Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất dự án 100 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 100 m2 28,9 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Nguyễn Văn Linh , P7 , Q8DT: 100m.pháp lí: Sổ sẵn, TT 95 phần trăm sang tên công chứng ngay trong ngày.hạ tầng giao thông hoàn...
      Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      miếng đất không thể bỏ lỡ vị trí đất để KD hoặc xây nhà ở đẹp tuyệt như khu dân cư An Sương.Duy nhất 10 lô độc nhất vô nhị - nằm trong quỹ đất 66ha 3000...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 112 m2 tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 112 m2
      miếng đất nằm trong KDC sầm uất của Q. 12, TP.HCM.DT: 7x16m. Thổ cư 100 phần trăm. bìa đỏ.Giá gặp trực tiếp chủ thoả thuận.liên hệ: 0989 310 *** để...
      Dự án Hiệp Thành City, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 80 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Bán vài miếng đất đẹp khu vực dự án tái định cư Nam Rạch Chiếc P. An Phú Q2 TP Thủ Đức.DT mỗi lô 80m2 5mx16m và 84m2 7mx12m giá bán ngay 7,9 tỉ. 8 tỉ. 8,1...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      bán gấp 1 mảnh đất thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin P. Phú Hữu, Q. 9 (TP thủ Đức).- Lô 1: Dt 5x20m = 100m2, đường 12m, Tây Bắc, đối diện công viên trường...
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận sổ hồng riêng khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80 mét vuông, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài,...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 80 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Ưu đãi 10 suất nội bộ giá rẻ chỉ từ 799tr tr sở hữu ngay 80 mét vuông đất TP.HCM.Vị trí: Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12, HCM.- Gần trường Trung ...
      Dự án Thiên An Thịnh Riverside, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      NH thanh lí 8 lô dự án Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, Q. 9.Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 9.Tổng thể dự án:- (Tùy vào khung DT).-...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Ngay MT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức, TP. Sài Gòn.Tiện ích vượt bậc, khu công viên giải trí Ocean World, TTTM, 10 trường học, 5 công viên...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      * Chủ vỡ nợ không đủ tiền trả NH nên đẩy gấp nền đất khu dân cư Bình Điền ngay đường Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8.* Nằm ngay ngã 3 giao Quảng Trọng Linh...
      Dự án KDC Chợ Bình Điền, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2 tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, HCM.- DT 60 - 65 - 100m2, SHR từng nền.- giá cả thỏa thuận/nền.- Gần căn hộ Sunview Town, di chuyển thuận lợi...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,14 tỷ

      13.14 tỷ 90 m2 146 triệu/m2
      bán gấp miếng đất nền dự án Phú Nhuận 4, khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.DT 5x18m = 90 mét vuông.MT đường nhựa lộ giới 12m, chạy thẳng đến sông...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      - Vị trí: MT Dương Đình Hội nằm liên kế khu Gia Hoà.+ cơ sở giao thông hoàn chỉnh: Đường nhựa với các trục đường lớn 60m và đường nội bộ 16m, 21m.+ Nằm...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Đường ĐT 742 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay mảnh đất KDC Tân Uyên.MT đường 10m, vỉa hè.DT 100 mét vuông, thổ cư 100 mét vuông, đã có GPXD.liên hệ ngay Ly đi coi đất.
      Dự án KĐT Newtown 9, Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán đất đường số 12 KDC Hiệp Thành 3 có số hồng.DT 5x20.Giá 4,5 tỉ.Tặng luôn móng xây nhà 1 trệt 2 lầu làm sẳn.liên lạc 0901 089 ***
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Vĩnh Phú 41 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường Vĩnh Phú 41 với lộ giới 12m ô tô di chuyển dễ dàng.DT: 100m²(5x20m).pháp lí: Sổ riêng.* Tiện ích xung quanh dự án:- Trung tâm...