Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.811 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: BÁN ĐẤT NGAY ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC 📍Ví trí ngay Vành Đai, tiềm năng cao, giáp Phạm Văn Đồng thuân tiện di chuyển. -...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 250 m2 tại Đường Cao Bá Quát - Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,98 tr

      0.98 triệu 250 m2 0,01 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay mảnh đất thổ cư cao bá quát chơn thành, TP đồng naivới DT 250m²Giá chỉ 980tr thương lươngvị trí nằm MT đường với 4 làn xe, khu vực...
      Đường Cao Bá Quát, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 250 m2, hướng Nam tại Đường 44B - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      📍 Vị trí: Long Mỹ – Đất Đỏ, BRVTNằm trong khu Green House yên tĩnh, không khí thoáng mát, rất phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đón sóng sát ...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 5 m2 280 triệu/m2
      CHỈ 1.5 tỉ - HÀNG HIẾM "TỰA SƠN HƯỚNG LỘ" TẠI ngã 4 XUÂN MAIô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal; WORD-SPACING:TEXT-TRANSFORM: none;...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán đất 1000 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1000 m2 13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Liên ấp 2–3A, xã Vĩnh Lộc (trước đây là Vĩnh Lộc A), Bình Chánh 📍 Gần đường Đồng Đen, thông các nhánh Nguyễn Thị Sưa, Vĩnh Lộc, Lộc...
      Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 250 m2 tại Thị trấn Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,468 tr

      0.47 triệu 250 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đất thổ cư, sát trung tâm thương mại Plaza chơn thành TP đồng nai(bình phước cũ).với DT 250 mét vuông Sổ sẵn, công chứng...
      Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất 150 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 150 m2 7,27 triệu/m2
      🌟Lô ống MT đường 10m5 gần QL 1A, liên kế Thị Trấn Hương An🌟✅ DT: 150m2✅ Vị trí đẹp, KD tốt, gần chợ, trường học.✅DT lớn xây nhà ở thoáng mát.💸 Giá : 1tỉ...
      Đường ĐH1QS, Xã Quế Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 152,1999969482422 m2 tại Thị xã Phú Mỹ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 152,2 m2 9,2 triệu/m2
      Cơ hội đón đầu hạ tầng tại "Sài Gòn mới" của khu vực phía Nam!Chính thức chào bán 30 miếng đất nền vị trí đắc địa nhất tại khu dân cư Tân Hải, TP. Phú...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Tân Hải, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán mảnh đất 280 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 280 m2 2,86 triệu/m2
      Bán đất nền tại Đường Nguyễn Thị Rư, Xã Tân An Hội, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Huyện Củ Chi, Tp Thành phố Hồ Chí Minh cũ, khu vực phát triển mạnh...
      Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 210 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 210 m2 3,58 triệu/m2
      Đất nền đẹp tại Đường Nguyễn Thị Rư, Xã Tân An Hội, Sài Gòn (đc cũ: Huyện Củ Chi, Sài Gòn) với DT 210m², giá chỉ 750 tr VND. pháp lí đầy đủ, bìa đỏ sẵn...
      Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 101 m2 tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 655 tr

      655 triệu 101 m2 6,49 triệu/m2
      anh/chị đang tìm kiếm một quỹ đất "ngon - bổ - rẻ" tại Thống Nhất? Đừng bỏ qua siêu phẩm siêu hiếm này!- VỊ TRÍ KẾT NỐI: Tọa lạc ngay lõi KDC sầm uất xã...
      Xã Gia Kiệm, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 120 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cam Thuận - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 120 m2 42,92 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất góc 2 MT đường Phạm Văn Đồng, P. Cam Thuận, Cam Ranh - DT trên sổ: 5.15x24m ( DT thực tế 7x24m) - Vị trí đẹp, Nằm ngay khu trung tâm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cam Thuận, Thị xã Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay miếng đất 260 m2 tại Xã Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 260 m2 2,7 triệu/m2
      💎 Cơ hội vàng cho NĐT đón đầu hạ tầng & tăng giá mạnh khu hướng Tây Bắc Sài Gòn!📍 Vị trí: Xã Phước Thạnh, Sài Gòn📐 DT tổng: 254,8m²🏡 Đất ở nông...
      Đường 741, Xã Tân Hiệp, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán lô đất 90 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Thị trấn Thứa – khu đô thị Kim ĐàoDT 90 mét vuông – MT 5mLô áp góc – cực kỳ hiếm hàngGiá trị nổi bật:Nằm tại làn 2 khu đô thị –...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 12 giờ trước

      Sở hữu ngay miếng đất 5000 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 490 tr

      490 triệu 5000 m2 0,1 triệu/m2
      500m2 - 490trđc: ấp 5, Thạnh Hoà, Bến Lức, Long An Ngang 10, dài 50Đường trước 6msổ hồng riêng riêngBao lên hồ sơ, phí thuế 
      Đường Ấp 5, Xã Thạnh Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      40m đất Phúc Lợi - MT 5m - 1 nhà ra phố - đủ mọi tiện ích✔️ MT = hậu = 5m✔️ mảnh này cách 1 nhà, tầm 10m là ra oto tránh, trục chính ngõ 201 Phúc Lợi✔️ Cách...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 51 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, HXT, đường số 16 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 51  mét vuông(5x10,5),  khu phân lô, sát bên BV Đa khoa khu...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hòa - Đức Hòa - Long An, giá 21 tr

      21 triệu 90 m2 0,24 triệu/m2
      Còn 1 lô duy nhất, 21tr/ mét vuông, 5x18 (90 mét vuông), vị trí đẹp, sổ sẵn tại Dragon Pearl. Hỗ trợ vay 70 phần trăm- Chỉ còn suất nội bộ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!