Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Nằm trên 2 MT P. Long Thới, Nhơn Đức - GS Metro City, cách trường Quốc Tế Mỹ AIS ~ 800m.- Dự án cách KĐT GS Metro City chỉ 500m.- Về KĐT Phú Mỹ Hưng theo...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần tiền bán nhanh KDC Conic Phong Phú 13B, Bình Chánh.- Cách Nguyễn Văn Linh 300m.- KDC biệt lập rộng hơn 30ha gồm cụm căn biệt thự - căn nhà phố -...
      Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền căn nhà phố khu dân cư Cotec Phú Xuân Nhà Bè, DT 80 mét vuông, đường 12m, gần công viên, ngay gần đường vào căn hộ chung...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Thanh lý 10 nền vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 7. Cách Vivo City chỉ 500m.------------------- pháp lí: SHR từng nền đc xây dựng tự do, NH hỗ trợ lên đến...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 80 m2 91,13 triệu/m2
      Thanh lý 25 nền khu dân cư Ven Sông, P. Tân Phong, Q. 7. Đối diện ĐH RMIT.- cư dân bao phủ đông đúc, dân trí cao, an ninh 24/7.- Vị trí thuận tiền kết...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      KDC Hưng Phú nằm ngay trục đường Liên P., Phước Long B, TP Thủ Đức.KDC văn minh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát, tiện ích đầy đủ.- Lô 90m2 giá cả thỏa ...
      Dự án Hưng Phú 1, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      chào bán 20 nền khu dân cư Cotec Phú Xuân Nhà Bè, đường 16m.* Vị trí sát bên trung tâm huyện Nhà Bè, quy hoạch đồng bộ.* Thời điểm để sở hữu trước khi...

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 12m, hướng Nam tại Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      * Đặc điểm BDS:Khu đất thuộc vị trí trung tâm khu Him Lam, khu đất hướng Nam, DT rộng đến 237.5m2.Thích hợp KH đang tìm đất đầu tư XD KD.Mức cho thuê mặt...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường 14, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 300 m2 58 triệu/m2
      Bán đất dự án Khang Điền - Gia Hòa, gần trường học, xung quanh nhiều tiện ích, cư dân xây dựng đông, có bảo vệ 24/7.- Đất căn biệt thự DT (12x25)m.- Giá:...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay nền căn nhà phố sổ cá nhân khu dân cư Phú Xuân Cảng Hồ Chí Minh, MT đường số 7, lộ giới 20m, DT 6x22.4m, 134.4m2, Tây Bắc, MT đường...
      Dự án Phú Xuân Cảng Sài Gòn, Đường Số 7, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Đúng pháp lí = sẽ giúp bạn tránh mất tiền.Đúng vị trí = sẽ giúp bất động sản tăng đều theo thời gian.Đúng thời điểm = bạn sẽ mua/ bán bất động sản giá ...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 220 m2 tại Đường Bình Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 220 m2 26,37 triệu/m2
      Cần bán nền đất chính chủ gửi giáp sông khu Vĩnh Phú 1 giáp ranh thủ đức.DT 10x22.sổ hồng.giá 5 tỉ 8 thỏa thuận.
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chủ ngộp, cần ra nhanh lô 80m2 chỉ trả trước 400tr (thuế phí bên nào, bên đó chịu).- Full thổ cư, ở TX Bến Cát, gần khu công nghiệp VSIP 2, khu công ...