Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      + Chính chủ tôi cần bán miếng đất liên kế nhìn căn hộ KD ngày đêm .+ DT 85 _100 mét vuông giá hiện tại đang mong muốn hơn 6 tỉ chút . + Đường trước...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đường 25m giá siêu rẻ, không bốt điện, không hố ga, đẹp long lanh, KD tốt.Vị trí: B1.1lk9 - 22.DT: 100 mét vuông.Đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 300 m2 17 triệu/m2
      CĐT dự án KĐT Thiên Mã ra hàng mảnh đất căn biệt thự cắt lỗ 600 tr thu hồi vốn cuối năm.DT lô căn biệt thự 300m2.MT 15m.mảnh đất nằm ngay trung tâm dự...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      - Khu vực tiện ích ngập tràn, an sinh xã hội đỉnh cao KD vp, hiệu thuốc, nails hoặc online cực hợp lý.- khu đô thị có công viên, khu vui chơi giải trí,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất dự án 100 m2 tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chuyên nhận mua bán, ký gửi, tư vấn đất nền Cienco5, Mê Linh, TP Hà Nội. Để phục vụ nhu cầu sử dụng, đầu tư đất nền khu vực Tiền Phong, Mê Linh chúng tôi...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      - E tên Bình chính chủ cần bán lô đất Lô 5LK10 gần 90m đã có bìa đỏ xịn.- Giá thu về 25 tr/ mét vuông.- Vị trí nền đất: Cách Yên Nghĩa 20...
      Dự án KĐT The Spring Town Xuân Mai, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán đất nền 80 m2 tại Đường Láng Hòa Lạc - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      * Các mảnh đất dịch vụ có các loại DT khác nhau:- Các lô mặt đường lớn (đường 50m): DT 60 mét vuông, 70 mét vuông, 80 mét vuông,...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 198 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,86 tỷ

      13.86 tỷ 198 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền căn biệt thự đường lớn rộng 24 mét, khu căn biệt thự Cát Lái.Vị trí đắc địa, phù hợp KD tất cả các ngành nghề.- DT: 10x20m.- MT đường 24...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 25m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Bán đất nền Huy Hoàng, MT đường 25m Tạ Hiện. Vị trí đẹp, ngay khu trung tâm hành chính ủy ban nhân dân TP Thủ Đức (Q. 2 cũ) DT 8x20m giá 300tr/m2DT...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 2 m2 tại Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 470 triệu

      470 triệu 2 m2 235 triệu/m2
      Bán Đất MT Đường Mai Chí thọ Q2 cũ TP Thủ ĐứcDT : 2450m2 ( ngang 35m x dài 79m), full thổ cưĐường rộng 100m và 30m, đường Mai Chí Thọ là đoạn đường đẹp nhất...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 30 nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.- Gần trường cấp 1 Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất KDC Gia Long Riverside X. Phước Kiển H. Nhà Bè.- DT đa dạng: 5x16m, 5x20m,...- Tiện ích: Kế Bên Phú Mỹ Hưng, gần trường quốc tế - trường học cấp...

      Sở hữu ngay đất 133 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 133 m2 180 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán mảnh đất dự án Phú Nhuận 1. TML. Q. 2. bìa đỏ cá nhân.1 - MT đường Nguyễn Văn Kỉnh rộng 20m, vị trí đối diện công viên hồ sinh thái....
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 110 m2 140 triệu/m2
      Bán đất dự áN Huy Hoàng trung tâm TP thủ đức.- DT 5x22m.- Đường 12m.- Khu đã XD ở đông, ngay trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, giao thông thuận tiện.Thích...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường 19 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT đường 19 An Phú An Khánh Tp Thủ Đức.1. Đất MT Đường 19 P. An Phú Q. 2.2. DT: 5x20m.3. Kết cấu: Đất.5. pháp lí: sổ hồng riêng chính...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất nền nóng từng giây khu dân cư Thanh Nhựt, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, TPTP.HCM.Giá gốc 1,3 tỉ đến 1,9 tỉ. sổ hồng riêng, cư dân đông. Chỉ cần TT...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 100 m2 109 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất KDC Sadeco Phước Kiển, Nhà Bè.5x20m đường 22m giá 10,9 tỉ (thỏa thuận) sổ.5x20m đường 16m giá 9 tỉ 650 tr (sổ).hotline: 0934,114,122 xem...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 65 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Chủ ngộp gửi bán lô C dt 65m2 giá 2,65 tỉ.Việt Nhân Villa Nguyễn Xiển hàng xóm vin Grand Part.Giá ngộp.Chỉ 2,65 tỉ.L/H 0961 351 *** Vân Anh nhà đất Q9.
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!