Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.872 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 52 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 370 tr

      370 triệu 52 m2 7,12 triệu/m2
      ĐỪNG TÌM ĐẤT GIÁ RẺ NỮA – HÃY TÌM ĐẤT TẠO RA TIỀNNếu bạn đang:✔ Có 300–500 tr chưa biết đầu tư gì✔ Muốn mua đất nhưng phải có dòng tiền✔ Sợ mua xong “để đó”...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.96 tỷ 90 m2 21,7 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp giáp ranh Bình Chánh, gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 715 m2 tại Thị trấn Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 715 m2 3,22 triệu/m2
      KDT Đồng Cửa 2- Lục Nam- Bắc NinhSẵn SHR sang tên cho KHEm sẵn nhiều vị trí siêu đẹp và tiềm năng cho KH đầu tưĐảm bảo đầu tư là thắnggọi ngay 0972.100.526
      Thị trấn Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Cần bán gấp nền đất 4,8520002365112305 m2 tại Xã Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 4,86 m2
      Trục Liên Khương – Prenn (kết nối sân bay & TP. Đà Lạt)Cách trung tâm Đà Lạt 20kmCách trung tâm Đức Trọng 10kmCó đường hẻm kết nối ra QL – oto & xe...
      Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu đất dự án 90 m2, hướng Nam tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      DRAGON EDEN – ĐIỂM NÓNG ĐÔ THỊ VỆ TINH Ở PHÍA TÂY TpHCMPhía Tây TP.HCM đang bước vào GĐ bứt tốc hạ tầng rõ rệt:• Vành Đai 3 – Vành Đai 4 mở ra mạng lưới kết...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất 262,5 m2 tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 262,5 m2 10,67 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hùng Vương – khu Thung Lũng Đèn, Đà Lạt✨ Khu đất cao ráo, view thoáng – ngắm trọn thung lũng cực đẹp, săn mây & chill mỗi ngày🚗 Gần trung...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Bắc tại Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 0,000111 tr

      0.01 triệu 81 m2 0,01 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP LỤC NAM- #ĐỒNG_CỬA2– Đón khách bằng sự chu đáo 😀– Tư vấn bằng cái tâm ❤️– Đồng hành bằng uy tín🏅👉 Dự án Đồng Cửa 2, Lục Nam👉 Đã có sổ sang ...
      Đường Đồng Cửa, Phường Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Tỉnh Bắc Giang

      Sở hữu ngay đất 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,8 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lô đất dự án Ora Park từ 600 trv TT trong vòng 9 tháng tại khu vực gần vin Hóc Môn, vị trí sát Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất 52 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 370 tr

      370 triệu 52 m2 7,12 triệu/m2
      HÀNG HIẾM TẦM GIÁ DƯỚI 500TR – TRUNG TÂM BA HÀNG ĐỒI – LẠC THUỶBạn đang tìm:✔ Đất giá rẻ nhưng phải có sổ – pháp lí rõ ràng✔ Mua để ở hoặc đầu tư đều an...

      Cần bán nền đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vân Canh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP – giá mềm 🔥DT: 150 mét vuông – thổ cư 100%, xây dựng tự doMT đường 16m rộng rãi, thông thoángVị trí gần chợ – trường học –...
      Thị trấn Vân Canh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất 4890 m2 tại Đường 20 - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 4890 m2 3,07 triệu/m2
      Ok, mình ghép cho bạn 1 bài hoàn chỉnh kiểu “hot – kéo khách – dễ chốt” 👇🔥 “15 tỉ – MUA LUÔN HOMESTAY + SỞ HỮU DÒNG SUỐI RIÊNG?!”Không phải đất nền bình...
      Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Bạn đang tìm một nền đất vừa ở đc ngay vừa đón sóng tăng giá mạnh tại Hòa Lạc? Đây là sp cực kỳ đáng để đi xem trực tiếp!Thông tin chi tiết:DT: 125m²MT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,89 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí gần sát Tp Sài Gòn, thuận tiện di chuyển nhanh về Bình Chánh –...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1 m2 tại Xã Giai Phạm - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 60 triệu

      60 triệu 1 m2 60 triệu/m2
      Bán 124m² đất giãn dân Giai Phạm, mặt đường TL381, Cạnh khu công nghiệp Phố Nối A, 1 mặt đường 1 mặt view sông- đc: thôn Yên Phú – xã Nguyễn Văn Linh -...
      Đường Tỉnh Lộ 381, Xã Giai Phạm, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!