Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.513 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán gấp đất 102 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 599 tr

      599 triệu 102 m2 5,88 triệu/m2
      CHính chủ cần bán mảnh đất 102m có sẵn 80m thổ cư xây tự doVị trú : 163 khúc thừa dụ  cách chợ ngã 5 Đam ri Bảo lộc 1.5km_Thế đất Dương kế bên hồ tự...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 70 m2 tại Thị trấn Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 500 triệu

      500 triệu 70 m2 7,15 triệu/m2
      🔥 NGHỊCH LÝ HIẾM CÓ TẠI ĐÔNG TRIỀUĐẤT ĐÔ THỊ TRUNG TÂM – GIÁ RẺ NHƯ ĐẤT NÔNG THÔN📍 Yên Sơn – P. Mạo Khê – Đông Triều – Quảng Ninh➡️ Khu vực lõi phát...
      Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền 150 m2 tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 620 triệu

      620 triệu 150 m2 4,14 triệu/m2
      CHỈ HƠN 600 tr/LÔ SỞ HỮU SỈ 14 miếng đất NGHỈ DƯỠNG NGAY ĐÁ BÀNG LAKESIDE - LONG ĐẤT - BRVT NAY LÀ XÃ ĐẤT ĐỎ - Sài GònĐất nền siêu hot tại xã Đất Đỏ , Sài...
      Đường Tỉnh lộ 52, Xã Long Tân, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh miếng đất 120 m2, hướng Đông tại Xã Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Đất nền tại Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai với DT 120m² (đất quy hoạch đất ở nông thôn theo bản đồ quy hoạch tỉnh Đồng Nai 2025). - Điểm nổi...
      Khu A Ấp Thới Sơn Đường Bình Hòa - Cây Dương, Xã Bình Hòa, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 215 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 595 tr

      595 triệu 215 m2 2,77 triệu/m2
      📌 Thông tin miếng đất:DT: 5m x 43m = 215m²giá: 575 trpháp lí: Sổ riêng, có sẵn thổ cư, hỗ trợ lên thêm thổ cư theo nhu cầuNằm giữa 3 khu công nghiệp...
      Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 63 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 500 triệu

      500 triệu 63 m2 7,94 triệu/m2
      Lô góc bìa đỏ chính chủ tại thị trấn ba hàng đồi Lạc Thủy, Hòa Bình100m là ra đến QL, trường học, chợ dân sinh… cách hơn 1kmGần khu CN Thanh Hà và khu nghỉ...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 120 m2, hướng Đông-Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT VĨNH LƯƠNG, LƯƠNG SƠN, NHA TRANG-Mua đất tặng nhà c4+ sân vườn chưa hoàn thiện-Đất dài 20m, ngang 6m2-Hợp ở lâu dài, buôn bánhotline zalo...
      Xã Vĩnh Lương, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh miếng đất 104 m2 tại Đường Huỳnh Văn Cọ - Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 580 tr

      580 triệu 104 m2 5,58 triệu/m2
      👉 Mua ở hay giữ tiền đều tốt – bán nền thổ cư MT nhựa TT Củ Chi giá chốt 580tr.iệu - SHRCần tiền gấp nên bán ngay – hạ giá sâu lô đất thổ cư ngay trung...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 81 m2 tại Bàu Trâm - Long Khánh - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Bán lô đất sổ riêng thổ cư bầu trâm long khánh đồng nai.DT 81 ngang 5 dài 16 .KDC hiện hữu .Đường ô tô tới đất.Cách nhựa chỉ 300m .Gần trường , chợ ,khu ...
      Đường Điểu Xiển, Xã Bàu Trâm, Thị xã Long Khánh, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 117 m2 tại Xã Dân Hạ - Kỳ Sơn - Hòa Bình, giá 530 tr

