Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.468 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay đất 207 m2, hướng Đông-Bắc tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 207 m2 38,65 triệu/m2
      👉 Có cặp đất cần bán tại Cù lao HIỆP HÒA ĐỒNG NAI 🗣️ VỊ TRÍ VIP giá 8 tỉ còn TL❤️ Dt: 9.2x22.5 = 207 mét vuông thổ cư xây dựng tự do❤️...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh mảnh đất 212 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 212 m2 35,38 triệu/m2
      BÁN nền đất căn biệt thự KQH NGUYỄN HOÀNG P. LANGBIANG ( P. 7 CŨ )  , LÂM ĐỒNG - GIÁ 7,5 tỉ- DT: 212,4 mét vuông  full thổ cư ....
      Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 300 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 300 m2 24 triệu/m2
      nền đất Phước Thuận Hồ Tràm tiềm năng - Giá chỉ 7Tỷ2🌴 SỞ HỮU ĐẤT Phước Thuận Hồ Tràm  SIÊU LỜI• Vị trí đắc địa – kết nối nhanh ra biển• Bao quanh là...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 400 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 400 m2 23,75 triệu/m2
      Bán Đất Xã Phước Thuận gần Hồ Tràm Giá 9tỉ5📐 DT: 10 x 40m (400m2) – đất vuông vắn, cực kỳ dễ thiết kế xây dựng căn biệt thự, nhà vườn hoặc khai thác...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 205 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Tân An - Hội An - Quảng Nam, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 205 m2 39,76 triệu/m2
      Vị trí: MT đường nhựa 7,5 mét, oto hai chiều né nhau vô tư, không lo lụt lội.Thông số vàng: Ngang 10 mét, dài 20,5 mét, tổng DT 205 m2. Kết nối: 3 ph...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 400 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 400 m2 25 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP HỒ TRÀM – GIÁ CHỈ 25TR/ mét vuông – CƠ HỘI HIẾM• Cách biển chỉ vài ph di chuyển• Gần rừng Bình Châu – không khí mát mẻ quanh năm• Khu vực...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 350 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 350 m2 25,72 triệu/m2
      🌴 SỞ HỮU ĐẤT Phước Thuận Hồ Tràm  SIÊU LỜI• Vị trí đắc địa – kết nối nhanh ra biển• Bao quanh là các khu nghỉ dưỡng cao cấp• Không gian yên tĩnh – cực...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất 500 m2 tại Phường Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 500 m2 16 triệu/m2
      ✏️ ĐỘNG LỰC PHÁT TRIỂN TỈNH QUẢNG NINH:- Quảng Ninh duy trì tăng trưởng GRDP top đầu cả nước nhiều năm- Trung tâm du lịch – kinh tế lớn nhất miền Bắc- Dòng...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng miếng đất 108 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,91 tỷ

      8.91 tỷ 108 m2 82,5 triệu/m2
      Chọn lọc tổng hợp mảnh đất giá siêu mềm đang rao bán tại dự án Mẫu gáio trung ương3 - vị trí: vòng xoay Liên P. chạy vào 50m,ngay Verosa Khang Điền,...
      Đường Liên Phường, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2, hướng Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      bán ngay dự án Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp, đường Bưng Ông Thoàn, p.Phú Hữu cũ nay Là p.Long Trường, Q9. bìa đỏ cá nhân Lô C 210 mét vuông...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, hướng Đông-Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,92 tỷ

      9.92 tỷ 160 m2 62 triệu/m2
      Bán đất nền Thời báo kinh tế Thành phố Hồ Chí Minh, MT đường Bưng Ông Thoàn, p Phú Hữu cũ này là P. Long Trường THCMCách Villa Park 300mDự án bìa đỏ cá...

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,02 tỷ

      7.02 tỷ 90 m2 78 triệu/m2
      Kho đất nền khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Liên P., P. Phú Hữu Q. 9. Dự án cơ sở giao thông hoàn chỉnh, điện, nước, pháp lí: bìa đỏ cá...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN Q9 Dự án Sở văn hoá thông tin, góc đường Liên P., đường Bưng Ông Thoàn Q. 9 Em Linh 0981133373/p>* Cần bán gấp...
      Đường Bưng Ông Thoàn , Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 109,19999694824219 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 109,2 m2 68,69 triệu/m2
      🌿miếng đất đẹp trong khu dân cư T30 Bình Chánh đối diện trường mẫu giáo cách trục đường chính Phạm Hùng kéo dài 50m🌿 SHR sẵn công chứng ngay🌿 giá ...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 105 m2 75,24 triệu/m2
      Bán đất khu A2 Phương Trang đường - đường Trần Minh Tông-P. Hòa Khánh, Đà Nẵng-DT: 105 (5x21)m-Đường: 7,5m, vỉa hè 3m trục đường thông biển-Vị trí: Cách...
      Đường Trần Minh Tông, Hòa Minh

      Bán gấp miếng đất 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 105 m2 73,81 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐƯỜNG TRẦN MINH TÔNG - Trục đường toàn căn biệt thự đẹp-Gần sát đường Nguyễn Sinh Sắc. Tiện ích đầy đủ trong bán kính chỉ 1km-DT 105m² ngang...
      Đường Trần Minh Tông, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nền đất 41 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 41 m2 173,18 triệu/m2
      - Bán đất tổ12 Yên Nghĩa, Hà Đông. DT: 41m², MT: 4.0m đường trước miếng đất rộng 4.50m, đường thông, ôtô vào nhà. - Khu vực đông cư ...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 530 m2 tại Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 530 m2 14,16 triệu/m2
      Kẹt Tiền bán nhanh nền đất MT Đường đại học20- Vị trí: xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An cũ.- DT: ngang 9m, dài 59m, tổng 530m². - nền thổ cư full...
      Đường Hương Lộ 20, Xã Phước Lâm, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.