Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.828 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng miếng đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Đất đẹp thật sự ở trung tâm Phú Cát bây giờ không còn nhiều… Đặc biệt là những lô vừa MT rộng, vừa gần hạ tầng lớn.💎 Thông tin nổi bật: ✔ 100 mét ...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 65 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.DT...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 58 m2, hướng Đông tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 58 m2 79,14 triệu/m2
      Vị trí: hẻm Đông Hưng Thuận 02, P. Tân Hưng Thuận cũ. KDC hiện hữu.Lô giữa vuông vức, 2 lô kế bên đang xây dựng đồng bộ. Xây dựng hết đất.Hẻm rộng, thoáng,...
      Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 99 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 99 m2 61,12 triệu/m2
      🔥 nền đất ĐẸP TRUNG TÂM GIA BÌNH – GẦN HỒ ĐIỀU HÒA – GIỮ TIỀN & SINH LỜI CỰC TỐT 📍 Trung tâm Gia Bình – Bắc Ninh 📐 DT: 99m2 | MT: 4,5m |...
      Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 6 giờ trước

      Cần bán miếng đất 800 m2, hướng Đông tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 800 m2
      Đất đường hẻm nhựa xe tải vô đc (trên hình lúc chưa đổ nhựa) Gần trường học cấp 1,2,3 Dĩ An 5p Gần chợ Dĩ An 10p Đối diện đất là đất trống có...
      Khu phố đông tân, dĩ an Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Cơ hội hiếm cho anh/chị đang tìm một mảnh đất đẹp tại lõi Hòa Lạc để ở hoặc đầu tư giữ tiền an toàn.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔ Nằm ngay trung tâm thôn 3 Phú Cát...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 5000 m2 tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 690 triệu

      690 triệu 5000 m2 0,14 triệu/m2
      Sầu 7 năm tuổi đang có hơn 50 cây sầu, hiện đang cho thu hoạch. Đất nằm trên MT đường rộng thông 6m, Từ đất ra đường lớn chỉ 5p đi xe. Ngay đất đã có cư ...
      Đường 753, Xã Tân Lợi, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh miếng đất 150 m2 tại Xã Tân Thành - Tân Châu - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Tân Thành , Tây NinhSỉ 4 nền- DT : 5x30 ( 90 thổ cư )- Cách nhựa 650m - Bán kính 3 kilomet đầy đủ tiện ích- L/H : 0989712110 Hùng
      Xã Tân Thành, Huyện Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh miếng đất 268 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 268 m2 5,9 triệu/m2
      Bán 263 mét vuông đất ngay TT Củ ChiSổ riêng đã lên thổĐường nhựa 717 12m263 mét vuông (10×26) xdtdĐúng giá 1 tỉ 580tr gọi ngay SDT đi xem
      Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 94,30000305175781 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 94,31 m2 18,56 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá siêu mềm DỄ VÀO TIỀN 🔥📍 Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh📐 DT 95,3 mét vuông – MT 5,3m đẹp, đất vuông vức dễ...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 ngày trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 98,70999908447266 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 98,71 m2 85 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 10, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài Gòn (Mới)Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Tp Tp HCM (Cũ)📐 DT: 98.71 mét vuông (ngang 4m –...
      Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 123 m2, hướng Tây-Bắc tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,84 tỷ

      9.84 tỷ 123 m2 80 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 8, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài GònSố 8, Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí📐 DT: 123 mét vuông (ngang 6.5m – dài 20m)🏡...

      Cần bán gấp đất 70 m2 tại Đường 18 - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      💸 QŨY HÀNG HIẾM MT QL18 HƯỞNG LỢI TỪ DỰ ÁN VIN HẠ LONG XANH - CÙNG VỊ TRÍ, CÙNG TẦM NHÌN MÀ GIÁ CHỈ BẰNG 1/3 ✅ Quỹ đất nằm ở vị trí cực hiếm sát dự...
      Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất 100 mét vuông full thổ tại Hòa Lạc Giá chỉ 3 tỉ| Gần Đại học Quốc Gia_ cư dân đôngMT 6m vuông đẹp Đường thông oto đi thoải mái KDC hiện...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Vân Thôn Retreat – Sống giữa cộng đồng nhà vườn hiện hữu, tận hưởng khí hậu mát lành Bảo LộcKhông cần đi thật xa để tìm cảm giác thư giãn.Đôi khi chỉ cần...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 424 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 424 m2 14,04 triệu/m2
      BÁN 424 mét vuông ĐẤT 2 MT VIEW SÔNG ĐUỐNG – HỮU ÁI – ĐÔNG CỨU – BẮC NINHVị trí: Hữu Ái – Giang Sơn – Gia Bình – Bắc Ninh cũ (nay thuộc xã Đông Cứu,...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 ngày trước

      Cần bán nhanh đất nền 160 m2 tại Xã Long Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 285 tr

      285 triệu 160 m2 1,79 triệu/m2
      Long Hoà , Dầu TiếngDT : 5x30 ( 100 thổ cư )sổ hồng , đường sỏi đỏ2xxtr0989712110 Hùng
      Xã Long Hòa, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: BÁN ĐẤT NGAY ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC 📍Ví trí ngay Vành Đai, tiềm năng cao, giáp Phạm Văn Đồng thuân tiện di chuyển. -...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!