Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 3.095 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh 500m2 tại búng gội xã cửa dương Phú Quốc.+ MT 18m đường bê tông 5m tới đất.+ 500m2 có sẵn 300m2 thổ cư quy hoạch đất ở.+ Vị trí đẹp ra biển...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      mảnh đất cách đường Nguyễn Trung Trực 800m, cách tượng đài bác Hồ 1 kilomet, thông giữa các trục đường búng gội, Nguyễn Trung Trực. Quy hoạch Dương...
      Đường Cây Thông Ngoài, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay mảnh đất 241 m2, mặt tiền 12m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 241 m2 9,13 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ô đất ngay cạnh dự án Thanh Thuỷ cắt lỗ 800tr, giá 1x/m2 call ngay 0975 208 ***.Full khoáng nóng 100 phần trăm, 2 MT thuận tiện KD...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán mảnh đất 151 m2 tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 151 m2 19,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất 151  mét vuông oto đỗ tận cổng quay đầu đc. Giá chỉ 19tr/ mét vuông gần ngay Wyndham Lyn Time Thanh thủy do có chút việc...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 23m tại Xã Yên Lương - Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      - Sở hữu ngay 4 mảnh đất mặt đường QL70B, (đã bao sang tên, đã có bờ bao), khu chợ Hương Cần sầm uất.- DT: 512.5m2: 23 mét mặt đường QL 70B, đất full thổ...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Yên Lương, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Chuyển nhượng lô đất nền 151 m2, hướng Đông - Nam tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 151 m2 14,57 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ô đất 151m2 full khoáng nóng 100 phần trăm giá cắt lỗ 1X/m2 liên hệ ngay 0975 208 ***a.Cách dự án Wyndham Lynn Times Thanh Thuỷ...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh đất 3 m2, mặt tiền 21m tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 3 m2 933,34 triệu/m2
      nền đất 2550 mét vuông 200 mét vuông TC sổ hồng.MT 21m, sẵn vườn cây ăn trái. Thế đất dương view đồi núi.Cách TT xã Đông Thanh hơn...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay miếng đất 360 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 360 m2 7,78 triệu/m2
      Nhất vị trí - nhì pháp lí - ba chi phí.3 yếu tố đều hội tụ trong căn villa vườn.Nhất vị trí:- Cách QL 20 chỉ 20m.- Cách Vincom Bảo Lộc 5.- KDC hiện hữu...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp miếng đất 270 m2, mặt tiền 15m tại Xã Bản Vược - Bát Xát - Lào Cai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 270 m2 9,26 triệu/m2
      miếng đất 2 MT nằm trên Tỉnh Lộ ĐT 156 Bát Xát - Lào Cai.DT 270m2 - Full thổ cư với MT rộng tới 15m.Vị trí: Ngay gần với cửa khẩu  kilomet0 Bản Vược...
      Đường ĐT 156, Xã Bản Vược, Bát Xát, Lào Cai

      Bán đất 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Hà Lộc - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 200 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán cắt lỗ hơn 300tr.nền đất DT: 200m2 full thổ cư.MT: 8m. View hồ điều hòa.Đường quy hoạch. 13,5.Nay chỉ còn. 13 xx tr/m2.Đất Ven khu công ...
      Đường Hùng Vương, Xã Hà Lộc, Phú Thọ, Phú Thọ

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 23m tại Xã Yên Lương - Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Yên Lương, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Sở hữu mảnh đất 83 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 83 m2 27,47 triệu/m2
      LK Phú Thạnh là quỹ đất hot nhất khu vực phía nam Tuy Hoà.- Vì:+ Cách trung tâm thành phố Tuy Hoà 10p đi xe máy.+ Nằm trong KDC đông đúc.+ Khu hành...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phú Thạnh, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh miếng đất 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 320 m2 7,6 triệu/m2
      Chị gái cần bán bán lô căn biệt thự 320 mét vuông KĐT 50ha Quảng Xương.DT (10x32m) đã tách sổ đất ở đô thị 100 phần trăm, xây dưng tự do.Vị...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng lô đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhanh nền đất nằm vị trí đắc địa trung tâm TX Lagi, đầy đủ các tiện ích xung quanh như trung tâm hành chính, BV, công viên, trường học, khu...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất sổ riêng 2 m2 tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 2 m2 1000 triệu/m2
      Bán 2000m2 thuộc thị trấn Ma Lâm, gần nút xuống cao tốc.Cách chợ Ma Lâm, uỷ bản chỉ 2 kilomet.Đường ô tô tới nơi.2tỉ thiện chí thỏa thuận.
      Thị trấn Ma Lâm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán ngay miếng đất 3 m2, mặt tiền 24m tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 3 m2 866,67 triệu/m2
      Cần bàn đất Nông nghiệp tại thị trấn Hiệp Phước, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai. Đất có DT 2820m2, đẹp, vuông vắn, SHR chính chủ. Đất đã từng đc chủ mua...
      Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 465 m2 tại Xã Xuân Hòa - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 465 m2 6,03 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 464,7m² ĐẤT MT QL 1A TRUNG TÂM XUÂN LỘCDt: 464,7m² Vị trí đẹp, KDC sầm uất, giao thông thuận tiện, MT QL 1. Tiện ích: gần trường học, nhà thờ,...
      Xã Xuân Hòa, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 79 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 79 m2 30,38 triệu/m2
      - Chính chủ muốn bán gấp mảnh đất ngay BigC tân hiệp, đã có SHR thổ cư 100 phần trăm.- DT: 79 mét vuông (ngang 5m) xây dựng ngay.- Hẻm 8m oto...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.