Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 80 m2 36,13 triệu/m2
      Dự án Smart City Bắc Tân Uyên, Bình Dương.- Đầu tư lướt sóng trong vòng 3 - 6 tháng dao động từ 300 - 400 tr.- MT đường lớn mở rộng 60m, hiện hữu cư dân,...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 220 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 220 m2 31,37 triệu/m2
      Do cần tiền nên chính chủ bán 220 mét vuông khu Vĩnh Phú 1, Tp. Thuận An, Bình Dương giáp bên TP. Hồ Chí Minh gần chợ đầu mối và P. Bình Chiểu, Thủ...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Khu dân đã ở kín, giá quá rẻ và còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Thông Nhất, khu dân cư Phúc Đạt, P. Bình An, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ trợ sang...
      Dự án Phúc Đạt Garden, Đường Thống Nhất, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 80 m2 33,63 triệu/m2
      chào bán dự án Bắc Tân Uyên Bình Dương có vị trí đắc địa tọa lạc trên MT đường ĐT 746, Bắc Tân Uyên, Bình Dương.- Tiện ích nội khu.+ Trường học với quy mô...

      Cần bán nhanh đất 60 m2, hướng Đông - Nam tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Nền 3 MT duy nhất siêu đẹp - Đông Nam.giá: 2,4 tỉNH hổ trợ 50 phần trăm - không cần chứng minh thu nhập.CK 8 phần trăm giá còn 2,2 tỉ.Trung tâm...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      mở bán dự án khu đô thị Gami Eco Charm. call ngay 0905 051 *** Vinh.nền đất móng 120m2. Ngang 6m. Giá 2 tỉ 150.nền đất móng 160m2 sát sân tenis. Ngang...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán lô góc Khu E Kim Long - Liên Chiểu - đà nẵng.Đường 7m5 - thông Nguyễn Sinh Sắc.DT: 146,5  mét vuông. Ngang 7.5 m.Đông Nam.Lô sạch đẹp.KĐT cao...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      -Vị trí đẹp đông người qua lại, KD sầm uất có thể ở và KD cho thuê đất và nhà-Dòng tiền thu nhập ổn định hàng tháng và hằng năm-Trục thông huyết mạch, vị...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 96 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 96 m2 25,53 triệu/m2
      bán ngay 96 mét vuông đường 7m5 khu FPT Đà Nẵng giá 2,45 tỉ.mở bán lô đường 7m5 thích hợp cho KH mua ở và tài chính vừa phải giá thấp nhất tại KĐT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      - 131  mét vuông Trần Quốc Vượng hướng Tây 3,5 tỉ đường 7 m5.- 156  mét vuông h Đông Trần Quốc Vượng 4 tỉ.- Nguyễn Phan Chánh 150 m 4,2 ty.- Vũ...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 99 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 99 m2 26,47 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay mảnh đất đẹp vị trí Kề lô góc, sát công viên Trung tâm rất thoáng, chỉ cách trường đại học FPT 70m.- mảnh đất thích hợp mua ở, xây...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      Nhanh chân nắm bắt cơ hội đầu tư sinh lãi ngay lập tức: Sở hữu miếng đất căn biệt thự nằm trong dự án có kiến trúc đẹp nhất năm 2019.Dự án Gami Eco Charm...

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Phú Mỹ An trục thông ra Võ Chí Công.- Đường Nguyễn Phan Chánh.- DT: 150 mét vuông (7.5x20m).- Hướng: Đông.Giá: 4 tỉ 200.gọi ...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 106 m2 27,84 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng, P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng sở hữu MT sông cổ cò chỉ cách biển 900m.+ Phân Khu V5.1/ dt 90m²(6x15) đường 7m5 giá 2,5x...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 180 m2 23,06 triệu/m2
      - Cần tiền xử lý việc KD nên chính chủ buộc bán lỗ lô căn biệt thự mini giá hiện tại rẻ nhất tại KĐT FPT.- DT: 180 mét vuông (ngang 7,5m dài 24m).-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán gấp nền đất 221 m2, mặt tiền 15m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 221 m2 34,39 triệu/m2
      Cặp góc giá rẻ đối diện công viên. Sát Nam Kì Khởi Nghĩa.DT 221 mét vuông góc ngã 4 thông sát sông, sát biển bên cạnh sân golf.Giá 7.6 tỉ.hotline:...

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự Euro Villa 2, Hoà Xuân. DT: 300 mét vuông ngang 12m. Đường Giáng Hương 4. Sát góc.- Tây Nam.Giá 15 tỉ.liên lạc: 0905...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nền đất 338 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 338 m2 36,99 triệu/m2
      - DT: 338 mét vuông (ngang 12m, nở hậu).- Tây Nam.- Đường 7m5, lề 4m.- Vị trí đất gần sông thoáng mát.- giá: 12,5 tỉ (bán ngang công chứng, giá có...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!