Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất 120 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần tiền bán ngay nền đất nền trục đường chính dự án Green Dragon City Cẩm Phả DT: 120 m2 Hướng: Bắc, nằm trên trục dường chính liên thông Cẩm Phả, song...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      GĐ hiện nay là thời điểm BĐS cả nước đang trong thời kỳ đi ngang sau ~ thời gian sốt đất. Rất nhiều dự án đang là nơi ngâm vốn của NĐT khi không thể thanh...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Tấn Đức Central Park do Công ty TNHH XD&TM Tấn Đức làm CĐT!Vị trí: P. Đồng Tiến, TP. Phổ Yên, mặt đường Nguyễn Thị Minh Khai (Cách khu công nghiệp Samsung...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      P
      Minh Quân - Tấn Đức Central Park Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán gấp duy nhất 3 lô mặt đường 32m, trục kinh tế đêm KĐT Phương Đông Vân Đồn.- Mua bán sang tên sang nhượng sẵn bìa đỏ.- DT 87,5 mét vuông giá...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Đường 58, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 430 m2, mặt tiền 19m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 13,76 tỷ

      13.76 tỷ 430 m2 32 triệu/m2
      1. Chính chủ bán nền BT đơn lập, vị trí cạnh góc dãy đường to, tại khu đô thị căn nhà Mới, Thị Trấn Quốc Oai.- DT hơn 400m2.- DT xây dựng 40 phần ...
      Dự án New House City, Đường Đại lộ Thăng Long, Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Em Tuân với 10 năm bán hàng tại Cienco 5 Chính chủ gửi bán:LK 12 - 6x khu A bìa đỏ, hướng Tây, đường 15.5 m, giá 25.5 tr/m2.LK 17 - 3x Khu A, hợp đồngGV,...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất phân khu b1.1 tại KĐT Thanh Hà.Vì không đủ tiền xây nên cần bán nhanh cho những gia đình mua để ở.Ký hiệu: B1.1lk11 - 10.DT:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền hướng Tây - Bắc tại Xã An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      miếng đất có DT 96.5 mét vuông, hướng Tây - Bắc, nằm trên trục chính của dự án khu dân cư An Phú Tây. miếng đất có vị trí thuận lợi cho việc xây...
      Dự án An Phú Tây, Đường Số 3, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Đất đẹp thuận tiện KD MT đường 30 mét khu dân cư Phú Lợi P. 7 Q 8.- DT: 120m2.(Ngang 5m x dài 24m).- Đường rộng 30m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Giá chỉ:...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. TP.HCM.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m), Liên P....
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 300 mét vuông đất nằm ngay 3 trường học, cấp 1, trung học cơ sở, THPT, có MT đường nhựa rộng 16m thông thẳng ra chợ DB8 lớn nhất...
      Dự án Mỹ Phước 2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 200 m2 53 triệu/m2
      bán gấp nền đất BT đường Lê Hữu Khánh, GĐ1 - khu Nam Việt Á, thông sông giá mềm.- DT: 200m2 (10x20m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường 7m5 vỉa hè 4m.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chủ gửi.Bán mảnh đất An Phú 71.5m2.Giá 1ty850 bớt lộc.liên hệ ngay 0769 528 *** xem đất gc.
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất 240 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,12 tỷ

      15.12 tỷ 240 m2 63 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư nam long Q. 9 đuong Đỗ Xuân Hợp Dtich 12x20 mn_240 m đuong 12 m Gia 15.120 ty SHR thích hợp xây biet thự khu dân cư hiện hữu , nhieu...
      Dự án Khu dân cư Nam Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 185 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 185 m2 48,65 triệu/m2
      Cần tiền bán đất KDC Hưng Phú, đường Liên P., Phước Long B, Q. 9.- Lô 90 mét vuông giá 6.3 tỉ.- Lô 132 mét vuông đường 20m giá 8 tỉ.- Lô...
      Dự án Hưng Phú 1, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường DN6 - Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhận ngay nền đất đường DN6, P Đông Hưng Thuận, Q12.DT: 80 mét vuông (5x16m).+ cư dân đông đúc.+ Sổ riêng bao sang tên.Có thể vay NH.+ TT đủ sang...
      Dự án KDC An Sương, Đường DN6, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 90 m2 130 triệu/m2
      1- Cần bán nhanh miếng đất Phú Nhuận 4 , vị trí gần hồ sinh thái và gần sông nên rất thoáng mát , quy hoạch đc xây cao tầng bằng đất Huy Hoàng -...
      Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside có vị trí đắc địa, giáp 3 MT đường lớn Nguyễn Duy Trinh 30m, Lò Lu 40m, Nguyễn Xiển 40m tại P. Trường Thạnh, Q. 9.- pháp ...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!