Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 90 m2 18,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô 10, LK06 dự án KĐT mới Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang | Giá 1,6 tỉ- KD đa ngành nghề, quán nhậu, shop thời trang, karaoke, mini mart, quán...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      cần tiền bán nhanh trước trước tết miếng đất MT đườn nhựa 17mngay vị trí gần trương học Khu Tái định cư Lộc An Bình Sơn là dự án đền bù tái định cư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 115 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 115 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất thuộc dự án KDC Đông Yên, Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh.- Vị trí L10 view công viên Viglacera.- DT: 115m2.- giá 30tr/m2 (không...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán đất nền dự án 130 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 130 m2 14,24 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtChủ đang cần tiền nán lô đất trong khu dân cư Tân đô MT đường số 8 , rông 16 m vỉa hè mỗi bên 4 m Dt 5x 26=130  mét vuông full thổ...
      Đường Số 8, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Bà Rịa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất vị trí đẹp tại dự án Lan Anh 2 - BRVT.Hình ảnh pháp lí theo sổ đầy đủ - công chứng nhanh trong ngày.Mình ở Tp Hồ Chí Minh nên...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nền 100 mét vuông, kí nhanh trong 10 ngày, giá 1.1 tỉ bao thuế.DT: 5x20m, đường trước nhà 12m nhựa xung quanh có nhiều cư dân sinh...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Dự án KĐT số 1 xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang.XUÂN HƯƠNG LAKE SIDE.Nằm cách trung tâm TP Bắc Giang 5 kilomet.Dự án đất nền bìa đỏ từng...
      Xã Xuân Hương, Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 64 m2 16,41 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền nên người thân mình muốn bán giá tốt, ai đang có nhu cầu mua đất đầu tư liên hệ ngay để đi xem và thỏa thuận mua bán nhé. Nhưng...
      Dự án Tân Lân Residence, Huyện Cần Đước, Long An
      T
      Thịnh - Bds Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 125 m2 30,4 triệu/m2
      TRỤC ĐƯỜNG D18 TÁI KHU TÁI ĐỊNH CƯ LỘC AN BÌNH SƠNCẦN TIỀN bán ngay TRỤC CHÍNH 48Mvỉa hè 10m gần vòng xoay chợtrục D18 xuyên tâm Dự Án kết nối DT769a và...

      Bán đất dự án 175 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 175 m2 16,86 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtChủ đang cần tiền nán miếng đất trong khu dân cư Tân đô MT đường số 11D rông 16 m vỉa hè mỗi bên 4 m Dt 20x 27.5 = 175 m2 thổ Giá 2 tỉ 950...
      Đường 11D, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất 105 m2, mặt tiền 20m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 105 m2 17,72 triệu/m2
      - Thích hợp KD buôn bán hoặc cho thuê.- DT 105m thổ cư, điện, nước hoàn thiện, xây dựng đc ngay.- Khu vực trung tâm thị trấn đầy đủ tiện ích: Chợ, trường...
      Đường Hùng Vương, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Sàn bất động sản Hưng Thắng Land bán mảnh đất TĐC sát biển Duy Hải cạnh KĐT nghỉ dưỡng Nam Hội An.DT 150m2.Đường nhựa 7m5 lề 4m.Hướng Đông và hướng ...
      Dự án Hoiana Resort & Golf, Xã Duy Hải, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nền đất mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự khu đô thị mới Vĩnh Hòa (khu lấn biển) Tp Nha Trang chỉ từ 60tr/ mét vuông:+ Lô số 148 khu 10: 295.9 mét vuông góc 2 MT...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 182 m2, mặt tiền 7m tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 182 m2 9,07 triệu/m2
      182m2 trục đường lớn Thoại Ngọc Hầu - Nam Đông Hà.miếng đất gần lô 2 MT thông thoáng.Đường 19.5m - lề 5m - KDC đông nhất khu vực.Cách BV, BigC, khu công ...
      Dự án KĐT Nam Đông Hà, Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán gấp lô đất nền 160 m2 tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      siêu hiếm. Đất vàng đô thị ngay trung tâm thị trấn công chứng sổ liền tay. giá thương lượng. Chỉ cần 390 tr còn lại hỗ trợ dàn trải 12 tháng 0 lãi. VỊ...
      Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 165 m2 8,19 triệu/m2
      Lô Vịnh vị trí đẹp chính chủ mua đầu tư để dành, nay cần tiền bán gấp.Vị trí đẹp, ngay trung tâm Vịnh.- giá 1tỷ3x, giá đến công chứng.- DT lớn 165m2 ngang...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Giỏ hàng chính chủ KĐT số 3 giá mềm cập nhật ngày hôm nay.Các lô ven trường Đại học Phan Châu Trinh đang lên BV.+ Lô C4 đường 10m5 Phan Huy Chú: 137m....
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 270 m2 tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 270 m2 115,56 triệu/m2
      + Bán đất Cột 5,8, Hồng Hải, Hạ Long, QN.+ Lô B8 ô 9, dt 270 mét vuông, MT 15m, hướng ĐB, Sđcc.+ giá 11x tr/ mét vuông, LH Hoàng Hợi: 0965 266...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!