Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất 233 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 233 m2 55,8 triệu/m2
      Bán cặp lô góc - Khu A1 Phương Trang - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 - thông biển Nguyễn Tất Thành.Dt 233 m2. Ngang 12,5 m.Dài 20m.Tây Nam.Vị trí cặp lô...
      Dự án Sun Bay Đà Nẵng, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần vốn gấp bán giá sập hầm nền đất vị trí đối lưng Nam Kỳ Khởi Nghĩa, sát FPT Complex thuận tiện KD buôn bán.- DT: 104,3m2 (6m x 17,38m).-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 108 m2, hướng Tây tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 108 m2 25,47 triệu/m2
      Bán mảnh đất nền KĐT FPT.Mã lô: B2.47.2X.Khu V1.DT: 108m2.Hướng: Tây.Vị trí: Đối diện công viên FPT.
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 216 m2, mặt tiền 9m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 216 m2 22,69 triệu/m2
      Hiện em có 2 mảnh đất căn biệt thự FPT - View kênh nước công viên, gần sông Cổ Cò cần bán.- DT 216  mét vuông - 608  mét vuông view kênh giá...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 99 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 99 m2 24,25 triệu/m2
      mở bán 20+ nền đất FPT City giá đầu tư tại dự án FPT City Đà Nẵng cuối Tháng 11/2023.Tất cả đều đã có SHR lâu dài. Cam kết đưa giá tốt nhất đến quý...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      R
      Mr. Dũng Chuyên Hàng Fpt Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 102 m2 22,55 triệu/m2
      bán nhanh nền đất FPT.DT 102  mét vuông.Hướng Nam, Đường 7,5 m, Lề 4m.giá chỉ 2,3 tỉ L/H 0905 042 ***
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Bán nền đất TĐC Áp Tràn, Dương Quan, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.Giá: 2,55 tỉ.Thông tin:- DT: 60 mét vuông.- Ngang: 4m.- Hướng: Nam.- Đường: 10m vỉa hè 2...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp tại LK 07 TĐC Bắc Sông Cấm Áp Tràn, xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT 60m2.Ngang 4m.Đường trước đất rộng 13m.Giá chỉ 2,5...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 81 m2 107,41 triệu/m2
      bán gấp nền đất vàng, vị trí hiếm, nằm trên tuyến đường đẹp nhất KĐT Bắc Sông Cấm.Thông tin:+ DT: 81m2.+ Giá: 8,7 tỉ.+ Hướng: Nam + Tây (đây là 2 hướng...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất 250 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 250 m2 11,6 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự.DT: 250m2 (12.5x20).pháp lí: sổ hồng chính chủ.Hướng: hướng Đông Nam.giá: 2 tỉ 900 tr.Vị trí: Thuộc khu đô thị...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất 117 m2, mặt tiền 16m tại Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 117 m2 25,65 triệu/m2
      chào bán 30 nền đất nền căn biệt thự MT đường Nguyễn Hữu Trí ngay trung tâm Bến Lức - Long An.Sổ sẵn trao tay - nhận ngay về cất.KDC với hạ tầng hoàn...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 75 m2 14 triệu/m2
      Nền 75 mét vuông (5x15) thổ cư đường số 3 (lộ giới 13m) dự án Lago Centro giá 1,05 tỉ Việt Nam đồng. giá mềm đầu tư.đất thổ cư đường số 3 DT...
      Dự án Lago Centro, Đường Số 3, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 80 m2 19,75 triệu/m2
      - Dự án saigon Village nằm trên trục đường Lê văn Lương kéo dài chỉ cách Nhà Bè 1 kilomet, cách Phú Mỹ Hưng 12 kilomet , cách Chợ Bến Thành...
      Dự án Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      90m2 không dính hạ tầng - đã có sổ - công chứng ngay. Giá yêu thương 2ty1! Tọa lạc tại khu dân cư Nam Hồ Chí Minh - Long Hậu!Nền DT 90m2(5x18), hướng...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường N13, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Giá ngộp - Cần thanh lý gấp miếng đất The Sol City ngay chợ Hưng Long - Bình Chánh.- DT: 5m x 20m. MT đường lớn 19m.- Xung quanh cư dân ở đông đúc, thuận...
      The Sol City, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất dự án 125 m2 tại Xã Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 125 m2 17,61 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh 8 lô liền kề Phước Hòa, Phú Mỹ cách đường QL51 800m.- Vị trí thuận tiện, KDC hiện hữu gần chợ, trường học, BV...- DT thực 5.2m x 24...
      Đường Hội Bài - Châu Pha, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Xã Phước Tỉnh - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      Dự án Marine City, đường sát biển, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu- Văn phòng ngay cổng dự án. Cam kết giá cực rẻ thị trường: NV chuyên...
      Dự án Marine City, Đường Ven Biển, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Gia đình cần xoay vốn giải quyết nợ NH và đã thay đổi nhu cầu đi lại xa do vấn đề sức khỏe.Nên hôm nay cần rao nhượng lại 2 lô nền liên kế khu dự an Marine...
      Dự án Marine City, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!