      530 triệu 117 m2 4,53 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐÔ THỊ trung tâm thành phố. HÒA BÌNH – CHỈ HƠN 3 tr/ mét vuông 🔥❌ Không đấu giá – ❌ Không hàng treo✅ bìa đỏ RIÊNG – oto TẬN ĐẤT📍 CHỢ BÃI...
      Xã Dân Hạ, Huyện Kỳ Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 290 m2 tại Xã An Thái - Phú Giáo - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 290 m2 2,59 triệu/m2
      Cần bán lô đất ngay tthc xã, Phước Thành, TPHCMDT 290 mét vuông có 100m tcĐất bằng phẳng, KDC đông đúc, mua xây nhà xây trọ, KD buôn bán mọi ngành...
      Xã An Thái, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất 213 m2 tại Xã An Thái - Phú Giáo - Bình Dương, giá 680 tr

      680 triệu 213 m2 3,2 triệu/m2
      Cần bán vườn mít đang cho thu hoạch tại xã Phước Thành TPHCMDT 213 mét vuông có sẵn 100tcĐất bằng phẳng, có sẵn vườn mít đang cho trái, khu vực cư ...
      Xã An Thái, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu miếng đất 250 m2 tại Đường ĐT 741 - Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 500 triệu

      500 triệu 250 m2 2 triệu/m2
      🔥 BÌNH PHƯỚC CÒN "VÙNG TRŨNG" GIÁ – SỞ HỮU NGAY ĐẤT NỀN TÂN TIẾN CHỈ TỪ 550TR 🔥Nếu bạn đang tìm kiếm một suất đầu tư F0 với số vốn vừa phải nhưng tiềm...
      Đường ĐT 741, Xã Đồng Tiến, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Dân cư đông đúc tại Xóm Khuôn, X.Phúc Trìu cũ, Đại Phúc mới, T.Thái Nguyên.

      750 triệu 1369 m2 0,55 triệu/m2
      🔥HOT: SIÊU RẺ CHỈ 750TR*IỆU🔥❇️ Lô Đất 136,9m2, Có 130m2 Thổ cư. Mặt tiền 6,5m, Sâu 21,57m. Đường vào 6m và 3,5m. Dân cư đông đúc tại Xóm Khuôn, X.Phúc...
      Đường Đường Phúc Trìu, Xã Xã Phúc Trìu, Thành phố Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Bán gấp đất nền 1000 m2, hướng Đông tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 550 triệu

      550 triệu 1000 m2 0,56 triệu/m2
      📍 Vị trí: gần chợ & ủy ban nhân dân trường học cấp 1-2-3 – KDC hiện hữu💰 Giá chỉ: 550 tr ( bao sổ và bao thuế) có NH hổ trợ vay tới 80 phần ...
      Đường Chánh Nghĩa, Phường Phú Tân, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất 90 m2 tại Huyện Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 530 tr

      530 triệu 90 m2 5,89 triệu/m2
      🔥 Bán đất PHƯỚC LÝ, NINH BÌNH 🔥💰 Giá từ 530tr/lô – phù hợp tài chính📐 DT 90m2 | ngang 6–9m | full thổ🚗 Đường oto – SHR trao tay📍 Gần trung tâm, quỹ...
      Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp mảnh đất 300 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 780 triệu

      780 triệu 300 m2 2,6 triệu/m2
      nền đất sẵn 100 thổ cư. Đối diện ủy ban nhân dân xãcư dân sầm uất bao quanh. Tiện ích di chuyển 2p tới chợ, trường,...gần KCN 1000héc - ta chỉ 2kmmua...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 62 m2 tại Phường Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 780 tr

      780 triệu 62 m2 12,59 triệu/m2
      🗣️Chính ch.ủ gửi bán mảnh đất thổ cư 62m2 (4,5 x 13m)ngay trung tâm Hóc Môn, sổ hồng, 780tr🫳hẻm bê tông 4m, KDC ở kín, an ninh, xây nhà là ở ngay.Vị trí...
      Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.