Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Hòa Phú 28 - Khu E7 Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 Hòa Phú 28 - đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu.DT: 100 m2. Ngang 5m.Tây Bắc.KĐT...
      Dự án Kim Long City, Đường Hoà Phú 28, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường 18A - Yên Thanh - Uông Bí - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Newcity Vincom Uông BíChính chủ cần bán lô hoa hậu trục đường đôi 35m siêu đẹp tại dự án Newcity Uông Bí:+ Vị trí mảnh đất: Nằm trong dự án New City sát...
      Dự án Uông Bí New City, Đường 18A, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      S. O. S chính chủ vỡ nợ cần bán ngay lô đất 120m²(6x20) tại khu đấu giá Đại Cương - Xã Đại Cương - Huyện Kim Bảng - Hà Nam. Đất giáp KCN Đồng Văn 4. Đường...
      Dự án Khu đô thị Đại Cương, Đường Quốc Lộ 38, Xã Đại Cương, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 488 triệu

      488 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.Quy hoạch mới...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất 100 m2, hướng Nam tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      + Thời gian dự kiến ra sổ dự án Mega City 2 tại Nhơn Trạch, vui lòng liên hệ ngay: 0908 457 *** Zalo.+ Dự án Mega City 2 nằm MT 25C (100m) Nguyễn Ái Quốc...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 0 m2
      Vừa nãy trên đoạn đường đi mua kẹo kéo từ văn phòng công ty bất động sản GOLDEN LAND Tầng 8 toà nhà 89A Hồ Đền Lừ sang bên Dự Án Đất Đấu Giá tại Kim Hoa (...
      Đường Quang Minh, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      mảnh đất tiếp giáp đường Hai Bà Trưng và KĐT quảng trường biển Sun Group TP Sầm Sơn.Vị trí mảnh đất đối đít đường Nguyễn Du 30m (đường Nguyễn Du chạy từ...
      Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp đất nền dự án 315 m2, mặt tiền 15m tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 315 m2
      Do nhu cầu không cần sử dụng tôi cần bán 1 lô căn biệt thự HUD 4 Sông Đơ Sầm SƠn.- Vị trí: QL 47, P. Trung Sơn TP Sầm Sơn.- Kết nối giao thông thuận tiện...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Đường Quốc lộ 47, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng đất nền 73 m2 tại Đường Bình Than - Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 73 m2 85,76 triệu/m2
      🌸🌸Bán Lô góc Đồng quán khả Lễ Võ Cường. Vị trí làn 2 đường Bình Than. Đi thẳng ra đường Lê Thái Tổ, gần nút giao hướng Tây Nam hướng đi Aeon Mall chuẩn...
      Đường Bình Than, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất nền 106 m2 tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 106 m2
      chào bán quỹ căn ngoại giao giá siêu mềm nhất dự án Mascity Bắc Giang- Vị trí: mặt đường DT293 rộng 48m, ngay cạnh quảng trường tháp đồng hồ trung tâm ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán đất nền dự án 70 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
      Cắt lỗ, cần bán ngay miếng đất 5x14.Giá mua 1,4 ty nay bán 1,1 tỉ.Đất sổ riêng, mua bán công chứng ngay.NH cho vay 70 phần trăm.Ví trí đất ngay MT...
      Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 90 m2 12 triệu/m2
      • Gửi tới Quý KH dự án đầu tư giá nhất đẹp Bắc Giang •Mời anh em hợp tác 🎉🎉🎉 Dự án KĐT số 1 xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang 🎉🎉🎉👏👏👏 XUÂN...
      Xã Xuân Hương, Lạng Giang, Bắc Giang

      Sở hữu đất dự án mặt tiền 7m, hướng Nam tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay giá rẻ lô 93.8m2 đường N7 hướng Nam sát QL51.DT 5*18.75m.Cuối năm cần bán ngay miếng đất 93.8m, sổ sách sổ riêng thổ cư.- Vị trí giao đường...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường N7, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 83 m2 tại Đường Hùng Vương - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 83 m2
      em bán miếng đất đẹp ở kdt hùng vương83m2ô đất sở hữu 2 mặt đườngsổ hồnghạ tầng đồng bộtiện ích xung quanhcư dân sâm uấthotline 0968 781 *** nhận báo giá...
      Dự án Khu đô thị Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nền đất 270 m2, mặt tiền 13m tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 270 m2 27 triệu/m2
      bán ngay SIÊU PHẨM MT ĐƯỜNG SỐ 1 TRỤC 18M5 VŨ PHƯƠNG VŨ THUỶ DƯƠNGVị trí : MT đường 18m5 P. Thuỷ Dương, trục thông dự án BGI đến TTTP Huế- Trục xương cá...
      Phường Thuỷ Dương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng, giá 680 triệu

      680 triệu 90 m2 7,56 triệu/m2
      Lô duy nhất 90 mét vuông, 5mx18m, giá 680 tr sổ sẵn, xây tự do, sát chợ chiều, cao đẳng Bình PhướcGọi 0906 443 ***
      Thăng Long Central City, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 129 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,84 tỷ

      14.84 tỷ 129 m2 115 triệu/m2
      * bán ngay đất dự án Phú Nhuận 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức vị trí đẹp giá quá rẻ.- DT: 7m x 18.5m.- Đường: 12m thông song song đường 40m Trương...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 99 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:1. 99 mét vuông Hướng Bắc đường 20m 56tr/ mét vuông gấp!2. 84 mét vuông Hướng Nam Đường 20m 58,3tr/ mét vuông.3....
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!