Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 95 m2 17,9 triệu/m2
      DT 5x19m full đất ở đô thị(ODT).- Vị trí đắc địa, toạ lạc ở MT đường Nguyễn Tất Thành và Trường Chinh - Việt Trì - Phú Thọ.- Cách trung tâm TP Việt Trì và...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán gấp đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 133 m2 42 triệu/m2
      đc mệnh danh là thiên đường mới của Việt Nam, Phú Yên gây ấn tượng với du khách bởi kỳ quan Gành Đá Đĩa ấn tượng, ẩm thực cơm gà mộc mạc, bãi xép trong lành...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất 243 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 243 m2
      Bán đất Cao Xanh - Hà Khánh B.+ Bán đất KĐT cao xanh Hà Khánh B, Hạ Long, QN.+ Lô B5 ô 19, 243 mét vuông, mt 9m, sđcc, hướng đn, đường rộng 17,5m cả...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Safabay Cẩm Phả là TP vịnh biển bên giao lộ tỉ đô Có gì Hot đầu tư thời điểm này?Tổng quan dự án Safabay Cẩm Phả.Tên dự án: Safabay Cẩm Phả.Vị trí dự án:...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ 3 ngoại giao đẹp nhất khu đô thị Tấn Đức Central Park - Z131 Tấn Đức Phổ Yên - Thái Nguyên - Samsung.Tại Lk10 và Lk11 DT 100m2 giá cắt lỗ.Giá từ...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Đất nền Tấn Đức Central Park - đầu tư ngay - sinh lời liền tay.----------------------------- Nếu bạn đang muốn mua đất xây nhà? Xây shop KD?- Hay bạn đang...

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Tấn Đức Central Park do Công ty TNHH XD&TM Tấn Đức làm CĐT!Vị trí: P. Đồng Tiến, TP. Phổ Yên, mặt đường Nguyễn Thị Minh Khai (Cách khu công nghiệp Samsung...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      P
      Minh Quân - Tấn Đức Central Park Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 116 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 116 m2 16 triệu/m2
      Đất nền Hội An là quỹ đất nền đang làm mưa làm gió trong nhưng tháng vừa qua.Dự án The Mansion Hội An sở hữu vị trí cực kỳ đắc địa nằm ngay 3 trục trước lô...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền

      1.89 tỷ 135 m2 14 triệu/m2
      DT: 135 mét vuông - hướng Tây.Trục đường lớn thẳng cổng vào đối diện công viên.Đầu GĐ 2 - Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm.a/c có nhu cầu xin...
      Dự án Hội An Green Village, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền Flamingo Đại Lải Resort, 570 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 570 m2
      GĐ tôi càn bán nền đất căn biệt thự Flamingo Đại Lải.DT 570m2 bìa đỏ lâu dài.View trực diện hồ rất đẹp.Giá cả thương lương.contact 0915 837 ***không ...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền dự án 168 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 168 m2 16,02 triệu/m2
      B3 - 33 - 09: The Mansion Hội An - đất ở ngôi nhà phố cho cuộc sống an nhiên.* miếng đất có DT 168 mét vuông, giá niêm yết 16,9 tr/ mét vuông...

      Cần bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      ĐẤT NỀN TẤN ĐỨC CENTRAL PARK - ĐẦU TƯ NGAY - SINH LỜI LIỀN TAY -------------- -------------- - Nếu Bạn đang muốn mua đất xây nhà? Xây shop KD?- Hay Bạn...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Castia Palm Quảng Nam (KĐT Ngọc Dương Riverside mở rộng) đc Công ty CP Tập đoàn Đất Quảng phát triển gồm các khu căn hộ cao cấp, căn biệt thự liên kế,...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ở KĐT Cát Tường Phú Hưng, Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước.Nằm gần cổng chính Cát Tường, thích hợp về KD. Trục đường trước mảnh đất đã có 25...
      Dự án Khu đô thị phức hợp - cảnh quan Cát Tường Phú Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 125 m2 14 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Phú Hưng Một điểm sáng trong thị trường BĐS với tiềm năng phát triển vô song!Sở hữu lô đất 5x25m chỉ với 6xx tr, trả góp hàng tháng 4,5...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán gấp đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 tại Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Bán lô E4 hướng phố Ocean Dunes Phố Biển Rạng Đông.DT 140m2 7x20m.Tây Bắc.giá 7 tỉ.L/H 0383 333 *** Mr Lộc.
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền Biên Hòa New City, 130 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 130 m2 20,77 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại lô góc đẹp khu Vĩnh Quý Biên Hòa New City.Mã nền VQ1 - 7 đường 13m liên kế công viên.DT 130m2 (7,5x20m cắt góc).Không lỗi phong...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 9,36 tỷ

      9.36 tỷ 120 m2 78 triệu/m2
      120 mét vuông (ngang 8m x dài 15m) vị trí KD MT đường Số 4 Hà Quang 1 chỉ 78tr/ mét vuông.Hướng Đông.Đường rộng 22m, Vỉa hè 5m.Xung quanh tập...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!