Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất dự án 321 m2, mặt tiền 22m, hướng Nam tại Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 321 m2
      Bán lô góc 3 MT phố tây G1 Queen Pearl Phan Thiết đường 30m và 25m.Tiện ích: Hồ bơi tràn bờ của dự án sắp hoạt động, cạnh đại học Phan Thiết, kế bên...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 350 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 10 tỷ

      10 tỷ 350 m2 28,58 triệu/m2
      Nền căn biệt thự Cồn Khương, đường Nguyễn Hữu Trí - cách Nguyễn Văn Cừ giá chỉ 10 tỉ!* Vị trí: MT đường Nguyễn Hữu Trí, Cái Khế, Ninh Kiều.* DT nền: 10 x...
      Dự án Goldland Cồn Khương, Đường Nguyễn Hữu Trí, Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 89 m2, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Bán nền góc 2 MT đường B22 & B10, khu dân cư Hưng Phú, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ.* Đối diên trường học cấp 1.- DT: 5.5 x 17 = 89m2 (đã vạt...
      Dự án Hưng Phú, Đường B22, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh đất dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Nền đẹp MT lộ 47m hướng Đông Nam khu Nam Long 2.(lề 10m, đường thông từ Võ Nguyên Giáp vào).------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 6 tỉ 100...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán lô đất nền 210 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 210 m2 80,48 triệu/m2
      Bán Nền căn biệt thự đường A4 Khu thương mại Cần Thơ Center sau lưng siêu thị Go! (BigC cũ), Hưng Phú - Cái Răng, Cần Thơ.====+ DT: 10.5 x 20m =...
      Dự án Hưng Phú, Đường A4, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Bán nền MT lộ 47m - KDC Nam Long Cần Thơ.(lộ 47m trục nối đường Võ Nguyên Giáp với đường Trần Hoàng Na).DT đất: Ngang 5,7m dài 18m= 102,6m2.Hướng: hướng ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nền đất mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Giảm giá! Nền căn biệt thự 12.5x29 khu Nam Long 2 Cần Thơ.(đối diện bờ kè và rạch Cái Da thoáng mát).-----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá cũ:...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 108 m2 83,34 triệu/m2
      Hiếm! nhà phố thương mại góc 2 MT lộ 47m khu Nam Long 3 lô 9a Cần Thơ.(đối diện khu Công Nghệ Cao).-------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 9...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ.

      Bán đất tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nền đường Nguyễn Văn Quang khu dân cư Nam Long 1 P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP Cần Thơ.- DT: 4,5m x 19m Lộ 30m giá 5,6 tỉ.- DT 6x19 lộ 30 giá 65 tỉ.-...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Nguyễn Văn Quang, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 400 m2, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 17 tỷ

      17 tỷ 400 m2 42,5 triệu/m2
      Bán cặp nền căn biệt thự góc 3 mặt đường số 4.- KDC Nam Long, Q. Cái Răng, TPCT.- Vị trí: Đường số 4 view sông duy nhất.- DT: 12,5x16 cặp 25x16 SHR (thổ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất dự án 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 105 m2 16,2 triệu/m2
      * Văn phòng giao dịch bất động sản Thiên Vượng chuyên nhận ký gửi, hỗ trợ 100 phần trăm thanh khoản, hợp tác đầu tư, đất nền sân bay long thành đặc...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 178 m2, hướng Nam tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,42 triệu/m2
      Cần bán đất tại Trung tâm thị trấn, giá đầu tư tốt nhất thời điểm hiện tại, giá gốc từ chủ đầu tư vị trí nằm ngay trên trục QL12B. Dự án đã đầy đủ pháp ...
      Dự án DHome Yên Thủy, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ mới dự án Mega City 2 Nhơn Trạch.Hạ giá chỉ từ 9 tr/ mét vuông MT đường 25C kết nối - Sân bay quốc tế Long Thành và - Tp. Thành phố ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 125 m2 24,8 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.contact tư vấn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 375 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,94 tỷ

      3.94 tỷ 375 m2 10,51 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng mảnh đất:S = 375m2.GĐ 2.View thung lũng hoa - đi bộ ra bến du thuyền Hồ Đồng Chanh.giá = 10.5tr/m2 full 100 phần trăm...
      Dự án La Saveur Resort, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Chủ cần thanh lý nhanh một lô 125m2 trục đường KD D18 rộng 48m của khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Trục đường D18 là trục đường tiềm năng nhất trong tương...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường D18, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 216 m2, mặt tiền 12m tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 19 tỷ

      19 tỷ 216 m2 87,97 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất gần đường Võ Thị Sáu khu D2D P. Thống Nhất trung tâm TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, ngay đường D9 kết nối khu căn hộ chung cư cao cấp Topas...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 72 m2 94,45 triệu/m2
      Chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán nền đất D2D - Thống Nhất, Biên Hoà.DT: 4x18.sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm.Đường 12, bên cạnh coffee...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường 12, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!