Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.822 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất nền 5000 m2 tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 690 triệu

      690 triệu 5000 m2 0,14 triệu/m2
      Sầu 7 năm tuổi đang có hơn 50 cây sầu, hiện đang cho thu hoạch. Đất nằm trên MT đường rộng thông 6m, Từ đất ra đường lớn chỉ 5p đi xe. Ngay đất đã có cư ...
      Đường 753, Xã Tân Lợi, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh miếng đất 150 m2 tại Xã Tân Thành - Tân Châu - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Tân Thành , Tây NinhSỉ 4 nền- DT : 5x30 ( 90 thổ cư )- Cách nhựa 650m - Bán kính 3 kilomet đầy đủ tiện ích- L/H : 0989712110 Hùng
      Xã Tân Thành, Huyện Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh miếng đất 268 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 268 m2 5,9 triệu/m2
      Bán 263 mét vuông đất ngay TT Củ ChiSổ riêng đã lên thổĐường nhựa 717 12m263 mét vuông (10×26) xdtdĐúng giá 1 tỉ 580tr gọi ngay SDT đi xem
      Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 94,30000305175781 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 94,31 m2 18,56 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá siêu mềm DỄ VÀO TIỀN 🔥📍 Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh📐 DT 95,3 mét vuông – MT 5,3m đẹp, đất vuông vức dễ...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 14 giờ trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 98,70999908447266 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 98,71 m2 85 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 10, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài Gòn (Mới)Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Tp Tp HCM (Cũ)📐 DT: 98.71 mét vuông (ngang 4m –...
      Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 123 m2, hướng Tây-Bắc tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,84 tỷ

      9.84 tỷ 123 m2 80 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 8, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài GònSố 8, Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí📐 DT: 123 mét vuông (ngang 6.5m – dài 20m)🏡...

      Cần bán gấp đất 70 m2 tại Đường 18 - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      💸 QŨY HÀNG HIẾM MT QL18 HƯỞNG LỢI TỪ DỰ ÁN VIN HẠ LONG XANH - CÙNG VỊ TRÍ, CÙNG TẦM NHÌN MÀ GIÁ CHỈ BẰNG 1/3 ✅ Quỹ đất nằm ở vị trí cực hiếm sát dự...
      Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất 100 mét vuông full thổ tại Hòa Lạc Giá chỉ 3 tỉ| Gần Đại học Quốc Gia_ cư dân đôngMT 6m vuông đẹp Đường thông oto đi thoải mái KDC hiện...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Vân Thôn Retreat – Sống giữa cộng đồng nhà vườn hiện hữu, tận hưởng khí hậu mát lành Bảo LộcKhông cần đi thật xa để tìm cảm giác thư giãn.Đôi khi chỉ cần...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 424 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 424 m2 14,04 triệu/m2
      BÁN 424 mét vuông ĐẤT 2 MT VIEW SÔNG ĐUỐNG – HỮU ÁI – ĐÔNG CỨU – BẮC NINHVị trí: Hữu Ái – Giang Sơn – Gia Bình – Bắc Ninh cũ (nay thuộc xã Đông Cứu,...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 20 giờ trước

      Cần bán nhanh đất nền 160 m2 tại Xã Long Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 285 tr

      285 triệu 160 m2 1,79 triệu/m2
      Long Hoà , Dầu TiếngDT : 5x30 ( 100 thổ cư )sổ hồng , đường sỏi đỏ2xxtr0989712110 Hùng
      Xã Long Hòa, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: BÁN ĐẤT NGAY ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC 📍Ví trí ngay Vành Đai, tiềm năng cao, giáp Phạm Văn Đồng thuân tiện di chuyển. -...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 250 m2 tại Đường Cao Bá Quát - Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,98 tr

      0.98 triệu 250 m2 0,01 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay mảnh đất thổ cư cao bá quát chơn thành, TP đồng naivới DT 250m²Giá chỉ 980tr thương lươngvị trí nằm MT đường với 4 làn xe, khu vực...
      Đường Cao Bá Quát, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 250 m2, hướng Nam tại Đường 44B - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      📍 Vị trí: Long Mỹ – Đất Đỏ, BRVTNằm trong khu Green House yên tĩnh, không khí thoáng mát, rất phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đón sóng sát ...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 5 m2 280 triệu/m2
      CHỈ 1.5 tỉ - HÀNG HIẾM "TỰA SƠN HƯỚNG LỘ" TẠI ngã 4 XUÂN MAIô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal; WORD-SPACING:TEXT-TRANSFORM: none;...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán đất 1000 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1000 m2 13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Liên ấp 2–3A, xã Vĩnh Lộc (trước đây là Vĩnh Lộc A), Bình Chánh 📍 Gần đường Đồng Đen, thông các nhánh Nguyễn Thị Sưa, Vĩnh Lộc, Lộc...
      Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 250 m2 tại Thị trấn Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,468 tr

      0.47 triệu 250 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đất thổ cư, sát trung tâm thương mại Plaza chơn thành TP đồng nai(bình phước cũ).với DT 250 mét vuông Sổ sẵn, công chứng...
      Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất 150 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 150 m2 7,27 triệu/m2
      🌟Lô ống MT đường 10m5 gần QL 1A, liên kế Thị Trấn Hương An🌟✅ DT: 150m2✅ Vị trí đẹp, KD tốt, gần chợ, trường học.✅DT lớn xây nhà ở thoáng mát.💸 Giá : 1tỉ...
      Đường ĐH1QS, Xã Quế Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!