Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      KĐT Ân Phú - Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk.- Vị trí: đường Hà Huy Tập, P. Tân An, TP. Buôn Ma Thuột.- Một trong những dự án trọng điểm vùng hướng Đông Bắc BMT,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán lô đất nền 2 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 130 triệu

      130 triệu 2 m2 65 triệu/m2
      nền đất siêu đẹp góc trục chính khu dân cư Nam Long Cần Thơ.* Vị trí đất 2 MT góc đường Vũ Đình Liệu & đường số 5 gần đường Võ Nguyên Giáp.- Rất phù hợp...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Vũ Đình Liệu, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ nền Biên Hòa New City sát sông bán lỗ 1,550 tỉ cho khách mua đầu khu Khang Thịnh:- Mã nền: KT3 - 03 - 34 DT 5x20. giá 1,550 tỉ, có thỏa ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất hướng Đông tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 92 tr

      92 triệu 0 m2
      Hoa viên Sala Garden - Long Thành Đồng Nai.Với DT 50ha (500x1000m) thế đất vuông vắn, đây hiện là nghĩa trang Cao Cấp, Chỉnh Chu và Tận Tâm nhất khu vực...
      Dự án Sala Garden, Đường Hiền Hòa, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi đang vỡ nợ cần chuyển nhượng cắt lỗ gấp mảnh đất nền tại dự án Century City của Kim Oanh để cần tiền trả nợ.- DT 100 mét vuông.- Thổ cư...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 8m, hướng Tây tại Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán rẻ miếng đất D2D Lộc An. Sát bên tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Cách sân bay Long Thành chỉ 2 kilomet. Hạ tầng chuẩn (hình...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 85 m2 26 triệu/m2
      Bảng hàng độc quyền VP bất động sản Lê Thông.khu đô thị phía hướng Tây Nam Sách - Hải Dương.Lê Thông: 0903 545 ***.Đ/C: LK21.34&35 khu đô thị hướng ...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chí Linh - Hải Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      KDC Hồ Mật Sơn - Một trong những khu VIP của giới nhà giàu TP Chí Linh.- Tiện ích nội khu, ngoại khu đầy đủ: Hồ điều hòa, trường học, nhà hàng,...- Hạ tầng...
      Dự án KDC Hồ Mật Sơn, Đường Quốc lộ 18, Phường Sao Đỏ, Chí Linh, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      - Chủ cần ra nhanh mảnh đất đẹp tại khu đô thị Mega City2 Nhơn Trạch- MT đường 25C lộ giới 100m,kết nối trực tiếp sân bay Long Thành- Cạnh bên cụm khu ...
      Dự án Khu đô thị Mega City 2, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán lô góc 131,7 m2 Riverview Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình.- DT: 131,7 m2, LK - 03.- đc: Riverview Lương Sơn, huyện Lương Sơn, Hòa bình.* Điểm nổi bật...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2 tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 112 m2
      Nhận ký gửi, mua - bán, tư vấn, đất nền KĐT Long Thọ - Phước An (huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai) do Tập đoàn HUD và Tổng công ty xây dựng TP Hà Nội làm CĐT,...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 666 m2, mặt tiền 38m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,32 tỷ

      10.33 tỷ 666 m2 15,5 triệu/m2
      khu đô thị Ven Sông Tắc TP Nha Trang.Lô cặp căn biệt thự góc 2 MT DT 666m2 ngang 38m.Đường nhựa rộng 14m.Giá bán ngay chỉ 15.5tr/m2.Cách sông chỉ 50m,...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 200 m2 27 triệu/m2
      Lô 200 mét vuông(10x20) đối diện công viên hướng Nam Mỹ Gia gói 2 chỉ 27tr/ mét vuông.Lô sạch đẹp (không hố ga, tủ điện, không bị lỗi phong...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô căn biệt thự 216,5m2 ngang 11,5m MT đường thông 27m chỉ 31tr/m2 khu đô thị Mỹ Gia An Khánh Gói 7 Nha Trang.Đông Bắc.Vị trí đường thông rộng 27m vỉa...

      Sở hữu đất 216 m2 tại Đường An Viên - Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 17,06 tỷ

      17.07 tỷ 216 m2 79 triệu/m2
      Cách bãi tắm chỉ ~ hơn 100 mét.- DT 216m2 (12x18).- Hướng Bắc.- Đường rộng 21 m.- Giá 79 tr /m2.liên lạc: 0783 289 *** Quyên.
      Dự án KĐT biển An Viên, Đường An Viên, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 130 m2 27 triệu/m2
      Lô 130 mét vuông(6.5m x 20m) kề góc ngã 4 đường thông lớn 27m chỉ 27tr/ mét vuông.Thuộc tòa căn hộ LK511 khu đô thị Mỹ Gia Thái Hưng Gói 5...

      Cần bán ngay đất dự án 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Đại Đồng - Văn Lâm - Hưng Yên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liền nhau view công viên tại dự án Hồng Hải - Văn Lâm.DT: 120m2/1 lô.Hướng: hướng Đông Bắc tài lộc.Đường trước mặt 12m, view công viên.pháp ...
      Dự án Liền kề Hồng Hải - Văn Lâm, Xã Đại Đồng, Văn Lâm, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất 150 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Mỹ Gia nhà phố thương mại shophouse 150m (7,5x20) đường 27m vỉa hè rộng 6m giá rất rất rẻ chỉ 32tr/m.+ DT: 150 mét vuông,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!