Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 8m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 95 m2 84,22 triệu/m2
      Cần tiền bán đất dân đã có SHR MT đường B7 VCN Phước Hải.DT: 95 mét vuông ngang 8m. Có thêm DT ngoài sổ là 40 mét vuông đc sử dụng tạm.giá: 8...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 7m tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 105 m2 17,05 triệu/m2
      Bán siêu phẩm đường to trục chính khu đô thị Anh Dũng 6:- DT: 105m2- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường trước nhà 25m nằm trên trục chính lớn nhất dự án,...
      Dự án Dương Kinh New City, Quận Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất khu đô thị Gami EcoCharm có sẵn móng nhà 3 tầng bìa đỏ trao tay.-----mở bán miếng đất MT đường 5m5 phía sau là sân...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đất Thanh Lý Ân Phú Hà Huy Tập 20 Lô giá cực tốt thanh lý từ NH giá của quá khứ 2020 Sổ sẵn từng lô sang tên ngay- Giá: 1.75 tỉ - 2.1 tỉ- DT: 5m x 20m- Thổ...
      Dự án KĐT Ân Phú, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 240 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nền đất căn biệt thự khu đô thị Gami EcoCharm có sẵn móng nhà 3 tầng view hồ sinh thái.-----mở bán nền đất căn biệt thự MT đường...

      Cần bán gấp nền đất 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 77 m2 33,77 triệu/m2
      Gia đình có việc cần nên muốn bán lại mảnh đất nền 77 mét vuông nằm tại mặt đường đôi dự án phố chợ, thuộc liên kế, MT 5m sâu 15,5m, hướng Nam,...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất nền 130 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất khu A1 GOLDEN HILL HÒA HIỆP NAM- LIÊN CHIỂU- ĐÀ NẴNG. DT 130m2. 5m2*25mĐường 7m5Hướng hướng Tây Nammiếng đất sạch đẹp, đối...
      Dự án Golden Hills City, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Châu Thành - Kiên Giang, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      SIêu phẩm giới hạn tại vị trí vàng.Hiện nay còn 1 số nền cần bán nhanh ở KĐT Chợ Mới và trung tâm thương mại Minh Lương.Giá chỉ từ 300tr 1 nền.Vay tối...
      Dự án Khu đô thị mới & chợ Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Bán nền đất 106 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Bán Đất 2 MT KĐT an bình tân nha trangDT :106 mét vuông ngang 5,5m Đông Bắc Đường 28 rộng 35m pháp lí : bìa đỏ chủ đầu tư HĐ mua bánGia chỉ 4,3...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 15m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 280 m2 7,5 triệu/m2
      Dự án Hud MT Lê Hồng Phong.pháp lí rỏ ràng sổ sẳn.Đường Lê Hồng Phong đã khởi công.Bán mảnh đất nhà vườn 300m vuông.Ngang 14m dài 20m.Sổ sẵn công chứng...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng vịnh biển trục đường 10m5 bán đang cần tiền bán lỗ hơn 1 tỉ VNĐ/ 1 lô tại vịnh an hòa.Lô gần góc CL67 - trục đường 10m5 đối diện công...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất dự án tại Xã Nghĩa Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Cần bán 2 miếng đất khu dự án Sonaderi Hữu Phước, Xã Suối Nghệ, Huyện Châu Đức, BRVT.Thích hợp cho giới đầu tư mua sinh lợi.Cách trung tâm huyện Châu Đức...
      Dự án KDC Sonadezi Hữu Phước, Đường Số 1, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất 90 m2 tại Đường 18A - Yên Thanh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      lô đất vàng trong làng đầu tư - vị trí đẹp - đón đầu xu hướng tăng trưởng.miếng đất tọa lạc tại KĐT Công Thành - TP Uông Bí - Quảng Ninh.+ lô đất sở hữu...
      Đường 18A, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất dự án 190 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 190 m2 76,32 triệu/m2
      Cần Bán Lô GÓC MT Đường NGUYỄN CƠ THẠCH giao THỦY SƠN 2 Khu Biển Sơn Thuỷ !_________- DT: 190m2 ngang 7.8m DÀI 25M- Đường : 7.5m vỉa hè 4.5m- Hướng :...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 triệu

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước tọa lạc tại Minh Thành Chơn Thành Bình Phước.Là mốt trong những KCN có quy hoạch lớn nhất và phát triển nhanh nhất tới...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Gần chợ, khu hành chánh, trung tâm thuong mại. Cách khu CN Amata 2 kilomet. Đang ngộp bank cần ra hàng gấp, giá không thể tốt hơn.
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất 180 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      Cần bán gấp 1 Cặp Đất MT Đường NGUYỄN ĐÌNH TRẦN Khu Biển Sơn Thuỷ !_________- DT: 180 mét vuông ngang 10m- Đường : 7.5m vỉa hè 4.5m- Hướng :...
      Đường Nguyễn Đình Trân, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 75 m2 tại Đường 18A - Yên Thanh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Còn sót một lô duy nhất KĐT Công Thành đối diện nhà hàng Vàng Vang.KĐT đẳng cấp, nơi đáng sống bậc nhất của Uông Bí.Đường nhựa asphal 7,5m vỉa hè mỗi bên...
      Đường 18A, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!