Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 5000 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 5000 m2 4,5 triệu/m2
      Đồng đò hiện đang là điểm du lịch rất hot với khách du lịch thích khám phá, yêu thiên nhiên.Hiện em có 5000 m2 đất khai hoang, có 400 m2 đất ở, có giấy tờ...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Trà Cổ - Tân Phú - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ bán, ngộp lắm rồi nên không thỏa thuận nữa, đất ngay thị trấn Tân Phú. Mua giá 1 tỉ 4 thật sự là như vậy, nên giá không còn thỏa thuận nữa DT...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Trà Cổ, Tân Phú, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 150 m2 tại Đường Đinh Viết Cừu - Bình Tâm - Tân An - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất liên kế đã có sổ từng lô mỗi lô 150 mét vuông (5x30m).Ngay sát trung tâm TP Tân An Long An, gần ủy ban nhân dân,...
      Đường Đinh Viết Cừu, Xã Bình Tâm, Tân An, Long An

      Bán gấp đất 96 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 96 m2 15,63 triệu/m2
      Đất Tam Phước - Biên Hòa.Giá: 1,5 tỉ.DT: 5.1 x 18.8.pháp lí: Sổ riêng - Thổ cư 100 phần trăm.Loại hình: Đất.Vị trí: Tam Phước, Biên Hòa.- Đường trước...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 144 m2 tại Nhà Bè, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 144 m2 39 triệu/m2
      Thị trường đang chậm, cơ hội để KH mua đầu tư đất nền Phú Xuân - Vạn Phát Hưng. Em xin cập nhật đến KH vài lô giá siêu mềm nhất để tham khẩu đầu tư:- Dãy...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 250 m2 6,2 triệu/m2
      Lô góc 2 MT khu TĐC Lộc An - Bình Sơn đối diện là cổng KCN Bình Sơn.DT 250m xây dựng thoải mái.Bao công chứng ngay trong ngày giá 1tỷ550Đường nhựa 28m...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất Khu dân cư ven sông Sadeco, 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận 7, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 126 m2 125 triệu/m2
      miếng đất hướng Nam nhìn về Phú Mỹ Hưng.Giá giao dịch thị trường 160tr/m2.Khách kẹt tiền nên gửi bán chỉ 125tr/m2, công chứng sang tên ngay, SHR liền...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 68 m2, mặt tiền 6m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.45 tỷ 68 m2 36 triệu/m2
      Bán Đất Tại Thôn Cát Ngòi Xã Cát Quế H Hoài Đức Thủ đô Hà NộiĐất Mặt Đường Thông Thoáng Trục Làng oto Tránh Nhau KD Tại Nhà , ô góc DT 68,4m : MT 6,1m x...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư ven sông Sadeco, 126 m2, mặt tiền 7m , giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 126 m2 150 triệu/m2
      miếng đất hướng Bắc nhìn về trung tâm thành phố.Giá giao dịch thị trường từ 160tr/m2Khách kẹt tiền nên gửi bán chỉ 150tr/m2, công chứng sang tên ngay,...

      Bán nhanh nền đất 5100 m2, mặt tiền 50m tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 5100 m2 1,18 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Chính chủ chưa qua đầu tư,nằm ngay sát khu Tái Định Cư Đắc Lộc xã Vĩnh Phương Nhà trang. DT 5100m2 , đường rộng 5m,MT đất 50m,cư dân ở...
      Xã Vĩnh Phương, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán Lk 2,3,4,12a, 15, 16, 17,20,21, 24,26,27,28,29.Xây nhà ở kết hợp KD nhà hàng, cà phê, phòng khám đa khoa, văn phòng công ty... Vv.DT: 80 - 205 mét...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Bán đất nền dự án 51 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán miếng đất tại thôn Lương Quy, xã Xuân Nộn, huyện Đông Anh.DT: 51 mét vuông.MT 4,2m.Đường trước đất rộng 3,5m đường thông...
      Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 1900 m2, mặt tiền 17m, hướng Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1900 m2 3,43 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ở Lộc Tân Gần 2 sào, đường oto, sẵn nhà thích hơp nghỉ dưỡng, view tuyệt đẹp. điện, nước đầy đủ.gọi ngay: 0377 327 ***
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 308 m2, mặt tiền 10m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 308 m2 6,27 triệu/m2
      Ngộp nền đất đường Trần Văn Mười, Xuân Thới Thượng, Hóc MônDT 308m2 (10x30)mSHR Xây dựng tự doGiá 1,930 tỉ ( bớt lộc nếu khách thiện chí)Đất vị thế cực đẹp...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Bán đất MT đường Chu Văn An , Cần Đước, Long An Gần chợ, trường học liên cấp Chu Văn An , siêu thị, gần trường anh ngữ quốc tế, trạm y tế,...Đường nhựa oto...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 599 tr

      599 triệu 125 m2 4,8 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 2 lô liên kế giá ngộp KDC đông đúc gần QL.Em cần bán 2 lô liên kế, mua một lô cũng bán thông tin như sau.- Tiện ích xung quanh đầy đủ,...
      Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 97 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 97 m2 70 triệu/m2
      Cần bán 97 mét vuông thôn Phương Trạch - Vĩnh Ngọc - Đông Anh. Đường 6m oto tránh nhau, KD đẹp. Cạnh TP Thông Minh, giá cực rẻ thị trường.- DT:...
      Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 1258 m2 tại Xã Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 1258 m2 2,71 triệu/m2
      Bán nền đất xã Phước Hiệp Củ Chi.DT 1258 mét vuông.Ngang 50 dài 25m.Rất thích hợp mua đầu tư, phân lô.gọi ngay Lâm xem đất gặp chủ thỏa thuận giá.
      Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!