Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,88 tỷ

      8.89 tỷ 120 m2 74 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất đường Bùi Thiện Ngộ(B4 cũ) VCN Phước Hải. Gần sông. Khu đô thi an ninh mát mẻDT 120m2 ngang 6mHướng hướng Tây Bắcgiá 74tr/m2call ...
      Đường B4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 60 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      💥🔥Cần bán ngay mảnh đất, đường C1, VCN Phước Long 1- Giá bán ngay chỉ 3 tỉ. - Vị trí: nằm trong khu VCN Phước Long 1, vài bước chân là tới Công viên,...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Cập nhật những lô giá siêu mềm nhất KĐT An Bình Tân trong tháng 11,chỉ từ 2ty6,gọi ngay:0889 335 *** gặp ThủyĐường T8,80m2 chỉ 2ty6Đường T21,90m2 chỉ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán đất nền An Bình Tân, Nha Trang. Cập nhật 1 Vài giá mềm an cư - đầu tư.- Đường T1 - DT 116 mét vuông giá 36 tr/ mét vuông.- Đường T3 - DT...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 176 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 176 m2 67,05 triệu/m2
      bán gấp lô góc đường số 13 KĐT Hà Quang 2 đối diện TTTM giá chỉ 67tr/m2- Vị trí: Góc 2 MT đường số 13 và 4A, cạnh ngã 4 đường số 4, đối diện là khu đất...
      Đường 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 95 m2 tại Đường 18 - Yên Thanh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Cc cần sang nhượng mảnh đất Hoa Nhàn- Yên Thanh- Uông Bí-Giá cắt lỗ sâu chỉ 1 tỉ1xx-Đường 7m-Vị trí trung tâm gần các tiện íchhotline 0978 939 *** để e...
      Đường 18, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 559 m2 , giá 15,93 tỷ

      15.94 tỷ 559 m2 28,51 triệu/m2
      Siêu Phẩm Lô Góc Hot Nhất Vịnh Bắc Bộ Siêu phẩm có 102 khu đô thị NAM VĨNH YÊNLô góc căn biệt thự VIP GĐ1 đường 33m Đinh Tiên Hoàng Cạnh quán Trâu...
      Dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp đất Emerald Bay Hạ Long, 100 m2 tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Diễn loan trục 42m Lô A5 sát biển thông quảng trường Chỉ 3x/m2Alo em Thuỳ 0978 939 *** làm việc cc
      Dự án Emerald Bay Quảng Ninh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 285 triệu

      285 triệu 0 m2
      Cần bán gấp miếng đất ở tr Thành _ tr Sơn Dt 179,5m ( 110m thổ cư) Đường 16,5m Giá chỉ hơn 1tr/ 1 mét vuông = 285tr Bao sổ hồng ...
      Xã Triệu Thành, Huyện Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4800 tỷ

      4800 tỷ 300 m2 16000 triệu/m2
      Băt đáy TT cùng The Masion Hội An - Với giá chỉ 16tr/m2 sở hữu ngay lô căn biệt thự ngay Phố cổ Hội An- Lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An,...
      Dự án The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất 115 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - Gò Công - Tiền Giang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 115 m2 26,09 triệu/m2
      TICCO còn duy nhất 1 mảnh đất nền dự án Nguyễn Trãi- DT đất: 5m x 23m = 115m2, thổ cư 100 phần trăm- SHR- TT linh hoạt, CK mạnh cho khách mua trả...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Gò Công, Tiền Giang

      Bán gấp đất dự án 96 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Phú Bình - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      Dự án Dankhông River Phú Bình là một dự án mới, triển khai san lấp mặt bằng từ tháng 11/2023 và đang đẩy nhanh tiến độ01] Vị trí thuận lợi: tại trung tâm...
      Thị trấn Hương Sơn, Phú Bình, Thái Nguyên

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 9,36 tỷ

      9.36 tỷ 120 m2 78 triệu/m2
      Duy nhất 1 miếng đất đường số 4 Hà Quang 1 ngang 8m rất đẹpGiá chỉ 78 tr/m²————- Dt: 120 mét vuông ngang 8m- Hướng đông- Khu vực đường số 4 đông đúc,...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 159 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 799 tr

      799 triệu 159 m2 5,03 triệu/m2
      CHỈ 799TR SỞ HỮU NGAY ĐẤT NỀN VIEW VỊNH AN HÒAbìa đỏ TRAO TAY | SÁT SÂN BAY CHU LAI | TIỀM NĂNG SINH LỜI LỚN TT linh hoạt, dễ dàng sở hữu. Tích sản an toàn...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      * miếng đất view sông của gói 5 - KĐT Mỹ Gia - Thái Hưng cần bán- DT : 100m2 ( 5m x 20m)- Đường view sông rộng 27m- Hướng Đông- Lô sạch đẹp, không vướng...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán 2 lô Lk10 dự án Tấn Đức Central Park suất ngoại giao giá siêu mềm nhất thị trường giờ.- DT 100 mét vuông.- MT 10 mét vuông.- Gần y tế và...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp bán nhanh đất Vĩnh Long New Town, 90 m2, mặt tiền 4m tại , giá 650 triệu

      650 triệu 90 m2 7,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất tại dự án Vĩnh Long Newtown.- KDC hiện hữu, đã có nhiều nhà xây dựng.- DT đất 4.5x20 = 90m2.- Hướng TB.- Xây dựng tự do.- Đã có...
      Dự án Vĩnh Long New Town, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Chuyển nhượng lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      B1 - 02 - 3: The Mansion - đất ở căn biệt thự cho cuộc sống thăng hoa.B1 - 02 - 3 The Mansion là một mảnh đất nền liên kế đẳng cấp tại dự án, với vị trí...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!