Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Hàng hiếm! Cần bán 4 lô liên kế đường Số 4 (Thích Quảng Đức) khu đô thị VCN Phước Hải vị trí góc 2 MT siêu đẹp!DT tổng 4 lô là 442,5 m2 bám đường hơn...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc ngã 4 đường thông Mỹ Gia Gói 5 chỉ 34,5tr/ mét vuông 177,5 mét vuông (9.5 x 20m) vát góc.-Đông Nam.Ngay ngã 4 2 đường thông rộng.giá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 114 m2 12,5 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất thuộc dự án đẹp nhất tỉnh Phú Thọ.- Vị trí tựa sơn hạ thủy sát phố vàng Thanh Sơn.- sổ hồng sẵn sàng sang tên.- Hạ tầng kỹ thuật đã...
      Dự án Thanh Sơn Riverside, Phố Vàng, Xã Sơn Hùng, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Bán gấp lô đất nền 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 159 m2 10,07 triệu/m2
      - Đón sóng đầu tư cuối năm với bất động sản gần biển.- Vị trí: MT đường gần biển Võ Chí Công, nằm trong KKTM Chu Lai.- Vị trí chào bán: Trục đường...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 130 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 130 m2 11,5 triệu/m2
      CHỈ 1,5 tỉ SỞ HỮU NGAY ĐẤT NỀN VỊNH BIỂN - VỊNH AN HÒA CITYbìa đỏ TRAO TAY | NGAY CỔNG SÂN BAY CHU LAI | TÂM ĐIỂM KHU KINH TẾ MỞ CHU LAI.- khu đô thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phú Thọ - Phú Thọ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền tại trung tâm TP mới trong tương lai Âu Cơ Park City. pháp lí minh bạch, rõ ràng, sổ riêng từng lô. Tiềm năng tăng giá cực lớn khi TX...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Sở hữu ngay đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Với vốn ban đầu chỉ với 635 tr ( 40 phần trăm ) sở hữu ngay đất nên tại khu đô thị biển Vịnh An Hoà City...chào bán block căn hộ ĐỐI DIỆN KDC...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 159 m2 8,81 triệu/m2
      Duy Nhất 1 Lô! Vị trí trung tâm KD sầm uất - Khu dân trí cao - DT 159 mét vuông Chỉ 1TỷXx (X cấp 1). call ngay 0795 669 ***- Nằm sát tuyến phố KD sầm...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      - Nằm trên trục thông ra Vịnh, đối diện trường THPT.- Khu toàn bộ điện âm, hạ tầng hoàn thiện.- Chỉ 1 lô duy nhất. Khu vực cư dân đông đúc - View Vịnh...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 114 m2 12,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN miếng đất THUỘC DỰ ÁN ĐẸP NHẤT TỈNH PHÚ THỌ.-VỊ TRÍ TỰA SƠN HẠ THỦY SÁT PHỐ VÀNG THANH SƠN. - SHR SẴN SÀNG SANG TÊN. - HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÃ...
      Thanh Sơn Riverside, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Bán nhanh nền đất 165 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      KĐT biển Vịnh An Hoà City sở hữu 3.5 kilomet mặt biển và phố đi bộ rộng 20m.- Nằm trên tuyết đường biển Võ Chí Công DT 129.- Hạ tầng hoàn thiện, đã có...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 160 m2 10 triệu/m2
      bán nhanh 1 lô đối diện căn biệt thự mặt vịnh - đường nhựa 20m5 - 10tr/m2 contact: 0795 669 ***- Vị trí trung tâm đối diện trường cấp 3, căn biệt thự...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 159 m2 11,33 triệu/m2
      chào bán vị trí trung tâm, đẹp nhất Vịnh An Hòa. LH: 0782 140 *** Ms Ngân.- Đường 10m5 - 159 mét vuông.- Đối diện trường Trung học phổ thông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền liên kế đường 25,5m nằm sát Vịnh. contact: 0782 140 *** Ngân.DT: 159 mét vuông ngang 6m.Sát trường học cấp 3, chợ, UB & KDC...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 4 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 4 m2
      - Mua sau này KD, ở hoặc đầu tư đều phù hợp. liên hệ ngay: 0782 140 *** Ms Ngân- Cam kết giá thấp nhất tại khu Vịnh An Hoà.- Cần tiền cắt lỗ sâu bán ngay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 160 m2 9,94 triệu/m2
      KĐT biển Vịnh An Hoà City sở hữu 3.5 kilomet mặt biển và phố đi bộ rộng 20m.- Nằm trên tuyết đường biển Võ Chí Công.- Hạ tầng hoạn thiện, đã có dân cư...

      Cần bán đất nền 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 159 m2 8,18 triệu/m2
      Cần tiền cắt lỗ sâu bán ngay lô đẹp gần cầu đỏ và khu căn biệt thự Nhật Bản Vịnh An Hoà City. LH: 0782 140 *** Ms Ngân- Mua sau này KD, ở hoặc đầu tư đều...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!