Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất Sala Garden, 48 m2, mặt tiền 45m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      HOA VIÊN NGHĨA TRANG SINH THÁI - SALA GARDEN - HOA VIÊN 5* TRI ÂN ĐẶC BIỆT - TẶNG PHÍ CHĂM SÓC 20 NĂM Đa tín ngưỡng: Phật Giáo, Công Giáo ...Nhiều lựa...
      Dự án Sala Garden, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 77 m2 70 triệu/m2
      miếng đất thuộc khu đấu giá cạnh nhà văn hoá thôn Thọ Am.Bên cạnh là trường học cấp 1 mới hoang thiện và đưa vào sử dụng.Đường trước mặt 2 container tránh...
      Đường Thọ Am, Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 2,25 tỷ

      2.26 tỷ 85 m2 26,5 triệu/m2
      Rẻ nhất hướng Tây Nam Sách.Chỉ 1.4xx tỉ (xx nhỏ xíu ạ, rẻ hơn miếng đất trong làng xa trung tâm) đã có miếng đất Nhìn sang vườn hoa cây xanh vô cùng...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Ket, tiền xoay vốn, cần bán nhanh mảnh đất trong KDC Tân Đô - Hương Sen Garden giá cả thương lượng đc.DT: 5 x 16 = 80 mét vuông đường 11E gần...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường 11E, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 626 m2 tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5800 tỷ

      5800 tỷ 626 m2 9265,18 triệu/m2
      Chinh chủ gữi bán mảnh đất góc 2 MT đường Nguyễn Thị Nê- Vị trí: Góc 2 MT Nguyễn thị Nê ( giáp góc Ngẫ tư Cây Bài- NTN)- thuận tiện mỡ coffee quán ăn hay...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 27000 m2 tại Xã Ia Khươl - Chư Păh - Gia Lai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 27000 m2 0,05 triệu/m2
      Cần bán 2.7ha cao su đẹp tại Chư Păh.DT thực tế là 27000 mét vuông, cao su thu năm thứ 5.Nguồn thu nhập bình quân 30tr/ tháng.Đất thuộc huyện Chư Pah,...
      Xã Ia Khươl, Chư Păh, Gia Lai

      Bán gấp đất nền 136 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 136 m2 13,61 triệu/m2
      Cắt lỗ miếng đất đấu giá xóm 5, Nghi Phú.Dt 135,5 mét vuông rộng 8m.Đường 12m có vỉa hè.Đông Nam.Giá siêu đầu tư 1ty850tr (lỗi đường đâm 1 nữa) liên...
      Xóm 5, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp đất nền 180 m2 tại Xã Phước Hải - Ninh Phước - Ninh Thuận, giá 600 tr

      600 triệu 180 m2 3,34 triệu/m2
      nền thổ cư 3 MT từ tâm phước hải ninh phước ninh thuận.Dt 117mv, dt thực 180mv full thổ cư.Ngan 13m.Dài 17m.Đường trước đất Đường nhựa 8m, quy hoach 18m....
      Xã Phước Hải, Ninh Phước, Ninh Thuận

      Cần bán đất nền dự án 564 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 564 m2 15,43 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Nằm trên MT đường 155 - Cách cầu Rạch Tra chỉ vài bước chân. Sát bên hông công viên Rạch Tra đi vào 50m+ MT đường nhựa oto thông + DT:...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Kẹt tiền KD, cần bán ngay 3 nền đất 80 mét vuông 130 mét vuông 175 mét vuông trong KDC Tân Đô (Hương Sen Garden) SHR giá rẻ.DT:* 5m x...
      Dự án KĐT Hương Sen Garden, Đường Số 9, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      Đất nền sổ sẵn công chứng liền tay.- Với: 175 tr (20 phần trăm).- Nền DT: 77m, 81m, 86m, 95m, 110m, 125m, 230m v.v...Vị trí MT đường Võ Văn Kiệt trung...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1428 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 1428 m2 1,72 triệu/m2
      Nhà đang cần tiền bán ngay miếng đất quy hoạch khu dân cư xã Trung Lập Thượng huyện Củ Chi 32x42 (nở hậu) công nhận 1428.4m2.Cách đường Trung Lập 500m,...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án 93 m2, mặt tiền 5m tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 935 triệu

      935 triệu 93 m2 10,06 triệu/m2
      - Vị trí cư dân xung quanh đông đúc, đa dạng ngành nghề KD phong phú.Vị trí xây dựng ở hoặc xây dựng KD cực tốt.- DT: 65,5 mét vuông (5 * 13m).- Giá:...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      hot nhất thị trường Hiệp Hòa.Mt đường đôi ngay cafe sài thành.Giá 3,2tỉ giờ chốt 2,4tỉ.DT 5x20 SHR cc liền.liên hệ ngay. 0866 699 ***
      Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chủ kẹt nợ cần sang gấp nền đất 80 mét vuông nằm ngay trong lòng KDC An Sương Q. 12.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm - DT : 80 mét vuông (...
      Đường DN4, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 66 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Cần bán lô MT trục 16m thông ra Nguyễn Xiển View hướng về vin 100m cực đẹp giá 3,3 tỉ thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí.Gần chợ, trường cấp 1,2,3, ĐH...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất 19000 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 19000 m2
      Chính chủ cần bán ngay 19.000  mét vuông, tặng ngôi nhà cấp 4.- đc: Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai.- DT: 300  mét vuông, nền thổ cư.- Đường...
      Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 400 m2 tại Đường Đống Đa - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 400 m2 55 triệu/m2
      400m2 Đất xây hotel MT đường nhựa Đống đa view TP.DT đất: 400m2Hướng: hướng Tây Bắc.Thế đất đồi nằm trên cao ôm view TP, cung đường ngay của ngõ TP.Khu...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!