Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.908 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp lô đất 253 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 253 m2 9,1 triệu/m2
      Tân thạnh đôngLô này đẹp tuyệt- ngay chợ chiều -trường tân thạnh đôngĐất Góc 2 MT Đường Nhựa - Ấp 4 Xã Tân Thạnh Đông. Củ Chi1/Huỳnh Minh Mương. Gần Chợ...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm một nền đất tầm tài chính dưới 3 tỉ tại Hòa Lạc – vừa ở đc ngay, vừa có tiềm năng đầu tư, thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất 40 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      🔥 40m NGÕ 32 THƯỢNG PHÚC – SIÊU PHẨM KD 🔥✅ Cách mặt phố chỉ 01 nhà✅ oto 7 chỗ đỗ cửa✅ Quá đẹp để xây CCMN, mở tạp hoá, spa, salon tóc, cắt gội…✅ Tương lai...
      Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 360,70001220703125 m2 tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 360,71 m2 3,19 triệu/m2
      Nằm ngay vị trí đắc địa với tầm nhìn trực diện ra núi Chứa Chan tuyệt đẹp, mảnh đất này mang đến cơ hội đầu tư sinh lời hoặc làm nhà vườn nghỉ dưỡng cực...
      Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường 1 - Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 960 triệu

      960 triệu 100 m2 9,6 triệu/m2
      🚨 CẮT LỖ GẤP 100 mét vuông ĐẤT TRUNG GIÃ – SÓC SƠN 🚨💥 GIÁ CHỈ 960 tr – CHỐT NHANH TRONG TUẦN 💥📍 Vị trí: Trung Giã – Sóc Sơn📐 DT: 100 mét ...
      Đường 1, Bắc Sơn

      Sở hữu đất 4200 m2 tại Đường Hùng Vương - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 36 tỷ

      36 tỷ 4200 m2 8,58 triệu/m2
      Thông tin:✅ Tổng DT: 4.200m² Thửa 28, tờ 76: 19,4  mét vuông - giá 13tr5/ mét vuông (260 tr)Thửa 276, tờ 76: DT: 1.810  mét vuông -...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường ĐT 741 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      CẦN bán ngay miếng đất TÂN UYÊN CŨ – NAY THUỘC P. CỦA Sài GònGiá chỉ 930 tr – sổ hồng, công chứng sang tên ngay.Vị trí đẹp, nằm gần ủy ban nhân dân...
      Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      🚨 Đất 2 MT PHÚ DƯ – GIA BÌNH – BẮC NINH, CẠNH SÂN BAY GIA BÌNH – LÔ HIẾM KHÓ TÌM 📍 Phú Dư – Gia Bình – Bắc Ninh 👉 Ngay cửa ngõ sân bay – kết...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 19 giờ trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp nằm gần trung tâm hành chính Củ Chi, khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng, cư dân và tiện ích. Vị trí thuận tiện kết nối QL...
      Đường Trung Lập, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 80 m2 tại Đường ĐT 741 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 860 tr

      860 triệu 80 m2 10,75 triệu/m2
      Vị trí MT ĐT741, kết nối thuận tiện Bình Dương – Đồng Nai – Hồ Chí Minh. liên kế Vành Đai 4, cao tốc Hồ Chí Minh – Thủ Dầu Một – Chơn Thành, gần các...
      Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 250 tr

      250 triệu 150 m2 1,67 triệu/m2
      🔥 250 tr SỞ HỮU NGAY ĐẤT VEN ĐÀ LẠT 🔥Cơ hội đầu tư hiếm – giá tốt chạm đáy thị trường!🏡 DT đẹp: 6x25m✅ Thổ cư sẵn 100m²✅ MT đường liên xã rộng 7m✅ Xây...
      Đường Quốc Lộ 20, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất 64 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 64 m2 100 triệu/m2
      ĐẤT CẦN BÁNđc; Khu Hương Sen (Việt Lập ), P. An Bình, Dĩ An, Bình Dương (nay là TP. Sài Gòn)Vị trí đẹp, cách đường phạm văn đồng 300m, gần trường MN, cấp 1...
      Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      ✅ sổ hồng từng nền✅ Full thổ cư 100 phần trăm DT 100m²✅ Xây dựng tự do✅ Ưu đãi CK lên đến 10 phần trăm🎁 Tặng ngay 5 chỉ vàng SJC cho KH giao...
      Đường Đại Lộ Bắc Sơn, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất sổ riêng 93,30000305175781 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 93,31 m2 19,3 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ TẠI XÃ TRUNG CHÍNH BẮC NINHThôn Vĩnh Trai xã Trung Chính tỉnh Bắc NinhDT: hơn 93m²Giá: hơn 1 tỉ (đầu tư cực tốt)Cách tỉnh lộ 285 chỉ 400m,...
      Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 ngày trước

      Sở hữu mảnh đất 460 m2 tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 760 tr

      760 triệu 460 m2 1,66 triệu/m2
      *** bán ngay 2 LÔ liên kế CHO QUÝ anh/chị ĐANG TÌM ĐẤT GIÁ RẺ ĐỂ ĐẦU TƯ VÀO GĐ HẠ TẦNG CHUẨN BỊ KHỞI CÔNG - DT: 460 mét vuông ( ngang 5m x...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Định Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 110 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Bán miếng đất đường số 5 lộ giới 12m  khu garage quyền  thông qua căn hộ lemmer Vị trí đất 2 mặt trước sau , ỡ sau có đg bê tông rộng 6m...
      Đường Số 5, Phường Quang Trung, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu đất 182 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Phước Thuận - Tuy Phước - Bình Định, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 182 m2 12,09 triệu/m2
      Bán nền đất MT đg lộ giới 18m thuộc thôn quảng vân xã phước thuận huyên tuy phước Diên tích 182 mét vuông ngang 7,8m Giá 2ty200 bìa đỏ đầy...
      Xã Phước Thuận, Huyện Tuy Phước, Bình Định

      Cần bán nền đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Mỹ Lương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 0,001 triệu

      0.01 triệu 80 m2 0,01 triệu/m2
      🤭 HIẾM! T/C 2 tỉ, 80  mét vuông, MỸ LƯƠNG - TP Hà Nội♦️Cụm 6 Lô Mỹ Lương - Chương Mỹ - TP Hà Nội* Thông tin miếng đất:-  DT từ 80 – 88m²-...
      Xã Mỹ Lương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!