Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.468 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 94 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 94 m2 76,6 triệu/m2
      Bán nền góc 2 MT số 16 đường B22 & B10 ,khu dân cư hưng phú . Đối diên trường học cấp 1- DT : 5.5m x 17 m- Hướng : hướng Tây Nam- pháp lí : sổ...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất 180 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 180 m2 44,45 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đường A1 khu dân cư Long Thịnh . Giá chỉ 8 tỉ- NỀN căn biệt thự ĐƯỜNG A1 ( Lộ giới 30m) KHU LONG THỊNH - P. HƯNG PHÚ ( Mới) - TP....
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Đường Trịnh Lỗi - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Bán đất Đường Trịnh Lỗi ngay khu Nam Việt Á, sát Lê Hy Cát.LH: 0932474384 (zalo).- DT: 100m² (5x20m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường: 7m5, Vỉa hè: 4m.- Vị...
      Đường Trịnh Lỗi, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay mảnh đất 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH nhà BÁN khu đất xuất hiện KHO VÀ SỐ nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất đc đẹp tại P. Phú Hữu, Q9 (cũ), nay...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán lô đất nền 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN đất xuất hiện KHO VÀ SỐ căn nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất vị trí đẹp trên P. Phú Hữu, Q. 9...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán đất nền 105 m2 tại Đường Phan Thị Nể - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 105 m2 69,53 triệu/m2
      Bán Đất Đường Phan Thị Nể, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT : 105  mét vuông- Ngang: 5 m vuông vức- Hướng : hướng Tây Bắc- Vị Trí : đẹp trung tâm...
      Đường Phan Thị Nể, Hòa Minh

      Bán gấp miếng đất 81 m2 tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 81 m2 101,24 triệu/m2
      Hàng hiếm !!! Bán nền MT đường Trần Hoàng Na , P. An Khánh . Giá rẽ- Nền MT đường Trần Hoàng Na KDC 91B- cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ BV, Bến Xe,...
      Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nền đất 175 m2, hướng Đông-Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 175 m2 41,72 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đường số 2 khu dân cư Nam Long . Giá chỉ 7,3 tỉNỀN khu dân cư NAM LONG - P. CÁI RĂNG - TP. CẦN THƠ( Nền cách Hồ Cảnh Quan &...
      Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán lô đất 109 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 109 m2 78,9 triệu/m2
      HÀNG HIẾM -Bán đất đường Hòa Minh 25 - Kẹp công viên 10m -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT : 108,5m (5x21,7)m - Trục thông Nguyễn Sinh Sắc-Đường 6m, lề 3m -Vị...
      Đường hòa minh 25, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 109 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 109 m2 78,9 triệu/m2
      Đường hòa minh 25, Hòa Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 109 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 109 m2 78,9 triệu/m2
      Đường hòa minh 25, Hòa Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 105 m2 69,53 triệu/m2
      Đường Phan Thị Nể, Hòa Minh

      Bán lô đất sổ riêng 145 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 145 m2 56,56 triệu/m2
      DT: 145 mét vuông (ngang 8m × dài 18,125m)pháp lí: bìa đỏ riêng, sang tên ngayVị trí: Hóc Môn – Tp Sài GònĐường trước đất rộng, thuận tiện xây...
      Đường 1, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 127 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 127 m2 59,06 triệu/m2
      Bán đất GÓC 2MT đường Bàu Mạc 9 & 14 thông Nguyễn Chánh-Liên Chiểu - Đà Nẵng-DTĐ: 127m² (6,7x19,5)m-Đất DT lớn xây căn hộ chung cư, nhà trọ đúng bài,...
      Đường Bàu Mạc 9, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu ngay miếng đất 90 m2 tại Đường Lê Văn Tâm - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Văn Tâm - Khuê Mỹ :call ngay SDT Đức xem đất Đường 7,5m, lề 4,5mDT: 90m²Ngang: 5mGiá: 8 tỉ (TL)Vị trí đẹp, tiện xây căn hộ chung ...
      Đường Lê Văn Tâm, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất 127 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 127 m2 59,06 triệu/m2
      Bán đất GÓC 2MT đường Bàu Mạc 9 & 14 thông Nguyễn Chánh-Liên Chiểu - Đà Nẵng-DTĐ: 127 mét vuông (6,7x19,5)m-Đất DT lớn xây căn hộ chung cư, nhà...
      Đường Bàu Mạc 9, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu đất nền 110 m2 tại Đường Hồ Quý Ly - Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 110 m2 71,82 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐƯỜNG 10,5M HỒ QUÝ LY - TRỤC ĐƯỜNG KDP. Thanh Khê, TP Đà Nẵng-mảnh đất sát biển Nguyễn Tất Thành siêu tiềm năng!-MT đường Hồ Quý Ly;-Đường:...
      Đường Hồ Quý Ly, Thanh Khê Tây

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2 tại Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 110 m2 71,82 triệu/m2
      BÁN nền đất ĐƯỜNG 10,5M HỒ QUÝ LY - TRỤC ĐƯỜNG KDP. Thanh Khê, TP Đà Nẵng-nền đất sát biển Nguyễn Tất Thành siêu tiềm năng!-MT đường Hồ Quý Ly;-Đường:...
      Đường Hồ Quý Ly, Thanh Khê Tây

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.