Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 151 m2, mặt tiền 6m , giá tốt

      Thỏa thuận 151 m2
      Tổng hợp các lô giá tốt khu đô thị số 3, 151m2 giá 1ty9Các lô ven trường Đại học Phan Châu Trinh đang lên BV.+ Lô đường Mai Xuân Thưởng: 151m giá chỉ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Xuân - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Mình cần bán gấp lô Bàu Vá.Giá 28tr rẻ nhất khu vực. Không có lô thứ 2.DT 150 mét vuông (6x25).MT đường Bùi Thị Cúc. Đường rộng 13m. View kênh mát...
      Dự án KQH Bàu Vá, Đường Nguyễn Văn Đào, Phường Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 112 m2 tại Xã Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 112 m2 15 triệu/m2
      bất động sản Quang AQ Land.Nhận ký gửi Ngọc Dương.Hiện Quang AQ Land chạy đất khu Ngọc Dương.Sentosa.Lk20 Ngọc Dương giá 1.6x tỉ.Em nhận ký gửi - anh/chị...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 114 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 114 m2 40 triệu/m2
      Bên em chào bán bất động sản đáng đầu tư nhất cuối năm 2023.Trung tâm của TP thuộc tỉnh thu ngân sách cao nhất Việt Nam 2022!Đã có bìa đỏ từng lô sẵn...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 90 m2 12 triệu/m2
      Quỹ hàng đất nền khu đô thị Anh Dũng 6 - Dương Kinh New City giá cực rẻ thị trường, vị trí đẹp:- Lô 90 mét vuông hướng Đông Nam đường to 21m...
      Dự án Dương Kinh New City, Quận Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Bán Đất 100m2 Rẻ Nhất Thị Trường Anh Dũng 5 - Dương Kinh Hp liên hệ:0783 599 ***DT : 100m2 giá: 13tr------------Kết nối giao thông cực kỳ thuận lợi:+ 3 ph...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 81 m2 109,88 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc khu C - Mặt đường Trần Kiên Hot nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông. Ngang 6m.Hướng: Tây...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      - mảnh đất cấp tái định cư vị trí nằm cạnh chợ hoa quả, đường thông to rộng, cạnh nhiều khu dự án mới. pháp lí đảm bảo đầu tư lâu dài đều yên tâm.- cơ sở...
      Đường Kiến Thiết, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 120 m2, mặt tiền 8m tại Thủy Nguyên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Hàng đẹp giá siêu tốt tái định cư Áp Tràn 120 mét vuông siêu đẹp, hướng Nam.MT 8m đường quy hoạch đồng bộ 7 m + vỉa hè cây xanh 3m tổng là 10m, sạch...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Hàng gốc dân chưa qua đầu tư!Tái định cư Áp Tràn - Bắc Sông Cấm, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.LK10 vị trí đẹp không lỗi lầm.DT 60m2.Ngang 4m.Đường 13m.Hướng...

      Cần bán nhanh đất Gò Gai Central Park, 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủy Nguyên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất 175 Gò Gai vuông vức tại khu đô thị Gò Gai - Núi Đèo - Thủy Nguyên - HP.Tây Nam.DT: 100m2, ngang 5m.Vị trí: Bán kính 200m tập...
      Dự án KDC Gò Gai, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Gò Gai Central Park, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 100 m2 31,8 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất 175 Gò Gai vuông vức tại khu đô thị Gò Gai - Núi Đèo - Thuỷ Nguyên - HP.Tây Nam.DT: 100m2, ngang 5m.Vị trí: Bán kính 200m tập...
      Dự án KDC Gò Gai, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 217 m2 tại Phố Lạch Tray - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 217 m2 75,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất 217 mét vuông tại ICC Quán Mau - Lạch Tray, Hải Phòng giá 76 tr/ mét vuông.bìa đỏ chính chủ.- DT 217 mét vuông MT...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất 180 m2 tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 180 m2 15,5 triệu/m2
      Vị trí đẹp đường to, ngay gần trục chính, công viên phía saubìa đỏ lâu dàiCam kết làm việc chính chủĐối diện LG, nằm trong khu có 2.850 ngôi nhà ở xã...
      Dự án Seoul Ecohome, Huyện An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 102 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 102 m2 40,2 triệu/m2
      TĐC Bắc Sông Cấm khu A hàng đẹp không chút lỗi lầm, A9 đường 26m mà chỉ 4,1 tỉ.L/H em: 0866 434 ***.Thời điểm quá hợp lí để đầu tư ạ. Hàng đẹp giá mềm nhất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 81 m2 112,35 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô góc khu C - Mặt đường Trần Kiên đẹp nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông, gồm 2 MT khoảng19m...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất 180 m2 tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 180 m2 15,5 triệu/m2
      Đường 15, 17 m gần trục chính dự án, giá siêu mềm nhất thị trường cho NĐTMua để ở đc tư vấn theo đúng nhu cầu và tiềm năng về vị trí mảnh đấtKĐT đẹp nhất...
      Dự án Seoul Ecohome, Huyện An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Trần Anh Riverside, 135 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 135 m2 14,82 triệu/m2
      DT đất: 10x14m 135m2 góc 2 MT.Nền đã ép cọc sẵn.Quy hoạch thiết kế không quá 3 tầng.Khu nhà tri thức cao. An ninh bảo vệ 24/7.cư dân đông đúc, không gian...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!