Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 5.027 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu mảnh đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất , MT đường nhựa 12mDT 100 mét vuông full thổ , gần làng ĐH, BV, mua xây trọ , KD buôn bán đều đc.
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Trạm Lộ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      📍 Nhiễm Dương – P. Trạm Lộ – Bắc Ninh  📐 DT 75 mét vuông – MT 5.6m vuông đẹp, dễ thiết kế xây dựng 🚗 Vị trí kết nối thuận lợi: ✔...
      Xã Trạm Lộ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 5 ngày trước

      Cần bán nhanh miếng đất 268 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 268 m2 5,9 triệu/m2
      Bán 263 mét vuông đất ngay TT Củ ChiSổ riêng đã lên thổĐường nhựa 717 12m263 mét vuông (10×26) xdtdĐúng giá 1 tỉ 580tr gọi ngay SDT đi xem
      Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 94,30000305175781 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 94,31 m2 18,56 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá siêu mềm DỄ VÀO TIỀN 🔥📍 Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh📐 DT 95,3 mét vuông – MT 5,3m đẹp, đất vuông vức dễ...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán nhanh đất nền 250 m2, hướng Nam tại Đường 44B - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      📍 Vị trí: Long Mỹ – Đất Đỏ, BRVTNằm trong khu Green House yên tĩnh, không khí thoáng mát, rất phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đón sóng sát ...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 5 m2 280 triệu/m2
      CHỈ 1.5 tỉ - HÀNG HIẾM "TỰA SƠN HƯỚNG LỘ" TẠI ngã 4 XUÂN MAIô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal; WORD-SPACING:TEXT-TRANSFORM: none;...
      Đường 201, Xuân Mai

      Sở hữu đất 150 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 150 m2 7,27 triệu/m2
      🌟Lô ống MT đường 10m5 gần QL 1A, liên kế Thị Trấn Hương An🌟✅ DT: 150m2✅ Vị trí đẹp, KD tốt, gần chợ, trường học.✅DT lớn xây nhà ở thoáng mát.💸 Giá : 1tỉ...
      Đường ĐH1QS, Xã Quế Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 152,1999969482422 m2 tại Thị xã Phú Mỹ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 152,2 m2 9,2 triệu/m2
      Cơ hội đón đầu hạ tầng tại "Sài Gòn mới" của khu vực phía Nam!Chính thức chào bán 30 miếng đất nền vị trí đắc địa nhất tại khu dân cư Tân Hải, TP. Phú...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Tân Hải, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất đẹp nền đất ngay Bến Xe Q. 8, sổ hồng riêngĐất full thổ cư Xd tự do-- Nền 100 mét vuông (5x20) giá chỉ 1tỉ 350Ưu đãi lớn cho...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      bán nền thổ cư , đường xe tải , xe du lịch , trong KDC lương bình, SHR, DT 5x20m . trong khu có trường trung học cơ sở , trường mầm non, trạm y tê,...
      Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán lô đất sổ riêng 430 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây-Bắc tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 430 m2 3,03 triệu/m2
      Đất MT đường 793, thuộc xã Tân Phú (mới), DT 10x43m,; thổ cư 100 phần trăm. Gần KDL Núi Bà Đen, suối Ma Thiên Lãnh. Tiện KD buôn bán.
      Đường 793, Xã Trà Vong, Huyện Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán lô đất 360,70001220703125 m2 tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 360,71 m2 3,19 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một "~ lặng" để chữa lành tâm hồn hay một TS sinh lời bền vững? Đừng bỏ lỡ tuyệt phẩm nghỉ dưỡng 360.7 mét vuông ngay vị trí kết nối...
      Xã Suối Cát, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ chung cư đến hạn cần bán ngay - giá mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét ...
      Đường 201, Xuân Mai

      Chuyển nhượng lô đất 70 m2 tại Phường Bình Định - An Nhơn - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Bán lô đất dễ đầu tư để sinh lời thuộc KĐT Hưng Định CityDT 70m² thuộc KDT hiện đại đã thành hình.Khu chợ đông đúc, sinh hoạt tấp nập.
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh nền đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ đến hạn cần bán gấp - giá siêu mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét vuông...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 11,99 triệu/m2
      📈 ĐẦU TƯ ĐẤT GĐ NÀY VẪN LÀ AN TOÀN NHẤT📍 khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, Ql50 ✔ cư dân hiện hữu✔ Sổ riêng✔ Giá còn tốt💰 Chỉ từ 1 tỉ 199 __...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2 tại Xã Trạm Lộ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      🏡 BÁN miếng đất khoảng80 mét vuông – NHIỄM DƯƠNG, P. TRẠM LỘ, BẮC NINH 🔥📐 DT gần 80 mét vuông – vuông vức, dễ xây dựng📍 Vị trí đẹp, cư ...
      Xã Trạm Lộ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1,3040000200271606 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1,31 m2 843,56 triệu/m2
      a/c đang tìm một "~ lặng" để chữa lành tâm hồn hay một TS sinh lời bền vững? Đừng bỏ lỡ tuyệt phẩm nghỉ dưỡng 1304 mét vuông tại trục QL20 này:- Thế...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.