Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 3.095 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh miếng đất 4 m2 tại Đường Phan Văn Đáng - Phú Hữu - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 4 m2 750 triệu/m2
      TẠI SAO NÊN ĐẦU TƯ ĐẤT NHƠN TRẠCH NGAY LÚC NÀY?GĐ này bất động sản đang ở đáy. Mua LỜI NGAY 50% Nhơn Trạch giáp HCM, có sông rạch mát mẻ, cây trái quanh...
      Đường Phan Văn Đáng, Xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất 1 m2, mặt tiền 22m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1 m2 2500 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất MT đường nhựa (đường rộng rãi xe tải, oto ra vào thoải mái).Có sẵn nhà c4 bao gồm: 1 Phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai
      K
      Huỳnh Thị Thuý Kiều Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 106 m2, mặt tiền 7m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 106 m2 18,87 triệu/m2
      Gia đình KD đang khó khăn nên cần bán nhanh nền đất tâm huyết để duy trì. Giá ngày xưa mua 3.5 tỉ.DT 106m2.Đường nhựa hiện trạng 7m, góc còn lại đường...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay miếng đất 2 m2, mặt tiền 68m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 2 m2 1250 triệu/m2
      Thông tin:- DT: 68x30m (2072m2) Hai MT.- Vị trí: Gần ngã tư Tân Lập, thuộc xã Sông Thao. Đất hai MT rất phù hợp cho khách đầu tư và làm nơi nghỉ dưỡng. Sát...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28 triệu/m2
      chào bán đất Phố Nối Mỹ Hào Hưng Yên GĐ 5.- Quy mô 43 nền đất liên kế.- Vị trí trung tâm TX Mỹ Hào.- Nằm trên trục chính TX 42m đối diện dự án Hòa Phát...
      Phố Phố Nối, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên
      Y
      Bất Động Sản Hưng Yên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28 triệu/m2
      chào bán dự án Hưng Hải Phố Nối Mỹ Hào Hưng Yên GĐ 5- Quy mô 43 miếng đất liên kế- Vị trí trung tâm TX Mỹ Hào- Nằm trên trục chính TX 42m đối diện dự án...
      Dự án KĐT Hòa Phát Phố Nối, Mỹ Hào, Hưng Yên
      Y
      Bất Động Sản Hưng Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 120 m2 23,5 triệu/m2
      Bán 120m2 đất ở phú thị.MT 12 m dài 10 m.Dân xung quanh trù Phú siêu giàu bởi làng nghề, thuốc Bắc, Ruốc, Bánh Cuốn, Bánh khúc...120 met chia 3 thoải mái,...
      Đường Tỉnh lộ 378, Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 7m, hướng Nam tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Bán đất ngang 7m05 - mặt đường nhựa tại P. Vĩnh Hòa, Nha Trang - giá chỉ 2,25 tỉ.- DT: 62,6m2 ngang 7,05m vuông vức.- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 8m có vỉa...
      Đường Phan Thị Niên, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 63 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 63 m2 36,51 triệu/m2
      Bán mảnh đất Đẹp P. Vĩnh Hoà Nha Trang ngang 7X9 đường nhựa.- DT 62,6 mét vuông ngang 7X9 (ODT)- Hướng Nam lệch Tây.- Đường hiện trạng 8m cả vỉa hè.-...
      Đường Phan Thị Niên, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 134 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 134 m2 19,86 triệu/m2
      Siêu phẩm đầu tư tại vị trí lõi của Khu kinh tế Vân Phong, đất dân cắt bán giá F0 đất ở đô thị.- Dành cho anh/chị yêu mến khu vực TDP 14, thị trấn Vạn Giã,...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền tại Đường Phạm Ngũ Lão - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      sp đầu tư sinh lời - khu kinh tế Vân Phong - vị trí nằm trong lõi của khu kinh tế.+ Đất dân cắt bán giá F0 đất ở đô thị.+ Dành cho KH yêu mến khu vực TDP...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp miếng đất mặt tiền 7m, hướng Nam tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      mảnh đất ngang 7m05 - mặt đường nhựa tại P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 62,6 mét vuông ngang 7,05m vuông vức.- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 8m có vỉa hè...
      Đường Phan Thị Niên, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp miếng đất 329 m2, mặt tiền 10m tại Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 329 m2 6,08 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất siêu đẹp tại Phân khu 8. Khu Kinh Tế Bắc Vân Phong Vạn Ninh KH.Vị trí nằm ngay trục chính Suối Luồng.Cách cổng Thôn Tân Dân 2...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 133 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 133 m2 20 triệu/m2
      Sản phầm đầu tư sinh lời - khu Kinh Tế Vân Phong - vị trí nằm trong lõi của khu kinh tế.+ Đất dân cắt bán giá F0 đất ở đô thị dành cho a/c quý NĐT Yêu mến...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Lại là 1 siêu phẩm phải cắt lỗ tại TP Nha Trang- nền đất nằm MT đường Phong Châu rộng 22,5m, cụm cư dân Đất Lành, nối trực tiếp từ trung tâm thành phố...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      n
      nguyễn ngọc tuyết nhi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 142 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,84 tỷ

      2.84 tỷ 142 m2 20 triệu/m2
      bán ngay 2 mảnh đất siêu đẹp MT Phạm Ngũ Lão, trung tâm thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh.* Giá chỉ từ 20tr/ mét vuông, cách biển 200m, đất dân cắt...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      T
      Bất Động Sản Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 7m, hướng Nam tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Rẻ nhất thị trường, cho khách đầu tư hoặc mua ở ven biển, nền đất MT Phan Thị Niên, sát căn hộ chung cư Bình Phú - Nguyễn Chích.- DT: 62.6 mét ...