Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 5.027 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên nhượng lại nền đất "hiếm có khó tìm" tại  Chương Mỹ.​Bán kính 500m đầy đủ Trường học, Chợ, Trạm y tế. Đường trước nhà thông...
      Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 70 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vì cần dồn tiền gấp để hỗ trợ con mua nhà trong nội thành nên gia đình tôi quyết định bán gấp miếng đất tại Sóc Sơn​​​Manh đất  rộng 70 m² gần chợ,...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá:...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán miếng đất 75 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn nhượng lại miếng đất thổ cư tâm huyết tại Mê LinhDT 75  mét vuông.​nền thổ cư 100 phần trăm, không tranh chấp,...
      Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 101 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 101 m2 13,87 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP DU TRÀNG – Ở NGAY, PHONG THUỶ ĐẸP – GIÁ CỰC MỀM Du Tràng – Đông Cứu – Bắc Ninh 101,5m2 – MT 4,5m cực dễ xây Điểm mạnh: Thế đất...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 132 m2 tại Trà Bá - Pleiku - Gia Lai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 132 m2 9,47 triệu/m2
      Vị trí nằm trong KDC đông đúc, gần các đại dự án lớn của PleikuDT: 132 mét vuông (6x22)Sổ mới cấp đổi pháp lí rõ ràngGiá chỉ: 1 tỉ 250 tr (có thỏa ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Trà Bá, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp quanh khu kinh tế Ninh Cơ ngày càng ít khi hạ tầng và dòng tiền đầu tư đang đổ mạnh về khu vực biển  Ninh Bình (Nam Định)nền đất sở hữu:▪...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 283 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 283 m2 5,98 triệu/m2
      Đất 283 mét vuông ngay trục chính lên Núi Thần Tài & Hòa Phú Thành. Đường nhựa thông thoáng 10m5, cạnh 2 villa lớn, cư dân sầm uất. 💰 Giá chỉ...
      Đường QL14G, Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán đất 125 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Thịnh - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      ❗❗MB2623 đại đô thị Đông Sơn em ra lô LK2:31 đường rộng 10,5m giá siêu rẻ đầu tư ✅ Vị trí cách trung tâm thành phố Thanh Hóa 5,5 kilomet - khu công...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Thịnh, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán miếng đất 183 m2 tại Xã Đông Hòa - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 183 m2 9,84 triệu/m2
      ❗❗MB2419 Đông Hoà kế bên khu công nghiệp Thăng Long em ra lô góc siêu đẹp🍀 Lô F15 đối diện công viên - DT: 183,5 mét vuông MT 7m- Đường 7,5m + vỉa...
      Đường Tỉnh lộ 517, Xã Đông Hòa, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp miếng đất 123 m2 tại Xã Đông Văn - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 123 m2 13,01 triệu/m2
      ❗❗MB3086 Đông Văn em ra lô góc B54 DT 123 mét vuông giá chỉ 1,6x tỉ ✅ Vị trí đất ngay cụm CN Đông Văn đang xây dựng✅ Cách đường vành đai Tây chỉ 300m,...
      Xã Đông Văn, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán ngay mảnh đất 93,30000305175781 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 93,31 m2 19,3 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ TẠI XÃ TRUNG CHÍNH BẮC NINHThôn Vĩnh Trai xã Trung Chính tỉnh Bắc NinhDT: hơn 93m²Giá: hơn 1 tỉ (đầu tư cực tốt)Cách tỉnh lộ 285 chỉ 400m,...
      Vĩnh Trai, Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Sở hữu miếng đất 1597 m2 tại Xã Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1597 m2 1,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường nhựa 30m , tại xã Tân Đông,Tân Châu, Tây Ninh. Nhờ a/c môi giới chạy giùm cảm ơn đã quan tâm hỗ trợ.Vị Trí đất tại: ấp...
      Đường 794, Xã Tân Đông, Huyện Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 119 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 119 m2 15,97 triệu/m2
      📍Du Tràng  – Đông Cứu – Bắc Ninh📐 119 mét vuông – MT 5,25m cực dễ xây🌿 Điểm mạnh:✔ Thế đất đẹp – lưng tựa núi → vượng khí, ở cực tốt✔ KDC hiện...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Cần bán nhanh miếng đất 198 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 198 m2 10 triệu/m2
      ❌️❌️ VÍP.. ĐƯỜNG NHỰA MT 7.5M💎ĐẤT Ở PHÚ SƠN 2💎CÁCH UB XÃ HÒA TIẾN MỚI 500M 🔊 Cơ hội chỉ có 1 lô duy nhất. 🔔Giá Rẻ : 1 tỉ.980 ❌️📍💥 DT 198m² ( có 150m...
      Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 92 m2, hướng Tây-Nam tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng,...
      Đường Tiêu Dao, Phường Hà Khẩu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 92 m2 tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng, hạ...

      Bán gấp nền đất 147 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Viên An - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 147 m2 12,93 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nền thổ cư xóm Dộc, thôn Phù Yên, Xã Ứng Thiên (Viên An - Ứng Hòa) Thủ đô Hà Nội. - DT 147m², MT 9.6m, lô...
      Đường Tỉnh Lộ 429, Xã Viên An, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.