Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Dự án Sở Văn Hoá Thông Tin đường Liên P., P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.+ Lô T: 100  mét vuông (5x20m) - Giá 5 tỉ 7.Đông Bắc.- sổ hồng. Có thỏa thuận.LH:...
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      đc: khu dân cư Hiệp Bình Chánh, đường Số 18, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Vị trí đắc địa trong khu vực để đầu tư và KD,- Giá đầu tư từ 1.6 tỉ/nền.- MT...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận sổ hồng riêng khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80 mét vuông, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài,...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền Green City Q. 9 GĐ 2 thích hợp ở và đầu tư.- Vị trí: Đường Tam Đa, P. Trường Thạnh, Q. 9, Sài Gòn.- Kết nối với các tuyến đường huyết mạch như:...
      Dự án KDC Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 105 tỷ

      105 tỷ 300 m2 350 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đẹp MT Nguyễn An, đường rộng 60m, dự án Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.- View sông, nhìn qua căn biệt thự, lô duy nhất giá rẻ trên thị...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 85 m2 41,77 triệu/m2
      Thời điểm cuối năm cần tiền bán nhanh nền đất nền Centana Điền phúc Thành.- DT: 85m2 (5 x17).- Giá chốt 3ty550.- sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm.- XD...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 105 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 105 m2 149,53 triệu/m2
      Vị trí: MT đường số 52, khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2 - The Sun Avenue.- DT: 6x18m - vuông vắn.- pháp lí: SHR chính chủ.- Thích hợp: Đầu tư - để ở -...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 52, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2 tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      + Cách đại lộ Nguyễn Văn Linh 1 kilomet.+ Tiện ích trong bán kính 3 kilomet như: Trung tâm hành chánh huyện Bình chánh, Chợ Bình điền, BV Triều...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 mảnh đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.- Gần...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 182 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 182 m2 53,85 triệu/m2
      Đất khu dân cư Bách Khoa Phú Hữu.Bán lô trục chính khu dân cư Bách Khoa, Đỗ Xuân Hợp P. Phú Hữu Q9.- DT 7x26m (182 mét vuông) xây dựng tự do.-...
      Dự án Bách Khoa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 350 m2, mặt tiền 8m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      Cần bán nhanh nền đất ở Phước Thạnh Củ Chi DT 10*35m.Nở hậu 102m2.Thổ cư 100m2.Xung quanh cư dân đông đúc thích hợp đầu tư, xây nhà ở.
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Hiệp Thành Q. 12.DT: 7mx17m.Gần chợ Hiệp Thành, trường cấp 3 Võ Trường Toản, trường cấp 1 Nguyễn Trãi, trường cấp 2 Nguyễn...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Q. 9 (Đường Nguyễn Duy Trinh).- DT: 5m x 16m.- Hướng: Nam.- Đường 12m.- sổ hồng, cạnh khu Lake View, đối...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 64 m2 tại Đường An Lộc - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 64 m2 92,19 triệu/m2
      - Khu đất gồm 85 lô vuông vắn, tương lai MT Dương Quảng Hàm kéo dài, bên cạnh khu căn biệt thự An Lộc, khu chung cư Osimi, Saigon Coop, công viên, ngay...
      Dự án An Lộc, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hằng Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 5 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 310 triệu

      310 triệu 5 m2 62 triệu/m2
      Phúc An Viên có đủ mọi phần mộ đáp ứng tất cả nhu cầu của quý KH. Từ mộ đơn, mộ đôi LK đáp ứng mong muốn mãi bên nhau của những người bạn đời, tri kỷ, anh...
      Dự án Phúc An Viên, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Rẻ nhất P. Long Trường (q9).D/A Eco2 - Hẻm 47 Trường Lưu.- D2x: 69.5 mét vuông.call ngay: 0961 351 ***
      Việt Nhân Eco.2, Hẻm 47, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 30 nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.- Gần trường cấp 1 Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 80 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Dự án đất nền Q. 9 Green City tọa lạc tại MT đường Tam Đa, P. Trường Thạnh, Q. 9. Vị trí khu đất nền cho phép dân cư có thể kết nối nhanh chóng đến BV Ung...
      Dự án Nam Khang Riverside, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.