Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất 80 m2 tại Đường An Phú - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nền đất giá mềm khu dân cư Phú Hồng Thịnh Bình Chuẩn Thuận An Bình Dương.DT: 80m2. Xây biệt thư mini cực đẹp.Gặp em làm việc cho các bac.call ngay:...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán đất đầu tư 300tr/nền mùa F0 từ CĐT.Dự án 1/500 Bình Dương. Mua F0 từ CĐT, đối diện khu công nghiệp, nằm ngay nút giao cao tốc.
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 108 m2 22,13 triệu/m2
      - Nổi bật kế bên dòng sông Cổ Cò thơ mộng và hiền hòa, KĐT FPT City Đà Nẵng đc quy hoạch để trở thành KĐT xanh, thông minh, hiện đạị do Công ty CP Đô thị...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 130 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 130 m2 27,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 130m2 đất khu V5 thuộc khu đô thị FPT City, P. Hòa Hải Đà Nẵng.- DT: 130m2 (7,5x18).- Lòng đường: Rộng 7m5.- Hướng Nam thoáng mát.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      R
      Mr. Dũng Chuyên Hàng Fpt Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 100 m2 24,2 triệu/m2
      Bán lô LK4A khu điện âm sát Võ Chí Công, đô thị Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Giá 2.42 tỉ.Vị trí miếng đất gần đường Võ Chí Công, cách nhà phố thương ...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      giá cực rẻ trong 5 năm gần nhất - lần đầu tiên xuất hiện miếng đất đường 7.5m trục thông Mê Linh giá chỉ: 2.1 tỉ.- DT: 100m2 - ngang 5m.- Đông Bắc mát...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 110 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bảng hàng KĐT Nam Hòa Xuân Hòa Quý - Q. Ngũ Hành Sơn.- KĐT đc bao quanh dòng sông Đô Tỏa, cách biển 1,5 kilomet.- Đường 7,5m lề mỗi bên 4m và đường...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 100 m2 35,71 triệu/m2
      Vị trí: đường Vũ Xuân ThiềuDT: 100 mét vuông (5*20)Hướng: hướng Tây NamĐường ThôngGiá: 3 tỉ 570nền đất sạch, không lỗi phong thuỷ, cư dân xung...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 102 m2 26,48 triệu/m2
      Đất FPT Đà Nẵng.- 1 lô duy nhất khu V5 giá rẻ.- Gần công viên, gần nam kì.- DT 102 mét vuông (6m*17m).- Hướng Tây.- Giá 2.7xx tỉ (thỏa thuận cho...

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 200 m2 95 triệu/m2
      1. Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân, Đà Nẵng. Đảo 2.- DT đất: 200 mét vuông, ngang 10m dài 20m.- Tây Nam. Đường rộng thoáng. Vỉa hè...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - Thị trường Đức Hòa - Long An, với lợi thế là trọng điểm công nghiệp phía Tây TPThành phố Hồ Chí Minh, cùng với việc đc đầu tư kết nối về hạ tầng với...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 160 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán rẻ cặp nền 160 mét vuông ngay khu dân cư Tân Đô, đông đúc cư dân, gần khu công nghiệp Tân Đô, Tân Đức,... Gần bách hóa...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 111 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 111 m2 12,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền view sông trong KDC Long Cang.DT 111 mét vuông.Gia bán 1tỷ4 còn thỏa thuận.sổ hồng bao check.Xung quanh cư dân hiện hữu và đông...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...

      Sở hữu đất dự án 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200 - 400tr so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự...

      Cần bán đất 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Bán miếng đất nền dự án Dragon Pearl - tọa lạc ngay cửa ngõ giao thương chiến lược kinh tế của 11 tỉnh ĐBSCL, liên kế trung tâm kinh tế TP. Hồ Chí ...

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2

      Bán đất 70 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 70 m2 13,58 triệu/m2
      Rổ hàng Dragon Pearl tháng 10/2023 có sổ hồng, công chứng sang tên ngay, giá rẻ nhất.1. Dragon Pearl - 950 tr/nền 70 mét vuông (5mx14m) (I1).2....

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!