13m Dương Hiến...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 386 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 386 m2 25 triệu/m2
      Bán đất trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, huyện Mù Cang Chải, tỉnh Yên Bái. Đất vàng phù hợp đầu tư, xây hotel, nhà hàng, shop đáp ứng nhu cầu phát triển du...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán lô đất 386 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 386 m2 25 triệu/m2

      Cần bán lô đất nền 55 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa , khu vực VIP ,ở sướng, cực ít nhà bán + Thửa đất hiếm có , DT rộng, ngõ oto vào nhà, sát mặt phố + Hiện trạng nhà c4 , chủ thiện chí xác...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất 100 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 100 m2 74 triệu/m2
      + chính chủ về ở căn hộ chung cư nên bán miếng đất tuyệt đẹp giáp đường 32. Thị trấn Trạm Trôi. Khu vực nhà đất đang giao dịch sôi động trở lại khi mà...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 60 m2 132,5 triệu/m2
      Bán đất đường TRịnh Văn bô- Trần Hữu Dực 60m -Phân lô oto tránh vỉa hè rộng - thông số vàng - thích hợp xây tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ chung cư mini...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 7m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 100 m2 79,91 triệu/m2
      - Nhà chị Tâm cần bán ngay thửa đất khu dịch vụ Lai Xá Kim Chung để lo dịp cuối năm. Thửa đất vuông vức hai thoáng trước sau, MT rộng lý tưởng 7.6m xây...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 120 m2 71,67 triệu/m2
      + chính chủ cần vốn KD nên bán nền đất đẹp khu vực Lai Xá giáp QL 32 khu vực cư dân đông đúc đang phát triển sôi động, xung quanh là các đại dự án lớn...
      Đường Lai Xá, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 12m tại Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 90 m2 85 triệu/m2
      Bán miếng đất dịch vụ trũng trên Lai Xá, Kim Chung, Hoài Đức, TP Hà Nội.DT rộng 90m2, MT rộng, 3 mặt thoáng.Vị trí đẹp nhất khu, ngay ngã 4. Phù hợp xây...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 126 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 126 m2 79,37 triệu/m2
      THÁCH THỨC NĐT LN SINH LỜI TỪ KHAI THÁC căn hộ dịch vụ !!! + DT: 4.5x28m nhà c4, tiện xây mới. Hẻm oto và nhà, cách khu Landmark 600m, đủ tiện ích, Khu...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất mặt tiền 4m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 0 m2
      Bán đất có nhà c4 - MT Đường 8 - P. Linh Tây - 70.7m2 sử dụng: 75.3m2.* Bán đất có nhà cấp 4 MT đường 8. Linh Tây. Trước ĐH Cảnh sát, ra Kha Vạn Cân 100M...
      Đường Số 8, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 195 m2, mặt tiền 6m tại 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 195 m2 48,72 triệu/m2
      Chủ nhờ bán dùm nền đất đường xe tải 15T tránh nhau, cách đường Trường Chinh ~ 200m, DT 195 mét vuông, kich thước 6.5m*30m.Hiện có nhà c4 và có MB...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 93 m2, mặt tiền 8m tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 93 m2 80,65 triệu/m2
      - Bán miếng đất Đẹp MT KD Đường số 8, P. Trường Thọ,Tp. Thủ Đức 94m2 Giá 7tỉ5- Vị trí: Gần ủy ban nhân dân P. Trường Thọ, Gần Chợ Thủ Đức, thông ra...
      Đường 8, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 90 m2 86,12 triệu/m2
      Duy nhất 01 mảnh đất nền 90 mét vuông, hướng Nam - khu dân cư tái định cư Phú Mỹ.Giá cực hấp dẫn.DT: 5x18 = 90 mét vuông.Hướng: Nam.Đường...
      Đường D7, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 102 m2 tại Đường Dương Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 102 m2 71,57 triệu/m2
      Bán mảnh đất view công viên sát biển Mỹ Khê, Chợ Bắc Mỹ An, đại học Kinh Tế, đại học Đông Á-Kiến Trúc.-Vị trí: MT Khuê Mỹ Đông 9, khu Nhà máy cao su.-...
      Đường Khuê Mỹ Đông, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.