Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 114 m2 tại Phường Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 114 m2 24,57 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất khu dân cư Baria Residence đường Hùng Vương, P. Long Tâm, TP. Bà Rịa. DT: 114m2 ( 6x19)* Vị trí đắc địa: Giáp 4 MT chính...
      Phường Long Tâm, Thành phố Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất 145 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 890 triệu

      890 triệu 145 m2 6,14 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần ra gấp mảnh đất 7x20,75m.Lúc mua 2,3tỉ.Chấp nhận cắt lỗ còn 890tr.Đường nhựa 13m.Hệ thống điện âm.Công viên, hồ bơi cảnh quan đã làm...
      Dự án The Fusion (KĐT Lan Anh 7), Đường Quốc lộ 56, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 90 m2 16 triệu/m2
      Dự án nằm trên đường Tỉnh Lộ 284 xã đức giang - huyện yên dũng - bắc giang - đường liên thông các xã trong huyện, giúp cho việc giao thông, KD hàng hóa...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Huyện Yên Dũng, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền 280 m2, mặt tiền 14m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 280 m2
      Bán cặp E3 hướng biển dự án Ocean Dunes - Phan thiết.- DT: 280m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Gần ngã 4 đường xuống biển, thích hợp KD hotel nghĩ dưỡng.giá ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nền đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 99 m2 48,49 triệu/m2
      Bán Nền Đường D10 khu dân cư Hồng Loan, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TPCT.- DT: 5,5 x 18 = 99m2.- pháp lý: ODT.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Lộ giới: 30m.-...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án 158 m2, hướng Tây - Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 7,11 tỷ

      7.11 tỷ 158 m2 45 triệu/m2
      Cần ra nhanh nền ODV nền góc trục đường N4.Đã có sổ.DT: 158m2.Giá 45tr/m2 (giá đc thỏa thuận).Đường 18m.Vị trí rất đẹp nằm ngay con đường xuống quảng...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định
      D
      Nguyễn Thị Bích Diễm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 140 m2 107,15 triệu/m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dune Phan Thiết.- DT 140 mét vuông (7*20m).- E1 MT biển, đối diện công viên biển.- Đối diện đường xuống biển.- Xây dựng cao...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      - khu dân cư chuẩn Nhật Park House.- Vị trí đắc địa: MT Nguyễn Văn Linh, TX Chơn Thành, tỉnh Bình Phước.- Giao thoa các tuyến đường lớn: QL13 và QL14.-...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Thông tin cơ bản dự án: Nhơn Hội New City.Cam kết tin thật 100 phần trăm không đăng ảo.giá cực rẻ dự án vì làm việc chính chủ.Cần tiền bán nhanh...

      Cần bán đất 7 m2 tại Xã Ea Nuôl - Buôn Đôn - Đắk Lắk, giá 35 triệu

      35 triệu 7 m2 5 triệu/m2
      Công viên nghĩa trang vĩnh hằng - Phúc Gia An Viên thân gửi anh chị thông tin dự án - công viên nghĩa trang vĩnh hằng - Phúc Gia An Viên.CĐT: Hoàng Phát...
      Thôn Hòa Nam 2, Xã Ea Nuôl, Buôn Đôn, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất 182 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - An Lạc - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 182 m2 6,87 triệu/m2
      Buôn Hồ Palama nằm ngay trung tâm TX Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk.Đất ở đô thị 100 phần trăm.pháp lí đã có bìa đỏ, hạ tầng hoàn thiện. cư dân xung quanh...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 180 m2, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 180 m2 16,67 triệu/m2
      Em Thắm chuyên nhận ký gửi đất nền khu dân cư D2D Lộc An - Long Thành - Đồng Nai.Giá cả hợp lý, cam kết không kê giá.LH: 0902 676 ***Zalo).=======2 lô...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường D4, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 120 m2 10,5 triệu/m2
      - DT 6x20m = 120 mét vuông, đường trước đất 16m, đường thông thoáng.- sổ hồng từng nền.- Trục đường thông suốt kết nối đường Huỳnh Thúc Kháng đi khu ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 242 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,24 tỷ

      4.24 tỷ 242 m2 17,5 triệu/m2
      Bán lô góc song lập 2 mặt đường 26m & 16m, DT 242m2 đường 26m đẹp nhất nhóm 4, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư, KD, tiềm năng sinh lời cao.SL3...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.call ngay tư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      KCN đồng Văn 4, quy mô DT to nhất ở Hà Nam: khu đô thị Đại Cương, Đấu Giá, Hano park 1 và hano park 2.- Hạ tầng hiện đại, chất lượng.- Tiềm năng phát...
      Dự án KCN Đồng Văn IV, Xã Nhật Tân, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán nhanh đất dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 690 triệu

      690 triệu 81 m2 8,52 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.----------------------------------------------* Vị trí: Trung tâm hành chính tỉnh Hậu Giang.+ Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền 97 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 97 m2
      Sở hữu ngay mảnh đất tại khu đô thị mới Long Thọ Nhơn Trạch Đồng Nai.DT: 97 mét vuông.Đường 12m, nhựa đã có vĩa hè.Nằm trong quy hoạch chung khu ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường N25, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!